A e họ Nguyễn vùng lên giành chính quyền

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 14/12/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

2. DUNG_SC

Mình add bạn với e ấy e ấy ko đồng ý, ngày đầu vào face e ấy mình thấy ko có gì đặc biệt sắc đẹp tàm tạm, bỗng nhiên hôm nay nhảy thông báo e ấy change avatar, cái lề gì thốn, ai đây, mò vào thì hóa ra e này bữa trước mình có add friend mà ko dc, dạo quanh face book e thì thấy sao dạo này post ảnh ngon thế, đù xinh tươi ko thể tả, sao bữa trước mình đéo thấy nhỉ bữa trước vào thấy mỗi ảnh avatar e ấy khóa tường lại giờ e ấy để chế độ công khai, đù e ấy đẹp quá sinh tươi quá, kéo đọc hết những dòng trang thái của e có hơi nhức đầu, e ấy khá vui vẻ và hòa đồng, mình có add thêm 2 đứa bạn của e ấy mà ko thấy nhảy thông bao nick cũng chẳng nhớ nên cũng trả tìm, giờ thì thông báo mất cũng quên mẹ nick e để lục xem, thôi đợi nhảy thông báo đợt sau, má xinh ngon, ăn thì tuyệt vời, e ấy đang học đại học , còn mình thì đang học music at gamevn, tự nhiên thấy một con lạ hoắc sau nhà cứ nhìn mình, mình cũng nhìn nó 2 đứa nhìn nhau 1 hồi thì mình thôi , đệt mẹ xấu quá, quay sang 1 lúc ra nhìn lại thì thấy cũng khá xinh , mình nhìn chưa kĩ sao, nhưng giờ thì khác e ấy ko nhìn mình nữa mà có vẻ khinh bỉ mình, cảm giác e ấy đã thuộc về mình tối ngày mơ đc chịch e ấy, nếu có e ấy mảnh đất sau nhà bán cũng gần chục tỉ, thôi thì cố gắng theo đuổi e ấy vậy hình như con cháu gì nhà đối diện, ôi thèm muốn có e ấy quá rồi, tôi muốn chịch em forever, đám gái facebook viết status cảm động quá cười đau cả bụng, post ảnh xinh quá, đại khái nó nói người e yêu cũng có lúc yếu đuối vậy sao, ngoài kia có chuyện gì thì về có e chớ, cảm động rơi nước mắt, e xinh quá, 2 chị e 1 chín 1 mười, a hay quá face book nhắn tin ko biết cô chị e có để ý ko nhưng a thấy 1 thằng trong nick friend của a để hình chị e, chị e xinh lắm, cô e thì mặn mà, cô chị thì đáng yêu, thôi mình buồn ngủ rồi, đi ngủ đây, chúc các bạn ngủ ngon mơ đẹp.

3. DUNG_SC

đang định đi ngủ thì có e post status thương a quá, cảm động rơi lệ các bác à

4. DUNG_SC

5. DUNG_SC

6. DUNG_SC

Lại gặp ác mộng, tui lớn lên trong nhung lụa có một tuổi thơ đầy mộng mơ mà ai cũng muốn có dc, ngày xưa tui học giỏi , rất đông bạn bè, bạn gái muốn gì đc nấy nên tôi cứ nghĩ thế giới này đúng là có phép màu, mn hạnh phúc, lớn lên rồi khi tôi đã 20 tuổi tôi phải đối diện với thực tại vì cái gì đến cũng đến không chạy chốn dc, có thể nói là bệnh tâm thần hay đây là thực tại , tôi có thể tránh khỏi mọi mất mát đau thương, cái thực tại của xã hội này, tôi rất sợ nhìn thấy cảnh tang thương chết chóc, mặc dù tránh dc nhưng tôi gặp ác mộng, những cơn ác mộng này nó khiến tôi phải chịu cảm giác y hệt cảnh tang thương chết chóc mà người khác gia đình khác phải chịu , rồi tôi cũng hiểu dc cảm giác đó, nó thật đáng sợ các bạn ạ, có thể trời phật giúp tôi tránh khỏi cảnh tang thương chết chóc, tui chưa bao giờ phải tiếp xúc với người chết, tai nạn.... nhưng giờ tôi cũng hiểu dc cảm giác đáng sợ của họ, của các gia đình, phải chăng đây là xã hội khi tôi đã trưởng thành và phải đối diện với nó, hãy suy ngẫm đi các bạn, nó không yên bình như hồi nhỏ tui hay tưởng tượng, tui phải làm sao để biến đổi xã hội này ko còn người chết thảm, tang thương nữa đây, có lẽ đây là bổn phận của tôi, cái cảm giác đó cảm giác mất mát, chết chóc tang thương mà bao người phải chịu thì giờ đây tui cũng phải chịu , thông qua nhưng cơn ác mộng mà tôi gặp phải , ko đếm hết, xã hội này phải thay đổi bắt buộc phải thay đổi vì ra đường hễ xảy chân ko cẩn thận là mất mạng dù bạn có là ai

Tui có nhà cho thuê tháng 3tr, rẻ nhất chỗ tôi trước thì làm thợ may giờ thì bởm sửa chữa xe ô tô và tay ga, nhưng tui nói với mẹ tôi là tháng chỉ lấy họ 1 tr thôi vì ai cũng bươn trải khó khăn, mình không chết đói dc thì cũng nên để người ta bớt lo phần bươn trải mà sống yên vui, từ giờ ai thuê nhà gái đẹp hay xấu tui cũng chỉ lấy 1 tr bèo nhèo, sống ở cái tâm và lòng lương thiện, nhìn họ bươn trải làm đủ nghề để trả tiền nhà tui cũng thương họ

Đám gái facebook tui ko biết có dc tụ nó ko nhưng tụ nó cứ khoe honey e lương cũng vậy khiến tui hụt hẫng lắm, e puka vẫn vào nick phụ bán hàng tui tưởng e ấy bỏ nick phụ luôn nick chính tui ko add dc, e ấy ko vào nick phụ nữa là tui mất e ấy

Cuộc sống này thật khó khăn nhưng nếu ông trời ko cho tui biết thực tại cuộc sống này mà cứ mãi ảo tưởng một xã hội tươi đẹp thì sẽ đi đến đâu, tâm sự đôi dòng để thiên hạ suy ngẫm về lối sống và sống ngày một tốt hơn

Tui ko muốn gặp ác mộng nữa tui muốn mình trở lại như ngày xưa hồn nhiên vô tư và giờ sống như một người trưởng thành, ước mơ của tui là dc chịch mấy e hot girl ko biết có thành sự thật ko

Một khi xảy ra tai nạn bạn trách ai trách người gây ra, hay trách trời, trách vua đã ko quản lý thiên hạ cho tốt, những người gây ra tai nạn mình biết họ sẽ sống suốt cuộc đời dằn vặt và gặp ác mộng cho đến hết cuộc đời, mình biết dc điều này, họ chỉ hết khi xã hội này ko còn người chết vì tai nạn, các linh hồn đc siêu thoát hết, làm dc điều này chỉ có vua mà thôi.

Chỉnh sửa cuối: 22/7/17
  7. DUNG_SC

tôi ko còn thịt gà nữa , ai cho cũng bắt nuôi đợi nó chết rồi thịt, ai dè nó ko chết mà còn đẻ trứng, thèm thịt thì ra chợ mua, đây là khuôn mặt tôi nếu ko gặp ác mộng thì sẽ ko có những nếp nhăn và ko xấu như vậy
    7.jpg 8.jpg 9.jpg 10.jpg

8. DUNG_SC

e xấu trai thật các bác à

9. DUNG_SC

10. DUNG_SC

e ấy là dân sài thành hay hà thành sang chảnh, còn mình như thằng nhà quê, dm mình cũng dân tp chứ bộ tp bmt, nhưng sao nhìn e ấy sang chảnh quá ko xứng đôi tý nào, teen quá
    e ấy xinh quá, xinh đến nỗi mình cũng thấy tủi vì ko xứng với e

11. DUNG_SC

tôi ko hiểu một con xinh vđ như e mà suốt ngày share ảnh bị đá thất tình là thế đéo nào, nay thấy ảnh mới thấy e xinh ngỡ ngàng

12. DUNG_SC

m đã xinh con dâm

13. DUNG_SC

ngày xưa nhìn ngố thế mà gio` đã trở thành cô gái xinh lung linh

14. DUNG_SC

hôm nay tôi ngủ ngon, thỉnh thoảng còn mơ đẹp, dc chịch gái, mong sao thiên hạ ko post nhưng video clip hình tang thương lên mạng nữa, đành rằng đó là chuyện thiên hạ nhưng nó khiên tôi và nhiều người ám ảnh, sợ sệt
    hôm nay tôi nhớ lại hồi nhỏ tôi tán gái 1 cô gái học đại học vinh, nhìn wc yahoo cô ấy xinh lắm trắng nét, tôi xin số đt, gọi điện cô ấy ở trọ, nc tôi biết dc địa chỉ nhà cô ấy , biết tính tình ba mẹ cô ấy , biết nơi cô ấy học thế rồi cuộc sống tấp nập tôi cũng lạc cô ấy giờ nghĩ lại mà tiếc hùi hụi, rồi 1 nàng tiên dáng đẹp tôi gặp dc khi đi thi đại học, ôi nhìn thèm với dáng thanh mảnh tuyệt vời của e , với khuôn mặt thanh tú xinh xắn , chỉ tiếc tôi ko dám ngỏ lời làm quen cô giáo giờ cũng lạc , tôi cũng đã gọi điện làm quen nhiều cô gái khác , tôi tiếc quá, có cách nào cho tôi gặp lại những con người này ko, tôi sẽ cưới e chăm sóc các e cả đời, cũng tại tui xóa hết quá khứ đốt hết những bức thư , địa chỉ tôi gửi cho e ấy, chữ e ấy đẹp thế là lạc hết các e rồi, nếu còn lưu lại có khi tôi có địa chỉ e ấy và kỉ niệm, cả những bức hình tui chụp chung với bạn bè tui cũng đốt

tôi cảm thấy sắc đẹp của tôi đang hồi phục càng ngày càng đẹp trai

Chỉnh sửa cuối: 23/7/17
  15. DUNG_SC

tôi nhớ bà chị sống chung nhà với tôi quá, lúc cái ấy của tôi cương lên, chị ấy nhìn thấy, chị ấy có vẻ sợ sợ , sao lúc đó tui ko thịt chị ấy luôn chứ , hu hu, chứ ko chị ấy là của tui rồi, trong nhà lúc ấy ba mẹ tui đi làm, chỉ có tui với chị ấy, chị ấy bao ngon hơn tất cả các cô gái trong thiên hạ, sao hồi đó tôi ko dc ăn , nếu cuộc sống yên bình muốn gì dc nấy thì thế hệ cha ông đổ bao sương máu đáng sợ biết chừng nào, tiếc quá sao e ko dc ăn chị vậy dự ơi chị có đọc dc ko đọc dc thì về đây cho e ăn

16. DUNG_SC

e ấy xinh quá , dm

17. DUNG_SC

18. DUNG_SC

công nhân nghành mẹ sao nó lớn lên nó xinh vậy

19. DUNG_SC

dm xinh quá post ảnh ra sợ thiên hạ truy ra facebook tán mất mấy e

20. DUNG_SC