9x Hero Defense VN

Thảo luận trong 'World Editor' bắt đầu bởi FlameDrake, 5/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

Đúng :)) như thế vip :)) cầu thang cũng phải đi từng bước lên, đâu có chuyện nhảy 1 cái lên tới bậc 4 :))

Thế bác muốn skill thế lào như Dota ( cái này chắc em ko đủ trình làm ) hay Dday ( dame base sẵn ko theo chỉ số agi intell stre ), tùy map mà làm skill chứ :|

2. baotrung99

baotrung99 Youtube Master Race

1 cái làm ức chế từ đầu đến giờ, đợi mãi k thấy nói, toàn tập trung vào hero và rs k ha! đồ đạc thì k ai phàn nàn gì hết.... VD: Set agi co 2 thuộc tính là tăng tốc độ + đánh lan, set agi+str thì có crit + đánh nhiều mục tiêu (set int k lên chưa rõ) trong khi đó set Str chỉ có mỗi thuộc tính của Găng dục vọng là Bash 1s (coi như k có, Boss trong trạng thái Bash mà nó đánh bình thường, và mất đi tác dụng của thanh kiếm ( quên tên rồi )khi gôm lại thành 1 set thần thánh thì lỗ hơn các set thần khác ( mất 1 thuộc tính )..... và 1 vấn đề nữa là HOÀNG CUNG k có cái khỉ gió gì để up HP cho nhà hết.... đợi up cái nì từ đầu đến giờ mà k thấy cũng k thấy ai nói gì hết, chỉ muốn theo ý mình mà toàn đưa ra những cái làm cho map lên Imba thôi... Sẵn tiện còn cái vùng đất rộng thiệt rộng ở giữa map để làm cái "Oát đờ heo" gì thế? thấy lâu rồi... đợi mãi k thấy gây ức chế vờ cờ cờ!.. bibi hi vọng pác FlameDrake xem lại nha! và cũng đừng để ảnh hưởng nhiều đến ý tưởng mà map càng ngày càng tệ....

3. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

Thế bác ko thấy từ đầu topic đến giờ, mọi ng` bàn sao về tướng Strength rồi hả =)) nó như thế nào đối với 2 class Hero kia, đã trâu bò còn muốn nhiều thuộc tính thì boss bố nào đánh nổi, bác lên set đỏ bao nhiêu lần mà ko đủ khả năng nhìn thấy Armor của set đỏ gấp đôi 3 set kia á
    Bác vào WE mà làm thử coi cái nhà máu 100K rồi up thêm 50K máu nữa coi nó có hiện ra con số máu không hay toàn màu đen, thấy máu nhà màu đen thì kêu là ko tăng HP
    Có 1 mình tôi làm tùm lum thứ thì phải lâu, vả lại tui chưa thích làm tới cái vùng xanh đó mà chỉ thích tập trung Hero
    Tệ cũng chẳng sao, ko ai chơi thì tui host chơi với bạn tui, có phải làm để cho cả cộng đồng map biết rồi ủng hộ đâu mà lo vụ map xuống dốc và dở

Chỉnh sửa cuối: 21/9/11
  4. ilovegame2009

ilovegame2009 Youtube Master Race Lão Làng GVN

Thứ nhất: Bạn kêu set str lỗ à, xin lỗi bạn thử hỏi cùng tướng mà mang mấy set kia chịu được mất phát của boss(chưa tính skill) còn về bash thì bác FD tăng duration và tác dụng được với boss nha.
    Thứ hai: Thử hỏi bạn cày tiền điên người để up giáp cho nhà rồi bạn dư tiền đến mức up hp à, không ép cánh mà đòi win chăng?
    Thứ ba: rõ ràng bạn không đọc kĩ topic từ đầu đến giờ, bày đặt vào ức chế vờ cờ lờ, bác FD đã nói đó là ải boss cuối cùng của map, có tên là "Hồ Ác Mộng" dành cho finish game sau khi defense nhà, rõ chưa?
    Cuối cùng tôi kết luận rằng bạn nguy hiểm vãi!

5. xitrumvotinh

xitrumvotinh T.E.T.Я.I.S

bác xem lại vụ reset dc ko :D vì khi giới hạn nếu vượt qua mà quên reset thì coi như đi toon
    vs lỗi mỗi khi lên lv điểm stat cũng đâu nhiều lắm. bất quá thì lên thêm trăm mấy thôi cũng đâu ảnh hưởng nhiều lắm

tại hôm qua chơi vs tụi bạn chỉ xem coi mình vs thằng ngồi kế bên mà quên xem thằng kia thành ra nó lên 54 luôn -> khỏi rs -> yếu :D

6. 9xherodefensevn

9xherodefensevn Youtube Master Race

em biết bác FlameDrake la fan naruto nhưng sao bác cho nhiều nhân vật naruto vậy em cũng thích naruto nhưng tính tới ver tới là 6 con rồi(naruto,garra,kisame,deidara,kimimaro.pain) em có ý kiến nay bác cho nhân vật này vào dc ko ten nó la monkey.D.luffy chắc nhiều người biết truyện nó la one piece được không bác FlameDrake em lấy model của nó luôn nè http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=68
    hình nó ở dây hơi xấu nhưng vào game no đẹp thấy thiếu int em co con nay cầm gậy nhân vật nữ nữa chua thấy map nào cho vao game đó la cô nàng nami
    http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=981
    nếu anh thích naruto thế sao không thêm vào mấy nhân vậy này
    sakura con mà naruto thích ấy
    [http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=409
    kakashi thằng che mắt
    http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=2817
    rock lee em thích thằng này à
    http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=887
    em chi thích được 4 bộ truyên thôi(naruto.one piece.doremon.dragonball)
    đừng bỏ sôn go ku vao nha bac nhiều map bỏ vào giờ chán rồi thôi khi nao binh luộn map
    cho em hỏi cau này luôn bac từ lam skill hay lấy của ai the
    trả lời bài này dùm nha ko thích thì trả lời ko thích nha anh

---------- Post added at 14:22 ---------- Previous post was at 14:20 ----------

à quên bác làm lại cái rs di lv 40-65 di cho no đỡ 1 tý

7. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

Skill là do tự viết ko chôm của map nào hay diễn đàn nào ( copy sang, vì trường hợp này đã bị với map LIB rồi :| sai hay leak là ko biết đường mà sửa, nên tự viết cho chắc ăn ), nhưng trong đó gồm 1 phần học và đc giúp đỡ từ gamevn + 1 phần xem các skill của các map TQ nên từ từ ý tưởng lóe sáng rồi làm :D
    Với lại trước lúc làm Hero mình thường định cho nó 1 loại thuộc tính hoặc nhìu hơn ( như Zeus toàn điện, Rider toàn lửa, Tidus có nước + điện, Cloud có băng và lửa, pain có nước lửa điện đất, ... nên có thể dễ dàng thiết kế skill :D
    Thằng Luffy của bạn, mình thấy nó sao sao :|
    Cô nàng Nami nhìn cũng đc :D
    Sakura với Kakashi mới định thôi chứ cũng chưa chắc là sẽ cho vào map :D
    Rock Lee thằng này như Luffy, với lại trong Naruto nó toàn skill dùng tay chân đánh nhau, khó lòng mà định thuộc tính và skill cho nó :D
    Yên tâm ver tới nới rộng Lv rs ra rồi :D
    Thanks bạn đã góp ý :D
    P.S: Tên acc mang tên map luôn mới gê chứ :D

8. thanhniitsg

thanhniitsg Youtube Master Race

THỦY TINH QUYỀN NĂNG + THỦY TINH HẤP THỤ = THỦY TINH THUỘC TÍNH NHÂN VẬT( LV >= 50 )

XEM LẠI DÙM EM CÁI NÀY SAO KHÔNG ÉP LÊN ĐƯỢC ( KHI CẦM GAARA, chưa test con khác)

9. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

Cái vấn đề này nhiều ng` gặp phải gê :)) Cái chữ Vật phẩm Quyền Năng của nhân vật không ai chú ý tới nhỉ :))

10. thanhniitsg

thanhniitsg Youtube Master Race

ÚI GIỜI. CẢM ƠN NHIỀU MAP HAY LẮM .----. CÓ nên cho shop bán sách bằng gỗ và đổi vàng ra gỗ =)) .
    100k gold = 50 gỗ , 1 cuốn sách + 20 = 10 gỗ. (ko giới hạn mua sách) - bỏ reset
    (đánh boss trên kia lấy sách thì bỏ đi thay vào đó là rớt gold, ti le gold đánh ra từ khu vực train nhiều hơn chút)
    Ý kiến của em đó. Tùy ý mọi người phân sử

11. 9xherodefensevn

9xherodefensevn Youtube Master Race

bac nói sao con rock lee mà không định hệ dc cho no ah thế sao bac định hệ dc con pain trong truyện em đoc thấy no toàn sai đồ giấy biến ra mấy con chim hạt ,con rock lee nen đinh dạng nó là hệ mộc :-* em thi du skill luôn
    skill 1:đá 1 phát nổ cái bùm chết quái haha skill luyện wai mà
    skill 2:buff speed(chạy nhanh đánh nhanh)dame + 1 tý
    skill 3:hộ trợ đanh lâu lâu lá rơi chết wai giông may con kia
    skill 4:bay lui phía sau lưng đá 1 phát dọi di
    skill 5 :nếu thấy mấy skill kia dc thi skill nay bac tu lam

em vẫn thích luffy bác nhìn ảnh no kì kì nhưng gi bac infost vào game thi no đẹp giai lam:((
    bac cho vào di ma em chắc nhiều người thích luffy lam để em tìm tâm model mo dep hon nha bac
    em noi đặc tính con này luôn nha con này la người cao su co dãn được
    em thay nhieu người đòi bỏ tifa model cua no ne
    http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=1421
    con yuna nua con nay cung cam gậy
    http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=1393
    hình khác cua con rock lee ne
    http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=826
    nếu bác nói là tạo hero theo he thi em co 1 con trong truyện one piece nó anh trai cua luffy,.... Monkey.D.Ace
    http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=216 con nay hơi bị đẹp trai đó bác fb con nay hệ lửa nó hay bắn quả cầu lửa chưởng lửa đại loại thế
    bác cho naruto skill tạo ra con cóc nay di
    http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=924 con nay naruto goi bằng sư phụ ấy
    tôn ngộ không này bác em nhớ có thằng đòi nó vào em tim thấy model no rồi
    http://wc3r.forumcircle.com/viewtopic.php?t=1875
    em thấy bác nên cho thêm 1 cái event gì đấy mấy map hero defense khác đuề co envent búa lùn hay bac cho event đó vào bac fb
    cho thêm 1 cái Train room nữa thôi vô garena ko bao giờ choi đủ 6 nguoi chỉ 5 người nó sợ bị ks room train
    bác cho con nào đó trong truyện one piece vao map của bác đi nha không cho luffy , thì cho nami bác khen con nay dc ma nó hệ sét
    con ace nua no hệ lùa nha bác Fb

12. kik666

kik666 Youtube Master Race

cuối cùng cũng xong map này phù
    mình nghĩ hero như vậy là nhiều rồi,bạn nên nghĩ tiếp cái phần sau khi đánh boss cuối,nên đưa hero tới phần giữa bản đồ và làm 4 cổng mỗi cổng là 1 boss giữ cửa,đánh hết 4boss sẽ vào gặp boss cuối,giống như X hero siege ak,như thế thú vị hơn cho map,chứ nếu tập trung vào wave mà quên phần sau đó thì sẽ gây nhàm chán đấy bạn
    ý kiến góp ý thôi mong bạn bỏ qua nhé

13. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

Xong đợt Hero này nữa mình sẽ tập trung vào phần boss cuối :D tại vì còn ghiền làm Hero :D

14. ittimeforgame

ittimeforgame Mr & Ms Pac-Man

bác FD sửa link trang đầu đi kìa =))

15. A_sA_nO.Yu

A_sA_nO.Yu Youtube Master Race

có ai rs 2 lần đc point thế này chưa ?? :D

16. id4m05

id4m05 Youtube Master Race

mình đang chơi phiên bản 9x hero defense vn 20/9 . mình không biết cách ép nguyên 1 set đồ - ai biết chỉ mình với - chỉ được qua yh thì mình càm kích vô cùng :) . yh tuyetthevosong . Please - mình rất dame mê map này

---------- Post added at 21:36 ---------- Previous post was at 21:25 ----------

sẵn tiện cho mình hỏi - map này thường chơi room nào vậy .

17. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

Bật mí về Deidara 1 chút :D chuyên gia thuốc nổ của Akatsuki :D
    [spoil]

[/spoil]

18. Evil_Hunter

Evil_Hunter Mario & Luigi

Toàn nhân vật gì gì đâu, cho khác khác vào, mỗi game hay phim thì một nhân vật thôi, Mà cậu ko cho xin Y!M thiệt hả :|

19. id4m05

id4m05 Youtube Master Race

vậy là sắp có hero mới rồi - hihi .
    không ai chỉ mình cách ép nguyên 1 sét đồ được à :(( .

20. FlameDrake

FlameDrake Dragon Quest

Hé hé mình chỉ thích Naruto, các nhân vật khác mình không thích thì sẽ ko cho :D
    P.S: sangbang_nghiadia_timxac_ng_yeu
    Không phải ko cho mà farm bài bác Tom chém :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.