YOUTH CAMP!Tương lai cũa đội bóng!??

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi giatinhvan, 19/8/07.

1. giatinhvan

giatinhvan Mr & Ms Pac-Man

Các bác ơi youth camp khi mình xây lên sao thấy ít cầu thủ hay quá vậy.Em đã chi max tiền ở mỗi trung tâm rùi nhưng mà cứ toàng là decent pro lâu lâu thì đc bright future.CÒn riên khoảng potinoel future thì....ko bao giờ tìm thấy ở đó.Chỉ có việc là mấy thằng trợ lý nó kiềm đc ở CLb nào đó thì có.Vậy các bác có kinh no gì thì share cho em vớ!!thanks!!

2. nguyentrung0904

nguyentrung0904 Mega Man

cái youth camp lúc đầu khoái xây nhưng chỉ phí tiền :-? chẳng có ai đáng giá :)) Mấy thằng mà scout là xịn đấy , chi bao nhiu cũng phải hốt :))

3. giatinhvan

vậy bạn chỉ mình cách để tụi nó tìm càng nhìu cầu thủ 5* đi!chứ mình thấy lâu lâu nó mới hỏi mình mua 1 thằng bực lém!!

4. nguyentrung0904

nguyentrung0904 Mega Man

:| cũng chả biết , nếu ở Anh thì đầu mùa có cái giải trẻ giới thịu cầu thủ xuất sắc đó :| bạn chơi mí mùa roài :-?

5. Forever_HN

Forever_HN A ways away

mấy thằng cầu thủ trẻ ngon ngon scout ra toàn là random, đâu có cách nào tự tìm được ;)) còn cái bọn xuất thân từ giải trẻ ít thằng coi được lắm :D

6. giatinhvan

2011!nhưng ở đó toàn mấy thằng 17 tủi ko lâu lâu có 16 nhưng mà chơi 5 mùa rùi chỉ thấy mổi thằng liam bailey của colchester là hay còn lại thì.....trong khi mỗi lúc thằng trợ lý nó giới thiệu là toàn hay ko hà!!!huhuhuhuhu!!!!làm sao bây giờ?

7. nguyentrung0904

nguyentrung0904 Mega Man

ai biết đâu , chơi lâu thì hỏi nguyen.vuong chú ấy tới 2015 :|

8. Forever_HN

Forever_HN A ways away

phải bảo là anh ấy, chú em mày thật vô lễ :-?

9. nguyentrung0904

nguyentrung0904 Mega Man

àh anh ấy nhớ rồi :D .................

10. giatinhvan

ko ý em nói là trong cái list cầu thủ chuyển nhượng đầu mùa bóng đó.vậy rốt cuộc các anh co ách gì khả wan ko?

11. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Nếu chỉ dựa vào cái list những cầu thủ có trong danh sách chuyển nhượng đầu mùa để tìm cầu thủ trẻ thì đừng hòng, những thằng được lên danh sách toàn là thằng lởm thôi, sử dụng chức năng tìm kiếm cầu thủ hoặc là mò đại vào 1 đội bóng nào đó có phải hơn ko?

12. Forever_HN

Forever_HN A ways away

bọn trẻ khỏe ngon lành sức mấy nó đưa vô transfer list đầu mùa, trừ khi sắp phá sản tới nơi.
    Bọn từ các youth camp, do scout tìm thấy, được player agent offer về sẽ vào youth team, còn bọn transfer về sẽ vô 1st team hoặc reserve team tùy mình.
    Bác này hình như nhầm lẫn hai khái niệm này nhỉ :-? bảo tìm bọn từ youth camp mà lại đòi ở trong transfer list là thế nào :-?

13. giatinhvan

ko tại bác trung nói là trong cái lít đầu mùa nên em mới đính chính.Vậy là đầu mùa trong transfer list là có cầu thủ trẻ hả.Còn cái vấn đề mò vào lò đào tạo thì có những cầu thủ hay thịt đó nhưng làm sao mua đây

14. nguyentrung0904

nguyentrung0904 Mega Man

Không có quyền ký hợp đồng tuyển mộ cầu thủ dưới 18 tủi từ đội bóng khác mà lị

15. Forever_HN

Forever_HN A ways away

chờ nó qua 18 tuổi thì chộp ;)) nhớ theo dõi thật kỹ vào :D thấy đội đó sign pro contract là cho vô shortlist ngay :D

16. nguyentrung0904

nguyentrung0904 Mega Man

cũng phải ít nhất 1 năm sau mới hốt được nó :-" tìm cầu thủ trẻ phải có tính toán mới đc :|

17. giatinhvan

uh!Nhưng sao mà 2 hum nay em nhặt đc liên tiếp 7 thằng 5* ở cái youth camp!pó tay!!

18. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Chú ý đến cái characteristic của nó cái, và cả kết quả đạt được khi tập luyện ở đội trẻ nữa. Tính cách mà lazy hoặc là scandal prone, kết quả học tập mà là bad/poor thì...3 sao có khi vẫn hay hơn.

19. Forever_HN

Forever_HN A ways away

bọn oắt ở Youth camp hay dở là do hên xui thôi, có năm tui lượm ở Hàn Quốc mấy chú 4-5*, có năm thì chả có ku nào :))
    Về Char, tui chỉ khoái bọn Steal Nervous hoặc High training, bọn Pro cũng khá ;))

20. nguyentrung0904

nguyentrung0904 Mega Man

;)) ở anh đầu mùa bóng có cái Youth Tour , khi hiện lên result sẽ cho mình mua 1 thằng trẻ chơi nổi bật trong giải đó đưa về đội trẻ của mình