๑۩۞۩๑Monster Hunter Group 29th _ We're not hunting preys, we're hunting monster ๑۩۞۩๑

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi X_Halo_z, 27/2/11.

?

Xin cho hỏi, bạn dùng vật phẩm Life Powder khi nào dzạ?

1. tất nhiên là khi đồng đội mình gần chết mà bị quái vật aim quá. phải có tinh thần đồng đội chứ

25.0%
  2. khi con mèo của tớ gần chết, tớ ko chịu dc khi thấy nó phải chui xuống đất

9.7%
  3. chỉ vì 1 người ít máu mà uống cái đó vào thì phí quá, khi nào cả lũ gần quy tiên thì hẵng uống

12.5%
  4. ai dà, boss mạnh quá, hết potion, hết mega luôn mà chưa bắt dc, ....

20.8%
  5. Life Powder bán dc giá lắm đó, bán hết đi, dùng làm chi

4.2%
  6. tớ chơi luôn luôn perfect, chỉ cần Heroics, ko dùng bất kì vật phẩm nào liên qua đến potion hết đâu

5.6%
  7. ơ, Life Powder bán ở đâu dzạ?

22.2%
  1. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

her her,diary G sẽ đi kèm với 3G,capcom quả thật là chưa chịu buông PSP;))

2. so3ngo172

so3ngo172 Donkey Kong

quest ở HR 6 mới có, bác kia đánh ghê vậy, em đánh bằng LS mà ko giết đc lấy 1 con, chúng nó toàn ủ lò mình, 1 con thì gây tê liệt, 1 con thì phun độc, mèo thì mặc toàn đồ rage 7 mà nó cho vài hit là đi, bác dùng vũ khí j thế

3. KIBAN_DEATH

KIBAN_DEATH C O N T R A

Ổng cầm dual sword ấy, xem hình weapon ở phía nick game, bạn đánh riết rồi cũng có kinh nghiệm thôi

4. meioh

meioh Youtube Master Race

Tuy chưa tới quest này nhưng theo kinh nghiệm khi 2 -3 con tập trung tại 1 area thì nem paint vào tụi nó rồi chạy sang area khác..... chờ , chờ đợi là hạn phúc, đợi tụi nó split thì nhào vô mần từng em.

---------- Post added at 11:59 ---------- Previous post was at 11:51 ----------

Kèm theo L và R cùng nhịp, sẽ mau hất đc no ra, mà gần như con boss nào cũng có cái chiêu măm thịt mình như vậy lắm

5. KIBAN_DEATH

KIBAN_DEATH C O N T R A

Quest trên là trong Arena, chờ đợi đến hết time luôn :D

6. Lamkenvalentine

Lamkenvalentine Fire in the hole!

diary G sẽ đi kèm với 3G là sao vậy :)) Nghe đến G là lại run tay rùi ;)) Chỉ cần nó đưa 3 thằng hiêu cao cổ Fatalis vô là mừng \m/

7. sefer1988

thì hùi đó diary ra mở đầu cho trò 3,h tới diary G ra thì sẽ có 3G thui;))

8. blackside

blackside Youtube Master Race

cho hỏi bem con gì thì ra đc cái này : Paralysis Sac

9. so3ngo172

so3ngo172 Donkey Kong

chiêu này ai dùng nữa, nếu bạn đánh map bình thường thì 1 map 2 con ném quả dungboom vào 1 con để nó chạy đi chỗ khác mà thịt con còn lại, chứ bạn lại đợi 1 con chạy sang vùng khác rồi mới trở vào đánh con kia thì hết bố time

10. kinhles

kinhles Donkey Kong

Ai chĩ tớ cách dow Q zìa chơi với , cái trang này tớ vào nhưng ko thấy chỗ dow :(

11. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

cái quest mà mọi người đang nhắc đến nó chỉ có 2 area thôi, khu trại của mình và khu số 1. chấm hết. ném dung bomb chẳng lẽ nó đến trại mình =))

---------- Post added at 18:32 ---------- Previous post was at 18:31 ----------

à, mấy cái này họ chỉ giới thiệu thôi, bạn down bằng cách mới vào menu của game có chữ download, vào mục đó, đứng ở chỗ nào có wifi, tốt nhất là ra cafe wifi. down trực tiếp bằng PSP mà

12. ZynSO

ZynSO Mr & Ms Pac-Man

bản 3rd có chạy trên 6.35 Pro B k mọi người , vừa sắm cái PSP đang tính tham gia chung

13. meioh

Hom qua mất gần 2h đồng hồ làm mấy quest nhỏ, mục đích đi ra đi vào làng nhiều lần để mua "Might Seed" mà cái thằng khốn ở cây cầu vẫn k chịu bán. Bộ ở low rank nó k bán hả mấy bác?

14. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

might seed là loại seed làm gì vậy? mình dùng bản patch cũ nên họ dịch thành 1 tên khác rồi, không thấy might seed

15. Lamkenvalentine

Lamkenvalentine Fire in the hole!

Từ hồi chơi MH 3 đến giờ hình như mình còn chưa đụng vô Might seed lần nào :))

16. sefer1988

power seed ấy mà,thằng chỗ cầu nó có bán,chứ kiếm ngoài map tui cũng hok nhớ farm ở đâu>"<

17. so3ngo172

so3ngo172 Donkey Kong

thì đang bảo là đánh map bình thường mà có phải là map đấu trường đâu

18. meioh

ôi trời ah, do tớ coi cái combine list bên mhf3.com nó ghi là Might seed nên nháo nhào đi tìm, chứ power seed thì đã có và nhân giống lên gần 100 rồi. Thanks bro vậy là up đc bộ Rathalos attrack +20 rồi ^^

---------- Post added at 11:33 ---------- Previous post was at 11:32 ----------

ôi trời ah, do tớ coi cái combine list bên mhf3.com nó ghi là Might seed nên nháo nhào đi tìm, chứ power seed thì đã có và nhân giống lên gần 100 rồi. Thanks bro vậy là up đc bộ Rathalos attrack +20 rồi ^^

19. KIBAN_DEATH

KIBAN_DEATH C O N T R A

Tưởng ông nói quest đánh 4 con trong Arena chứ :)) Map thường thì cứ Dung bomb mà ném vô mặt nó :D

p/s : có ai biết Cheat đổi name và giới tính ko, cho tui xin 2 cái đó :(

Chỉnh sửa cuối: 18/3/11
  20. so3ngo172

so3ngo172 Donkey Kong

xin hỏi 1 câu, các cao thủ MHP thấy MHP khó hay god of war khó, mình thấy MHP khó hơn cả god of war, đánh hơn 190h rồi mà giờ giết con gold rathian còn chật vật, kiểu này chắc ko gặp nổi em Alatreon chứ đừng nói đến em Amatsu Magatsuchi