Yêu cầu zzScofiledzz mua trả lại đồ cho MrsCheers

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi sad_snowman, 16/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sad_snowman

sad_snowman C O N T R A

. .

Chỉnh sửa cuối: 18/10/12
  2. Mr.MiTom

Mr.MiTom Donkey Kong

cái này là do lag home lúc rs , vớ bở thế nào lại đổi home :)
    đâu chỉ có 2 cái bra , cả set trên ng nó - cai mũ là của mình cả đấy chứ :))
    đồ trên người nó thì cũng có 2 ring endu +10 với 1 cái DBS earrings là đáng tiền chứ mấy :)

mình là người việt chính cm nó hiệu , nhặt đc của rơi mà trả lại người mất thì chỉ có trong mơ thôi =)) ,các bác thích gạch đá thế nào cũng đc , mình là như vậy
    zzScofiledzz là ID mình mua từ ng khác mod có vào thì đổi tên thành mrmitom dùm mình , mình không muốn liên lụy đến người khác
    tóm lại là mình không trả nó , mình xin out guild , mình làm mình chịu , làm cái topic xì căng đan gớm vậy :))
    tiện thể tốn tài nguyên forum , thằng nào nợ mình thì trả cmn đi nhá , không phải thấy out nation là ỉm đâu :7cool_waaaht:

3. theway2008

theway2008 Donkey Kong

Xin lôi, vì nhán bang dt nen khong co dau. Tuc qua.vao comment.
    Chi vi cai long tham cua minh ma cau dem ca cai goi la nguoi Viet chinh hieu ra ma noi thi qua dang roi. Mong GM ban acc cau som. Va ca cong dong nguoi VN tay chay vi cai su ich ky cua cau. Chuc bi PK thuong xuyen.

4. sad_snowman

sad_snowman C O N T R A

cậu làm cậu chịu thì đơn giản quá vì mình ngại nó nói cả nation nó + sever thôi

5. Mr.MiTom

Mr.MiTom Donkey Kong

sự thật thì mất lòng cậu ạ , cậu tìm 1 thằng thanh niên việt trên 18 tuổi , tâm sinh lý bình thường , nhặt được tờ 100k , chạy đến báo cho công an thì mình nhận mình sai

- - - Updated - - -

tối nó cũng có pm mình
    mình đã bồi thường cho nó rồi nhé , chat tiếng anh khổ vê lù :)
    mình chẳng muốn việc này liên lụy gì đến nation cả , về 10b gold thì mình vẫn cứ bán nhé , việc này chẳng ảnh hưởng gì đâu :|

6. sad_snowman

sad_snowman C O N T R A

Cảm ơn vì đã bồi thường cho MrsCheers.
    Mod close topic dùm em với :D

- - - Updated - - -

Cảm ơn vì đã bồi thường cho MrsCheers.
    Mod close topic dùm em với :D

7. Tetsusaiga

Tetsusaiga ✯A Sword Unbreakable✯ Moderator Lão Làng GVN

Thế tóm lại cái bug này cụ thể thế nào ai biết ko để còn tránh chứ kiểu này chắc ko dám send merc đi mỏ kiếm Ori quá :-ss

8. Mr.MiTom

Mr.MiTom Donkey Kong

thì về home những lúc lag như rs , bật expedition lên không thấy merc mình đâu ,expedition của mình bị đổi thành expedition của nhà khác , log out ra là mất , mới gặp 1 lần :|

9. KooLam

KooLam Donkey Kong

Đồ nào là của rơi?? anh nhặt được giữa đường à?? đó là lỗi, nếu nó vô thỳ a được thôi, chịu trách nhiệm là GM không phải là người chơi,GM trả đồ còn người chơi được hưởng quyền lợi nhất định, không có của rơi rớt gì hết. A chả có quyền gì ép người khác trả đồ, mún ép thỳ gọi mấy thằng GM lên mà trả. Người ta hack được à? mà đòi KJ? nó chui vào home của tui là merc của tui, đồ của tui. Mún lấy lại đồ ra GM xử lý. Vì đó là lỗi của game không phải lỗi của gamer. Còn thằng nào mún KJ vô đây, bước qua xác tao trước nè. Từng thằng 1 vào đây. Guild member của tao, dưới quyền quản lý của tao thỳ tao bảo vệ. Nói chuyện như đúng rồi!!!

Chỉnh sửa cuối: 17/10/12
  10. BeHoa

BeHoa Mr & Ms Pac-Man

Nói thế cũng ko đúng đành rằng là lỗi game, nhung nếu trả lại cho khổ chủ thì lên trả chứ, cái đáng mừng là khổ chủ đã trả lại rồi,chơi game cốt là vui đừng vì mấy đồng mà lôi kéo cả một đất nước một con người ra ví von, ko ai ép trả lại nhưng nếu cần lời khuyên thì tớ khuyên lên trả lại, còn ku lâm anh chỉ khuyên là lên bảo vệ những cái gì cần thôi em, dung túng hay vì mâu thuẫn nào đó thì ko hay việc đó chỉ làm các mối quan hệ thêm rắc rối... Vui vẻ đi các bẹn

11. Mr.MiTom

Mr.MiTom Donkey Kong

lỗi của em khi lấy đất nước việt nam mến thương giàu đẹp ra ví von , mod closed dùm cái , tên mình nó cứ hiện ra to tướng thế này ngại quá :(

12. RockManDS

RockManDS Mr & Ms Pac-Man

Hên là em ko chơi ở SI, mất đồ vào mấy tay bố VN thì chắc cũng dell' dám đòi :-"

13. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

Nói chung đồ lấy đc thì cũng đã trả lại, stop ở đây đi. Ở đây ko hiểu, VN k bao che cho nhau, lại tố cáo, bênh vực cho thằng nước ngoài, chả hiểu được :)
    Còn Scofi ah, nếu vẫn còn thích ở G tôi, thì cứ ở, cậu ko cần phải out vì những lý do vớ vẩn thế này. K lừa đảo, ko hack acc của ai, thì k sao cả. Vậy nhé

14. Desert

Desert Youtube Master Race

Sco về chuồng nào :2cool_sexy_girl:

15. KooLam

KooLam Donkey Kong

thỳ a thấy đó, nếu không có căn cứ e chả phải bênh vực. Vì đằng này người ta lại đòi dùng vũ lực, hù KJ này nọ để đe dọa Guild member của e, là lãnh đạo 1 guild, a có quyền đứng ra để bảo vệ chứ. Con người ai chả có lúc tham lam, nhưng đâu phải hễ cái là a lại đem ra nói người ta y như nói mấy thằng lừa đảo vậy. a đọc xem có ý đó không? Đồ trong nhà t, t ko cướp của ai, không lừa đảo của ai. Sao lại bắt t trả lại? Còn đe dọa nữa :2cool_sexy_girl:
    Mà e biết có 1 người hack acc của thằng bạn thân nhất của mình. Guild member đưa acc cho chơi giùm thỳ lấy hết nguyên liệu chế đồ của người ta để dành mấy tháng, Chơi game thỳ "tính toán" như thần ý ;)), làm cho mình có 1 cái ác cảm, cảm giác không thể hòa đồng được, mà càng lúc càng ghét thấy y như thứ đạo đức giả ấy. Còn đứng ra bênh vực công lý. không biết là thế nào, tính e thẳng nên e nói thế, để người nào có tật giật mình tự biết là thằng KooLam này biết hết nhưng không nói :)). Tính người miền Trung thẳn lắm, sai thỳ nói không phải giấu diếm, sống thật lòng với người ta tốt hơn thứ 2 mặt chứ:5cool_ops:

Chỉnh sửa cuối: 17/10/12
  16. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

Mày stop được rồi đó. Tao mệt quá. Cái vụ này, thằng G mình, nó ko đúng và những thằng kia cũng thế, mà theo tao, những thằng kia đúng hơn đấy. Bao che, bảo vệ theo ý của mày, ko phải là thấy sai là cho nó thành đúng đc, phải biết chấp nhận. Nó sai, nó nhận, nó xin lỗi, nó đã về lại G, hết đc chưa, ngoài lề ko bàn đến.
    Còn việc KJ KJ j đó, mày cũng biết, tao k phải bù nhìn, ko phải tao làm leader cho có. có KJ, có tao giúp, rồi hãy đến mày. Việc KJ hay ko là do tao quyết định chứ ko phải do mày, đc chưa, lần sau nói gì làm ơn suy nghĩ. G mình cũng có tiếng, ai cũng biết rồi, mày ko cần phải thanh minh và phải spam nhảm thế đâu :D

17. theshadowtl1

theshadowtl1 Mr & Ms Pac-Man

we là con rồng cháu tiên và khi we wa đây cũng là 2 bàn tay trắng mà tạo nên của cải vậy thi nên cư xử sao cho phải đạo truyền thống người Việt và nếu thật sự bỏ ra 9 -10 b để đổi lại lòng tự trọng tôi có thể làm.

18. BeHoa

BeHoa Mr & Ms Pac-Man

tóm lại nà xi` top thôi nếu muốn giải xì trét pm anh , anh cho các bẹn xem roro zu to level 125 vút trong nhà nhé 'heh

19. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

Con người ko có lòng tham, thì chắc là thần thánh. Ko hack , lừa đảo là đc. Việc nó làm ko phải là đúng, mà cũng ko thể gọi là sai, đột nhiên tiền vào túi, từ chối đc ko, còn ảnh hưởng đến VN, anh phải xem là ai. Nếu ko có ai nói thằng Cheer, liệu nó có biết ko ? Như trên em đã viết, VN ko giúp VN, đi giúp thằng nước ngoài, khó hiểu.
    Còn nếu anh tôn trọng VN đến thế, thì em nói lun, đừng lai 2 thứ tiếng 1 lúc.

20. Tetsusaiga

Tetsusaiga ✯A Sword Unbreakable✯ Moderator Lão Làng GVN

Thế tóm lại là thằng cheer tự biết tên Sco lấy hay chính Sco nói cho mọi người nghe rồi đến tai tên cheer :-?.

Nếu mà tên Sco ăn hàng xong khoe ra để đến tai tên cheer thì hơi dại, cứ im im mà ăn 1 mình có phải đỡ mang tiếng ko >:).

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.