:) 1 Phong cách style !!!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi thuanminh, 22/1/08.

1. xTUniversex

xTUniversex Legend of Zelda

- @.@ ....................
    - Nhân vật chính xuất hiện o.O !!!

2. thuanminh

thuanminh †¤ Diệu Thủ Thư Sinh ¤†

sv Mars mà.. bạn ở Mercury thì liên quan gì đến nhau.. vả lại tớ rp dùm ngừoi bạn chứ tớ ko phải GjaLang .. nếu quả thật như bạn nói thì có lẽ người bạn ấy đã nói dối tớ ... :-s để hỏi rõ xem thế nào

3. mantis87

mantis87 Youtube Master Race

Tôi chỉ nói vậy thôi , không thích đôi co với nhau làm gì , Nếu đã gét thì cứ thằng này thằng kia thì chịu vậy . Vì đó là cách cậu nghĩ , và đó là 1 phần nào phản ánh con người cậu , nói vào cũng chả thay đổi và ko lọt lỗ tai :) .
    Thừa Nhận bọn GM là vô học <<< cái này không phải là câu trả lời bạn ơi , mình hỏi " Có trường đào tạo GM chăng ? " câu hỏi đơn giản và dễ hiễu chả cần động não cũng có thể hiểu , Vì mình trả lời bạn kia , cậu ta nói GM ko đảo tạo qua trường lớp . nên mình hỏi lại vậy thôi . Trả lời như vậy là lái câu chuyện đi hướng khác đó cậu .
    Mà chắc cậu học cao lắm nên mới nói người khác vô học . :o . 1 thử sức nho nhỏ thôi , Nếu cậu đặt cậu vào vị trí GM cậu sẽ nghĩ gì và làm gì ? Đặt mình vào vị trí của người khác mà suy nghĩ thử 1 lần cậu nhé .

4. Sinbad

Sinbad Administrator Administrator

Vậy kết lại là cậu có muốn đôi co hay là không? Miệng thì nói là không mà bài viết thì... :-"
    Quay trở lại vấn đề chính:
    Con người tôi hả? Tôi có thể dám chắc 99.99% con người trên thế giới này khi nhìn một người thuộc thể loại "cặn bã" của xã hội, làm những điều xấu xa vô lương tâm vô đạo đức đều phải buông ra một câu "Thằng XYZ" gì đó. Còn cái 0.01% còn lại rơi vào bạn, người mà luôn gọi những thằng thuộc thể loại "cặn bã" đó bằng những ngôn từ cao quí nhưng "ngài" hay "đấng tối cao" gì đó, bản chất con người của bạn đấy ạ :-"
    Câu nói đầu tiên: GM không được đào tạo qua trường lớp
    Câu nói tiếp theo: Không có trường đào tạo GM.
    Kết luận: GM vô học
    Không có trường học, không được học thì không là vô học thì là gì? Có học hả? Hay học vấn uyên thâm :-"
    Thấy 1 thằng vô học thì bảo nó là vô học chứ chả cần phải học cao hay không. Thấy 1 thằng giết người bảo nó giết người có nghĩa là mình giết người giỏi hơn nó? Thấy 1 thằng ăn cắp bảo nó ăn cắp nghĩa là mình ăn cắp giỏi hơn nó? Đâu ra cái mớ lí luận "củ chuối" thế :-"
    Nghĩ rồi, đã từng làm rồi và chưa từng thấy mấy đứa nào củ chuối như thế này =)), tôi không nói toàn bộ vì bản thân tôi cũng biết một số GM rất tốt, làm việc rất có trách nhiệm nhưng số đó quá ít, và số còn lại thì "quá đông và chúng ta không thể làm được gì cả" :-"

5. babylove_vb

babylove_vb T.E.T.Я.I.S

có khi nào thế này o nhỉ :D
    trường hợp nhân vật do bạn tự delete hoặc người khác delete giùm bạn chúng tôi sẽ ko giải quyết

6. quá đẹp trai

quá đẹp trai Mr & Ms Pac-Man

topic này nhảm rồi , close lại đi mod

7. heraliot

heraliot ム Shreklittle Witch ム Moderator

Ôi chuyên gia đào mộ :-":-"

8. thekingk1

thekingk1 Youtube Master Race

cái 2pic chết hơn 2 năm rồi ông moi nó lên làm cái j ? làm người ta tưởng có sv mới , :-w