100% Skill Reset Stone - Bạn có quan tâm ?

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi finalfantasyreborn, 28/6/08.

1. trinh1302

trinh1302 Youtube Master Race

theo tui thấy thì nó thường bào trì tầm khoảng 9h sáng bên mình, nên chắc 9h sang 1mai sẽ bảo trì và update sever, chưa gì mà bác đã cuống lên thế
    thật như cai nick Bô già nhà quê :D

2. StrikeFreedom

StrikeFreedom The Warrior of Light

Bên USA theo time GMT-5 tức chậm hơn 12 h so với VN
    tức là 1h sáng 9/7 bên ta chỉ mới là 1h trưa bên họ

3. huyatuII

huyatuII T.E.T.Я.I.S

Cứ chờ cho hết ngày 9.7.08 đi làm gì mà nóng vội . Cứ toàn là làm mấy chuyện gì đâu ko thiệt là bó tay.

4. 死のサイン

死のサイン Youtube Master Race

múi giờ bên mình và bên nó lệch 12 tiếng nên yên tâm là ngày mai 9/8 chắc sẽ có (chưa hẳn là chắc chắn :D )

5. t.m.d

t.m.d Youtube Master Race

bọn này lúc nào chả bao cao su. Update có khi phải vài hôm mới xong..xong đc thì có khi tuần sau mới có đá reset :))

6. =VoiCon=

=VoiCon= Youtube Master Race

Bó tay mấy con gà thi nhau hót.
    Giờ mới bắt đầu 8-7 của bên nó,mà nó thì thường bào trì vào 18h bên nó tức là khoảng 6h sáng ngày hôm sau bên mình......Giờ nó chậm hơn mình 12h.......
    Nên yên tâm là đến trưa hoặc chiều ngày 9-8 bên mình sau khi bảo trì xong vào được sẽ có

7. Tuthan37

Tuthan37 Youtube Master Race

Bao h cho đến tháng 8 =)) ráng chờ đến tháng 8 sẽ cóa =))

8. BloodyRose

BloodyRose Dragon Quest

Nó không như VN mình nói 1 đàng làm 1 nẻo đâu :D

9. hoanghlt

hoanghlt Youtube Master Race

Ouch! bên nước ngoài nó viết theo kiểu mm/dd/yyyy khác với kiểu VN mình dd/mm/yyyy nên cứ yên tâm sau bảo trì ngày mai chắc là sẽ có thôi :hug:

10. Ketra

Ketra Legend of Zelda

sao tôi cứ nghe 2-3ng hùa nhau múi giờ sv Rohan US chậm hơn mình 12h là sao thế nhỉ ?_?
    từ ngày OB đến giờ tất cả thời gian của sv này đều là giờ VN +14H . chứ có phải 12h ....
    về xem kĩ lại đi

11. Goodlooking

Goodlooking C O N T R A

Sao ở trong G của mình đã có người kêu là có rs skill stone rùi=((, lại còn kêu là có từ hôm mùng 6:o

12. panda1

panda1 Mr & Ms Pac-Man

1 vòng trái đất có 24h, bạn tính làm sao mà ra dc 14h vậy, chẳng hiểu 14h gọi là trễ hay sớm hơn 2h đây, chẳng hiểu lun

13. zenkychi

zenkychi Sờ phát (bị) ra ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

về học lại đi bác =)) mình ở mũi h +7 no ở -9 thì thế lolz nào mà ko phải 14h =)). nên nhớ. khét cái loại ko biết nói bừa =)) .

14. goliath

goliath T.E.T.Я.I.S

đang mong đến lúc được cục reset đây tăng mấy điểm test skill thấy ko hiệu quả giờ được reset cứ gọi là sung sướng :D

15. KuTy†bibabut

KuTy†bibabut Donkey Kong

^^! bây giờ sever đã thông báo bảo trì trong vòng 30 phút nữa và thời gian bảo trì dự định là từ 3 giờ - 7 giờ ( giờ của tụi nóa :D ) log out rùi đang đợi chờ gặp mặt món wà của ông già Rohan :wink:

16. aomongtk

aomongtk Youtube Master Race

Tình hình là sever đã bảo trì,ngồi đợi 4 tiếng để vào nhận Stone reset nhé :)

17. goliath

goliath T.E.T.Я.I.S

thôi đi ngủ , bọn này bảo trì chưa chắc đã là 4h như thông báo ko khéo lại như hôm trước bực lắm . đi ngủ hôm sau dậy là có cục reset :D

18. panda1

panda1 Mr & Ms Pac-Man

có lẻ tui ko bít nên tui nói chẳng hiểu, mà bãn đưa ra 2 con số +7 và -9 thì bạn làm phép tính cho tui xem để nó ra 14 đi, bạn thật quá cao siêu

19. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Bác cần gì quan tâm bao nhiu h. Bác cứ coi thông báo nó có ghi h + Timezone mà.

Sao ko bảo nó cho cái SS để chiêm ngưỡng thì thật giả lòi ra ngay chứ ở đó mà 6.

Ông này G Genesis à. Bọn này bắt nạt tôi cũng nhiều rồi đếy ^^, toàn chơi trò lấy lvl cao về lùa lvl thấp + lấy 2 pt đè 1 pt - ^^. Nhưng h thì hết rồi vì có siêu nhân ra xử bắn dùm nên chúng nó mới để tôi yên thân cày cuốc. Ko có RevDekan thì ...chỉ còn số lượng thoai =))
    Con SugarJC nó còn hitlist tôi đấy bảo nó hôm nào rảnh kéo 1 pt lên mà trả thù ko cần tốn hitlist đâu tôi vẫn ở chỗ cũ. Và bơn bớt cái trò hỏi ng ta You wanna die ? đi. Bỏ ra 1 mình thì bố nó cũng ko dám nói thế LOL.

20. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Đến múi giờ mà cũng ko biết thì đúng là cậu phải kêu bạn ý cao siêu thật =)), múi giờ của VN là +7, của US bắt đầu từ -5 cho đến -9 hay 10 gì đó ko nhớ rõ, server đặt tại -9 nên đương nhiên là 14 tiếng rồi :))