๑۩۞۩๑ [Guide] Fake IP to play GMS - Hướng dẫn fake IP để play GMS ๑۩۞۩๑

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi miuvv, 5/8/10.

1. ntynguyen

ntynguyen Youtube Master Race

Mình đã down xong maple global về rồi, chạy cũng bình thường. Nhưng tới cái đoạn create character thì nó lại tự động thoát mất. Cụ thể là hiện 1 cái bảng có dòng chữ "Microsoft windows. MapleStory has stopped working. A problem caused the program to stop working corectly. Windows will close the program and notify you ì a solution í available".
    Mình không biết "a problem" ở đây là cái j cả. Mình đang dùng hotspot shield. Và phần mềm diệt virus là AVG.
    Các bạn giúp mình với nhé. Mình vật lộn mò mẫm với nó cả ngày, bây giờ đuối lắm rồi... :( :( :(

2. coocu1989

coocu1989 C O N T R A

cho mình hỏi :( !

những lần trc mình vẫn cài và chơi GMS bt ..hôm nay mới ghost lại máy xong cài đặt AOL bản 9.6 thì tự nhiên nó lại thông báo cái lỗi này :

mọi lần trc cài có bị thế này đâu cơ chứ :((
    Mà mình cài đi cài lại cái adobe flash player mà vẫn báo thế này :( Mình dùng bản Adobe flash player 10.2 . CÒn win đang dùng là win 7 32bit .
    Ai đó chỉ giúp mình với :( !

3. miuvv

miuvv Donkey Kong

Lúc bạn cài xong Adobe Flash Player, khi xem các website trên mạng mà có flash thỳ nó có hiển thị bthg ko?

Nếu hiển thị bthg thỳ thử gỡ aol 9.6 ra cài lại xem tn

4. coocu1989

coocu1989 C O N T R A

k phải bạn ơi :( ý mình là mình cài xong adobe flash player thì duyệt wed vẫn xem mấy cái flash đc bt` cả :(
    nhưng mình k cài đc AOL 9.6 ý :( chứ có phải mình đã cài đc AOL đâu :(

5. miuvv

miuvv Donkey Kong

Bạn có yahoo ko, chat bên ngoài cho tiện, mìh chỉnh thử cho bạn xem tn :-"

6. coocu1989

coocu1989 C O N T R A

ok bạn .. bạn add Y!M của mình giúp mình vs : tellme_whenyou_loveme bạn nhé ^^ tk bạn trc :X !

7. thanhtu150

thanhtu150 Youtube Master Race

Bác miuvv ơi còn cái soft nào fake ip để chơi maple đỡ lag hơn ko, cái AOL này lag dã man, đánh quái thì 1 2s sau nó mới chết, còn lụm đồ thì ôi thôi ... sáng trưa chiều tối lag đều như nhau, bữa nào hên lắm mới đỡ lag 1 tí, kiểu này chắc bỏ maple luôn quá.

8. nc_hien

nc_hien Mr & Ms Pac-Man

bỏ tiền ra thuê 1 cái IP tĩnh của ISP , 500k/ tháng + với tiền ADSL 275k/tháng (FPT) + vat --> 800k là chơi GMS vô tư, ko còn sợ lag, dis...... :">

9. zenkjra1806

zenkjra1806 Youtube Master Race

Ai cũg giống ai thì đâu có xh :|

10. xLIKEx

xLIKEx Youtube Master Race

Đại ca ơi ! Em đăng kí njck trong AOL xong rùi dô đăng nhập Invalid screen name là sao ki vậy ? Điền đúng njck đăng kí trong kia mà ??

11. miuvv

miuvv Donkey Kong

1, ko có đại ca nào ở đây hết

2, đăng kí lại AOL account mới đi, nếu đúng nó đã ko thông báo "Invalid screen name", ko nên tranh cãi đúng sai vs máy tính :))

3, xem kĩ hơn post 1

12. YUDUY

YUDUY Legend of Zelda

Ơ sao hôm nay fake = AOL vẫn không vào được nhỉ, thử ra check IP vẫn thấy ở Việt Nam là sao nhỉ, mới hôm qua vẫn bên Mẽo bt mà :|

13. ILUULM

ILUULM Youtube Master Race

chủ 2pic ơi, cái link v99 đó còn xài đc hok ạ :|

14. [mapler]Raven

[mapler]Raven Legend of Zelda

^ có 2pic dùng = VPN đấy, ở ngay ngoài kia kìa, dùng VPN sướng mà dễ hơn nh` !

15. ʇɐɔ

ʇɐɔ Donkey Kong

^*2 Có ấn vào cái link để dl thử xem có work hay ko mà cũg ko làm đc, ... đến nỗi bỏ 10s ra để type và post bài ... [​IMG]

16. MatelGamer

MatelGamer Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

và chờ 3 tiếng rưỡi để con mèo ngược trả lời =))
    Information learned is more valuable than information given \m/

17. ILUULM

mình install AOL xong rồi, thử sign on, xong nó hiện lên " Suspicious activity has been detected on this account, which may be an indication that it has been compromised. For your protection, we are blocking access to this screen name. Please contact Member Services between the hours of 8:00 AM and 10:00 PM Eastern Mon – Sat at 1-877-786-0722 or log in with this screen name and password at AOL.com for more options. ". Ai fix dùm mình với @@

18. ʇɐɔ

ʇɐɔ Donkey Kong

Bạn thử tạo acc AOL mới (register new acc) r`đăng nhập lại xem sao. Nếu ko đc thỳ chuyển sang dùg bestfreevpn xem, có guide ngoài kia, dể sử dụng hơn và ít lag hơn

19. ILUULM

cái screen name nó save vô lun rồi, giờ mình muốn điền 1 screen name khác thì làm thế nào ?

20. ʇɐɔ

ʇɐɔ Donkey Kong

Thỳ xóa đi, có ô mũi tên bên cạnh ở ô login id, ấn vào nó sẽ list ra guest, id của acc hiện tại, etc. Chọn cái khác vs cái đang dùng