:) 1 Phong cách style !!!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi thuanminh, 22/1/08.

1. kimura_cat

kimura_cat Persian Prince Lão Làng GVN

lúc report đáng lẽ nên khai là bị hack acc và bị del char, như thế có thể GM nó phục hồi lại cho ấy nhỉ :))

2. thuanminh

thuanminh †¤ Diệu Thủ Thư Sinh ¤†

:)) tớ là người trung thực .. lỡ tay thì nói lỡ tay..
    có lẽ tớ nên gian xão 1 tí thì các chú GM đã giúp cho :hug:

3. xxSayGoodByexx

xxSayGoodByexx Fire in the hole!

Thử đợi 1 tháng nữa rồi report lại bảo là bị hack, lúc đấy chắc GM quên rồi ;)).

4. kimura_cat

kimura_cat Persian Prince Lão Làng GVN

đây là bài học kinh nghiệm cho người đi sau :))
    có lý đấy tẹt béo ;))

5. LongXuyenBoy

LongXuyenBoy (~ ̄³ ̄)~ Moderator Lão Làng GVN

các pác xem hình của e và hình của chủ topic roài bình luận nhá, e miễn cóa ý kiến :'>

Các file đính kèm:

6. thuanminh

wow .. cách đây nữa tháng.. :) cảm ơn bạn nhé .. có tấm hình này thì mình lên thẳng công ty

7. plurvn2

plurvn2 Mr & Ms Pac-Man

Lý do : tự del acc ko giải quyết , người ta đã khai báo như thế ngay từ đầu rồi mà admin cũng mất mấy ngày mới nghĩ ra được hướng giải quyết như thế :)) . Mà có chưa chắc admin giải quyết cho người này thì cũng giải quyết cho người kia đâu , có premium có khi lại khác thằng chơi miễn phí chẳng hạn . Như hồi tui có nạp thẻ thì chơi chả sợ bị hack , cứ hack là gọi điện báo 1-2 ngày sau có lại :)

8. MDK321

MDK321 Mario & Luigi

Tốt nghiệp Đại Học thì " ngu " hơn những thằng chỉ biết cắm đầu vào Game như " mày " hả ? ăn nói như thế là thông minh hả ? . Trước khio nói ai đó ngu thì hãy xem lại mình thông minh hơn người đó ko đã nhá .

9. kid2110

kid2110 Moderator Moderator

chuối = cái này không. [​IMG]

10. _Revolution_

_Revolution_ Legend of Zelda

premium nó tính + vào cho ông là những ngày down server ,còn bug game thì có thể vẫn online trong server của nó thì ai nó + cho ông được =.=!
    p/s: em nói sai các bác bỏ qua cho ^^

11. kid2110

kid2110 Moderator Moderator

bác bít cái vụ bug game ko xài được training dummy không?lúc đó ai đã mua pre thì nó khuyến mãi thêm 2 ngày nữa. nó cho rồi xong rồi bây giờ nó lấy lại. kiểu làm ăn thật chẳng ra đâu

12. happygolucky4133

happygolucky4133 Donkey Kong

mk. mà bị hack hay tự del thì dịch vụ phải giải quyết phục hồi lại cho người ta chứ ! Game VLTK tui del 3 lần ra phục hồi đợi chỉ 1 ngày là xong !!! Chán cái tụi asiasoft này quá, đầu ốc chứa cái đồ quĩ gì đâu không !

13. ArchAngel

ArchAngel Dragon Quest Lão Làng GVN

Mà ko hiểu AS thiết lập chế độ bảo vệ nhân vật bằng pass đăng nhập làm khỉ gì :)) Hacker mà biết thì xóa nhân vật cái một :-" Lý ra khi muốn xóa thì cần pass khác với pass đăng nhập chứ.

Đến bây h tui vẫn chưa hiểu cái dãy số mà khi relog (hay đổi máy) bắt phải nhập. Cái đó để kiểm tra người chơi có mù chữ hay ko à :-"

14. Chúa_Dê

Chúa_Dê Youtube Master Race

Từ ngày Update lên bản 99 sau đó 2 tuần là có chế độ bảo vệ char bằng pass rồi. Lúc muốn Delete Char nó đòi có Pass 1, ai ko tin thì vô game tạo con lv1 rồi Delete thử đi.
    Chú tự Delete Char (cái tội NGU) rồi mà còn kiu người ta khôi phục........ LOL.
    P/s: Lúc xóa Char nó cần 3 lần xác nhận.
    - 1 nhập Pass 1.
    - Hỏi bạn có muốn xóa ko?
    - Xác nhận lần nữa.
    Nếu người BÌNH THƯỜNG thì ai cũng phân biệt được. Còn bạn.................chẳng lẽ không biết đọc cả 3 bước ấy sao?

15. thuanminh

:)) sao bạn ko đặt trường hợp ..
    trong 1 lúc nóng nảy chẳng hạn như vừa bị hack hết đồ.. tức tối quá nên quyết tâm nghĩ del char.. sau đó thì thấy hối hận và muốn back lại 1 lần duy nhất trong đời.. thế có gì là sai là ko bình thường
    p.s : ko phải char của tui .. rp dùm bạn :)

16. OYAKATA

OYAKATA Mr & Ms Pac-Man

Như thế thì không giải quyết là đúng nữa rồi =)) Nói chung là đề tài nên chấm dứt ở đây được rồi =)) Bởi vì có nói thêm nó cũng chẳng thay đổi được gì =)) Sau 1 hồi lại đưa ra các trường hợp biện minh thấy ... hài =))

17. thuanminh

vớ vẩn.. sao ko giải quyết ... :) nói như cậu thì
    zzzz

18. LongXuyenBoy

LongXuyenBoy (~ ̄³ ̄)~ Moderator Lão Làng GVN

Ko có lý do gì để suppoter của cabal team ko giải quyết phục hồi lại nhân vật hết. Trừ trường hợp ID đó đã xóa nhân vật 1 lần và đã phục hồi hết 1 lần thì sẽ ko bao giờ được phục hồi nữa. Các ông nào ko biết thì đừng có lớn lối mà to mồm. Xem kỹ lại cái hình của tui ở #25 topic này, tui ghi rõ ràng là lỡ tay xóa nhân vật. Nhưng vẫn được phục hồi đó thôi? Ko có lý nào để cho bọn nó thích thì phục hồi người này, ko thích thì ko làm cho người kia. Trừ khi nào các ông đụng đến lý do mà bọn nó ko chấp nhận làm ( như đã đc làm 1 lần, tạo 1 char zô slot chứa nhân vật del, và ko phục hồi itesm, alz, chỉ phục hồi char và quest items, quest, skill, craft.... )

1 lần nữa, làm ơn so sánh hình của tui và của chủ topic rồi hãy nói. còn nói nếu tui xài premium mà được ưu ái hơn thì xin thưa là tui chưa bao giờ mua premium, có nạp card thì cũng mua mấy cái linh tinh như blessing blead, return...

19. Chúa_Dê

Chúa_Dê Youtube Master Race

Chú đi đốt nhà của chú, rồi tuần sau lên phường chú nói chú hối hận quá, mong phường xay lại căn nhà cho chú lol

20. tung7888online

tung7888online Mr & Ms Pac-Man

nhìn vào là thấy cùng 1 lí do thì 1 người đc. giải quyết còn người kia thì ko được giải quyết

~> sự công bằng nằm ở đâu.
    Hãy nhìn lại đi , rồi bàn luận tiếp