1 việc muốn nhờ anh em trong box. (TA cho mượn đất vài ngày)

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi ThanhQuynh, 31/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vuamusic

vuamusic Mr & Ms Pac-Man

Do GM đang đi dự ChinaJoy 2008 nên mới có việc 1 số Gamer lợi dụng cơ hội để Hack, Cheat,...

2. reddevil

reddevil Legend of Zelda Lão Làng GVN

thế nào là hình ko rõ, xin thưa để mai tui sửa xong máy, post vài tấm cho anh em chiêm ngưỡng xem hình có rõ ko, rõ như ban ngày thế mà vẫn thấy nó ung dung, nó còn pm ngược lại cho mình nói GM75 mới đến thăm nó nữa :devil:
    ôi.... chán FPT, khi nào mới quét code?? khi quét thì những ai hack skill lên lvl nhưng tại thời điểm quét họ ko hack thì sao?? lọt sổ à?? thế thì train từ 80 lên 90 roài ngưng là vừa, ngu chi hack típ, thế thì có gì là công bằng nữa?
    thiết nghĩ GM kêu gọi mọi người cùng hợp tác, nhưng bản thân GM có hợp tác đâu?? GM75 của PLTT kêu hoài ko trả lời, gửi CKĐ thì lúc nào cũng thấy yêu cầu chưa dc giải quyết, còn trong game thì chúng nó kêu nhau đi hack trên tiểu bá lạc, mà cần gì kêu, GM cứ lên YVCM, kính hồ, HTĐ tôi cam đoan 1 ngày lock không dưới 20 đứa

3. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Bao giờ up phiên bản mới thì khi đó mới hết tình trạng này chăng :cool: .

4. ..::Thien::..

..::Thien::.. Youtube Master Race

Thiên đồng cảm dzi pác Quỳnh thật nản thật , hết sức bất công cho 1 game thủ chân chính , trong khi mình cố train lém mới lên dc top dzi muh 1 thằng hôm trước pt đi cờ chung thua mình gần 5 lv qua hơn 3 ngày kinh hoàng của TLBB nó ngoi lên và vượt qua mình 2 cấp mới đau , 1 pt hack tầng 8 tầng 9 YVCM 1 tiếng train về nó khoe dc 5tr exp/1h hjc trong khi đó mình 5tr exp /4h có khi lên 5tr exp/5-6h nửa ko chừng thật là pó tay
    Thiên là 1 bang chủ 1 bang nên thông báo cho anh em trong Bang :"Bang không hack , và nghiêm cấm anh em trong bang hack dưới mọi hình thức !ai hack kick bang" thế là có 1 người nói rằng : " em lv thấp nên có log cũng ko sợ , còn anh mún kick thì kick đi em vẫn hack :, lại có người nói rằng :" tại sao ai cũng hack dc tai sao bang mình lại ko cho hack " , " anh ra quyết định đó chắc cã bang ko còn được mấy người : =(( thật tình là Thiên không còn bik nói gì và làm gì nửa
    Nản vì game nản vì TLBB
    Nock Out thẳng tay và Vĩnh Viễn mấy acc cũa lũ hack đi bất kể cấp độ

5. aivay01

aivay01 T.E.T.Я.I.S

Mình gửi lên CKĐ để giải quyêé mà mấy ngày rồi vẫn chưa thấy gì, trong game thì lại có những câu rao như thế này :
    - Tuyển NC ăn bos KH đã có HACK.
    - Tuyển xx đi Q đã có HACK
    - Cần người train xxxx đã có hack .
    - Tuyển hack đi train đây. ..v...v..
    Nhìn mà nản, đừng để TLBB như Cabal chứ =((

6. reddevil

reddevil Legend of Zelda Lão Làng GVN

7. KiemCun

KiemCun Mr & Ms Pac-Man

chán nản, k có bãi train. đi Q ác tặc ác bá chỉ rặt 1 lũ hack. nhẫn nhục chờ ngày update nhưng k biết là khi nào, còn GM thì chã buồn report. cái chính khí đường thì :-j ngày xưa quá biết rồi.

8. ThanhQuynh

ThanhQuynh TLong Đệ Nhất Thiện Nhân

Chủ Blog là1 thằng ngu học, bài viết sai gần 10 lỗi chính tả (gõ sai ko tính).

Vậy sao tôi report hoài ko thấy thằng nào bị Block nhỉ??? Tôi ko cần đống KNB thưởng, tôi cóc cần khen tặng tôi chỉ cần Công Bằng.

TA ơi, ông gì gì trùm GM đâu sao ko lộ mặt thế?

9. ..::Thien::..

Đúng Đúng !! Chúng ta không cần KNB , Chúng ta không cần khen thưởng , chúng ta cần hai chữ Công Bằng X(X(X(X(X(X(

10. KiemCun

KiemCun Mr & Ms Pac-Man

Chủ yếu là chúng ta chịu ko thể đòi công bằng được. GM pm thì im lặng, CKD post hình thì chẳng thấy trả lời.
    Thôi thì đến đâu hay đến đó vậy.

11. dnviet

dnviet Mr & Ms Pac-Man

Người ta bức xúc nên có đôi chỗ nhầm lẫn , bạn lấy tư cách gì bảo người ta ngu học .Còn bạn có đi học mà ăn nói kiểu đó sao ,đâu phải riêng mình bạn bực tức đâu chứ .Dù có bức xúc thì cũng đừng giận cá chém thớt chứ.

12. ThanhQuynh

Trường nào, lớp nào, cô nào, thày nào dây đống chữ in đậm ở trên?

Đã nói là bỏ qua lỗi gõ sai thì còn đống đó là tiếng gì vậy??? Teen Code à?

13. dnviet

dnviet Mr & Ms Pac-Man

Cái đó là người ta tự giới thiệu lí lịch chẳng có liên quan gì đến tlbb cả .Bạn đúng là bới lông tìm vết cãi chày cãi cố .Giờ rất nhiều blog đều xài cách viết kiểu đó , theo như bạn thì tất cả đều là ngu học rồi . Bạn nói người ta ngu học ,còn mình lại thấy bạn vô học hơn những người đóX(.

14. ThanhQuynh

Ha ha ha có người nhột :)) :)) vậy sao?? Vậy tất cả đám đó đều VÔ HỌC.

Thôi trả lại topic vấn đề ban đầu.

15. dnviet

dnviet Mr & Ms Pac-Man

Đúng vậy trả lại vấn đề ban đầu đi ,nói chuyện với thứ vô học mất công .Trước thì mình rất tôn trọng bạn chứ giờ thì thấy bạn rất đáng khinh .

16. thanhphat123

thanhphat123 Youtube Master Race

Theo tôi Mod nên đóng topic lại, những topic thế này chỉ gây áp lực thêm cho những GM TLBB VN thôi (không nhiều cũng ít). Nếu mấy ông thấy thằng nào hack thì cứ chụp hình sao đó post lên cho GM,có thể GM không xử lí ngay nhưng đó cũng là bằng chứng để block những acc đã xài hack. Tôi nghĩ bây giờ GM cũng đang tích cực tiến hành fix lại game để hack không dùng đc,vấn đề là thời gian.Những bảng hack đâu phải 1,2 ngày là viết ra được-> nên fix nó lại càng khó.Ông nào thấy chán thì cứ chạy vòng vòng trong TLBB để chụp hình,nếu bảng hack fix xong rồi chắc mấy em trong hình cũng 7x,8x rồi lúc đó block chắc sướng lắm :devil:.

17. xxplasmaxx

xxplasmaxx Youtube Master Race

Xét về vấn đề chính thì mấy thằng Hack có thể toàn là mấy thằng nạp KNB khí thế nên FPT ko dám Block, nó ko chơi nữa thì FPT ăn cám ah =))

18. thanhphat123

thanhphat123 Youtube Master Race

Ông nói có vẻ mâu thuẫn nhỉ nạp KNB khí thế--->Kinh tế chắc không nghèo-->Hack làm gì nhỉ?,GM nó block chắc tức ói máu quá:devil:.

19. xxplasmaxx

xxplasmaxx Youtube Master Race

Hack để mau hơn chứ hack để làm gì, thử hỏi nạp KNB có nhiều thì cũng đâu có lên lv nhanh thế được, đâu có kiếm được đồ ngon nhanh thế đúng hok
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Dẫn đến
    =)) ......................................

20. ..::Thien::..

Vấn đề này nan giải àh nha , Thiên có 1 đề nghị các bác xem thử koi được hem nha , nếu các bác thấy được thì cho 1 phiếu ( có GM xem wa càng tốt ) , còn sai xót gì các bác góp ý dùm nha , chém nhẹ tay thui không đau em lém :
    Giờ thì các GM chưa Fix được lỗi hack game ,cứ để hack tràn lan như thế , hack vô tư như thế mà chẳng thể làm được gì , cứ 1h 1 char hack exp tăng x5 lần 1 char chân chính , 1 ngày 24h mà tình trạng đã xảy ra hơn 4 ngày rồi ..... các bác nào rảnh tính dùm em chứ em sơ hem dám tính :o.... thế tại sao các GM không bảo trì sever đi tạm thời đóng cửa ở đó chứ để kéo dài sao dc , hoặc reset lại tất cả các char trở về thời điểm trước đó 4 ngày ( cách này sẽ nhức đầu đây ) , nói chung là GM nên tạm dừng hoặc ngăn chặn tạm thời việc hack xảy ra để cái lỗ hỏng đó đừng to lên nữa , cứ kéo dài như thế các char chân chính sẽ ra sao , phải mất thời gian bao lâu để bù lại khoảng cách đó.....
    ::(::(::(X(X(X(
    Hack Tôi Căm Thù Hack và Căm Thù Mấy Thằng Hack

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.