6 năm quen nhau và kết thúc tuyệt tình vậy sao

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi cutybun, 5/4/11.

1. cutybun

cutybun Youtube Master Race

Mình ở Sg q1 nè, cafe thì được chứ chọc gái thì thôi, mình nhát gái lắm.

Mình có gọi bạn bè rồi thì tụi nó nói khi nào có kèo thì rủ, nghe có vẻ không mặn mà lắm. Chắc từ mai lại quay lại boba net tự kỉ dài dài thôi:(

2. DUNGSC4

DUNGSC4 Mr & Ms Pac-Man

ở đâu vậy bợn , mình rủ đi dê gái

3. Kissmyasshole

Kissmyasshole Youtube Master Race

Tình yêu là không thể gượng ép.

Tốt nhất là phải cháp nhận sự thật và hồi phục dần dần, chuẩn bị cho make love mới

4. DKGB123

DKGB123 Mr & Ms Pac-Man

bác nào khuyên chủ thớt lao đầu vào game thì bỏ đi nhá, chơi game cho lắm vào phí thời gian rồi nhìn lại vẫn chỉ là con số 0 thì có ngày trùm chăn đánh rắm tự sát ấy :|

5. chum_game_online

chum_game_online Youtube Master Race Lão Làng GVN

Đọc xong chủ đề mới thấy rằng có những vụ bạo hành trong gia đình cũng có cái lí của nó. Khi yêu nhau thì con gái hành hạ con trai đủ kiểu nên khi cưới được thì .... :D

Dù sao tui cũng chúc chủ thớt ổn định lại tinh thần, tập trung học tập, hoặc tập trung cái gì cũng được ( theo pháp luật cho phép ) để quên cô ta, có tình yêu mới :)

6. Kong

Kong Dragon Quest

chủ thớt là ai trong boba net vậy, mình chỉ cho làm quen mấy người chơi chung kiếm kèo đỡ buồn

7. nazinguyen1

nazinguyen1 Donkey Kong

sống vui vẻ , bt :D , thời điểm này ăn chơi bạt mạng mới sướng nè ,mình khoái lúc cảnh tuyệt vọng , lòng lâng lâng bỏ mặc tất cả :D , rất nhẹ nhõm ít lo lắng :D

8. xinemtrovevoitoi

xinemtrovevoitoi Donkey Kong

Chỉnh sửa cuối: 5/4/11
  9. okidonkey

okidonkey Youtube Master Race

gọi cho bạn bè đi anh ! bạn bè là chỗ dựa thật sự lúc này
    k thì tham gia hội nhóm nào đó , vdụ như hội độc thân hay hội bị đá trên GVN nè :)) đồng cảm dễ chia sẻ và dễ chơi hơn

10. _MiYaGi_

_MiYaGi_ Mr & Ms Pac-Man

đối với mình thì tình yêu chỉ là cho vui , nếu cảm thấy k yêu đc nhau nữa thì ok dừng thoai

quan niệm sống của mình là ưa tự do ko bg bị dằn vặt nhìu :)

11. nd130504

nd130504 Donkey Kong

GameVn dạo này quả là nhiều thành phần nguy hiểm =))
    Bản thân game nó không hề xấu , nó giúp con người ta xả stress hay quên đi nỗi sầu, đơn giản vì ngồi vào game la phải tập trung cao độ, vậy thôi.
    Chỉ có những thằng "lao đầu vào game" mới thấy là " phí thời gian rồi nhìn lại vẫn chỉ là con số 0 " thôi =))
    Cứ bảo là lao đầu vào công việc =)), việc nó chả có nhiều đến mức phải "lao đầu vào", công việc mà không có gì làm thì lao đầu vào ... tường à
    Mà học thì cũng chả "lao đầu vào" được, huống chi chủ thớt chưa đi làm.
    Phàm đã thất tình thì chỉ có ngôi không mà nhớ về kỷ niệm thôi....
    Ngồi không nghĩ nhiều thì chỉ có game thôi đồng chí ạ =))
    Chưa trải qua thì đừng vô chém gió, không nói không ai bảo cậu câm đâu.

12. ryuflatron

ryuflatron The Warrior of Light Lão Làng GVN

Chia buồn cho chủ topic, nhưng mà theo mình thì loại con gái đó ko nên nhớ làm gì nữa, 6 năm của ông mà ko bằng vài thằng của thằng khác thì con đó ko tốt đẹp với ông đâu. Như tôi tối nay, thằng bạn thân từ nhỏ đi chơi với cái con mà mình thích hồi xưa, còn mình thì ở nhà ngồi một mình

13. newbienoob1

newbienoob1 Donkey Kong

Con gái nó bạc bẽo vậy hả trời.Kiếm dc người tốt hơn là đá thẳng cẳng ko thương tiếc.:(

14. ryuflatron

ryuflatron The Warrior of Light Lão Làng GVN

Chia buồn cho chủ topic, nhưng mà theo mình thì loại con gái đó ko nên nhớ làm gì nữa, 6 năm của ông mà ko bằng vài thằng của thằng khác thì con đó ko tốt đẹp với ông đâu. Như tôi tối nay, thằng bạn thân từ nhỏ đi chơi với cái con mà mình thích hồi xưa, còn mình thì ở nhà ngồi một mình

15. DUNGSC4

DUNGSC4 Mr & Ms Pac-Man

Bạn chớ lên án người phụ nữ nào bay từ người đàn ông này đến người đàn ông khác. Cô ta đang tìm người đàn ông chung thủy. ;p

16. calvados118

calvados118 Youtube Master Race

Bị nó đá rồi . Hỏi thật chủ 2pic đã làm ăn gì với em nó chưa thế. 6 năm thì tớ nghĩ là nhiều rồi ;)).. Vậy thì có mất cũng chả nên đau xót mấy,đấy là con đường của e lựa chọn,a sẽ sẵn sàng để e ra đi,nếu điều đấy làm e vui .
    Làm đàn ông con zai nên cứng và tỏ ra có giá 1 tí. Nó đã thế cho nó biến luôn,ko lằng nhằng níu kéo nhé bạn,mất điểm càng mất điểm hơn .
    Chúc bạn sáng suốt ^^

17. Nobita_Nguyen

Nobita_Nguyen Youtube Master Race

Nói thì dễ lắm. Nhưng làm nó mới khó các bác ah. khi yêu người ta thường trở nên khù khơ ngốc nghếch. Sự việc nó rành rành ra trước mắt nhưng vẫn cố tìm một lí do để biện hộ cho người ta... mù quáng như vậy đấy các bác ah. Nên cứ viện lí do là em kô xứng với mình... để quên em đi thì hơi bị khó :)

18. cutybun

cutybun Youtube Master Race

Mình lâu lâu đánh dota ở tầng trệt đó bạn, đánh gà lắm xả stress là chính thôi :)

Tối nay thấy nhớ em lại muốn qua hỏi cho rõ thì em đi học rồi, ngồi đầu hẻm chờ em cả mấy tiếng đồng hồ thì thấy người mới chở em về, thấy mà lòng đau như cắt vậy, đành phóng xe về luôn, thôi cũng chả hy vọng gì nữa, 6 năm của mình mà không bằng vài tháng của người ta, mình cảm thấy mình không biết giữ tình yêu hay sao đó.

Bình thường ba mẹ em rất quí mình, vì nhà em chỉ có 2 chị em không có con trai, 2 gia đình cũng gặp nhau nói chuyện rồi, vậy mà hôm nay qua thấy ba me em có vẻ lơ lơ mình, chả hiểu sao nữa, con người thay đổi nhanh thật, mới đó mà... Mình vẫn chỉ mong đây là 1 giấc mơ...

19. chum_game_online

chum_game_online Youtube Master Race Lão Làng GVN

Cả nhà em nó lơ ông rồi, hic bỏ người ta mà cũng không hẹn ra lần cuối nói chuyện rõ ràng nữa, phũ phàng quá.

20. yo_yo

yo_yo Mario & Luigi

Đọc đến đoạn bị bố mẹ em ý lơ là mềnh hiểu gia đình của địch ngon thế nào rồi =))