๑۩۞۩๑ ¶«å¶Rïn PSP's Game Collection 2☆G ๑۩۞۩๑

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi karjn_l0v3, 17/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

CRC là bị lỗi file chứ hok phải sai pass đâu bạn,bạn hãy xem nó báo lỗi ở file nào thì repair file đó lại,xem cách repair ở bài 1 topic này:)

2. karjn_l0v3

karjn_l0v3 snake, snake, snaaaake

Ngày nào nói thật lên cũng thấy mấy câu hỏi kiểu này chỉ muốn nghỉ mẹ cho xong. Tự nghỉ tốn thời gian cho topic này làm quái gì.

List Re-uploaded
    DJ Max Portable Hot Tunes File Repair
    NBA 2K10 Part 03 + File Repair

3. patapon2910

patapon2910 Mr & Ms Pac-Man

Đúng là nản thật :(, nên close thôi- Hướng dẫn đầy đủ thế kia mà không làm được thì chịu rồi, link die thì lên gu gồ mà tìm :|
    PS: Cảm ơn Karjn đã up game cho anh em trong thời gian qua:P, giờ tiêu chuẩn nhà nghèo cũng phải có psp để chơi game lậu :))

4. longph

longph Youtube Master Race

Thành thật khuyên bạn đừng có chơi game này,down về chỉ tốn time thôi

5. tranphucminh

tranphucminh Youtube Master Race

part 1 của GTA: Vice City Stories EUR FULL với lai part 10 của Syphon Filter Dark Mirrop USA FULL bị lỗi rồi. anh karjn up lại giùm em . down hết rùi chỉ còn 2 part đó thôi .>.<

6. fantasia198x

fantasia198x Legend of Zelda

mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bạn patapon2910.

7. Mad Mike

Mad Mike T.E.T.Я.I.S

Cái gì cũng có cái thời của nó Rjn nhỉ? Thôi nghỉ ngơi 1 thời gian đi :) Thanks cậu trong thời gian qua.

8. jerry1010

jerry1010 Youtube Master Race

Cho mình hỏi 1 chút, sao có 1 số game khi down về chép vào psp thì ko chơi được, click vô game thì màng hình lên màu đen 1 lúc thì tự động tắt máy phải khởi động lại và thao tác hack lại mới vô game lại được, máy mình là psp slim 3000 FW 6.31, dùng phần mềm hack trên Halo. lúc đầu cứ tưởng do quá trình down bị lỗi down lại mấy lần, giả nén ko bi lỗi luôn vẫn ko chơi được ví dụ như 1 số game :Bakugan Defenders Of The Core,Prince of Persia Revelations,Brothers in Arms D-Day...
    giúp mình với, thanks nhiều

---------- Post added at 10:01 ---------- Previous post was at 09:37 ----------

[Q
    UOTE=jerry1010;17771935]Cho mình hỏi 1 chút, sao có 1 số game khi down về chép vào psp thì ko chơi được, click vô game thì màng hình lên màu đen 1 lúc thì tự động tắt máy phải khởi động lại và thao tác hack lại mới vô game lại được, máy mình là psp slim 3000 FW 6.31, dùng phần mềm hack trên Halo. lúc đầu cứ tưởng do quá trình down bị lỗi down lại mấy lần, giả nén ko bi lỗi luôn vẫn ko chơi được ví dụ như 1 số game :Bakugan Defenders Of The Core,Prince of Persia Revelations,Brothers in Arms D-Day...
    giúp mình cách khắc phục như thế nào vì đa số game mình thích đều bị như vậy hix, thanks nhiều[/QUOTE]

9. Ayame92

Ayame92 Mario & Luigi

sax, sao lại nói thế, serier tenchu nào cũng hay, nó là Steather Action ( Hành động bí mật, ko biết viết Tiếng Anh ) hay hơn cả Assasin Creed đấy ( ý kiến của mình thôi )

Tuy có khó 1 ti nhưng thật sự rất hay đấy.:D

10. ragn313

ragn313 Youtube Master Race

Karjn cho mình request game cờ tướng nha :D. Mình search thử toàn thấy game cờ vua ko ah` :D

11. MetalCore1985

MetalCore1985 Mr & Ms Pac-Man

Những bạn nào download game về giải nén bị lỗi thì xin vui lòng đọc kỹ bài viết ở trang 1 để biết cách mà chữa nhé. Chủ topic đã hướng dẫn cụ thể như thế rồi mà ko làm được nữa thì đúng là bó tay luôn.... Mình download về & giải nén bt, chơi suốt có làm sao đâu.

12. potaymatthui

potaymatthui Mr & Ms Pac-Man

cho em hỏi có game nào giống với game Army of Two The 40th Day và killzone ko chơi thể loại này nghiền dễ sợ hix hix

13. fantasia198x

fantasia198x Legend of Zelda

topic này khoảng 60% posts là có tính chất spam.
    close lại, khi nào tới ngày up game mới thi open , link game nào die thì cố nhớ lấy, khi nào 2pic open thì yêu cầu re-up.
    mấy gã lính mới toàn hỏi những vấn đề đã đc giải quyết.
    karjn mới up game đc có 2,3 lần mà đã suýt 1000 posts rồi.

14. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

còn cái resistance:retribution ah,cũng dạng dạng vậy:)

15. anti_intermilan

anti_intermilan Rossoneri

[/QUOTE]

game ở topic này 100% chơi được ở 5.03m33 và 5.50Gen-D - máy bạn dùng CFW 6.31 không chắc chắn chơi được. Giải pháp là update lên CFW 6.35 theo topic ở bên ngoài

16. Pro_Firefox

Pro_Firefox Donkey Kong

Karjn júp tớ ghí jùm vào cái Dragon Ball tekaichi tag team nhé..."Chuyển umd iso mode về NP9660 trước khi chơi" chứ để M33 Driver không chơi được...thks :D

17. GaaraOfDesert

GaaraOfDesert Donkey Kong

mình down PES 11 về, sao cứ vào game thì máy bị khởi động lại thế -.-'
    mình chạy FW 6.20

18. anhvanyeu28

anhvanyeu28 Castle In The Sky

Sao cái God Of War Chains Of Olympus mình convert sang ISO mà cứ đc 74 % là thoát, ra cái file ISO có 1 GB thôi àh ...

19. longph

longph Youtube Master Race

Khi update lên 6.35 Pro A-3 em chơi được hầu hết các game,tuyệt quá ! không biết phải nói gì để cám ơn sự nhiệt tình của bác Karjn với Topic này :D

20. anhthinhmap

anhthinhmap Youtube Master Race

ban oi cho minh xin tro Street Fighter cua psx nha!cam on ban nhieu lam!minh ghien choi tro do lam ma khong biet kiem tro do o dau het!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.