A e họ Nguyễn vùng lên giành chính quyền

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 14/12/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

xinh còn hồn nhiên vô tư xã hội này thật là

2. DUNG_SC

e ấy stream 500 người xem facebook add max bạn mình ko có cơ hội nào làm quen e ấy,nói chuyện lại có duyên

3. DUNG_SC

có những bí mật mà cn ko biết dc, nếu luyện lên dc người sắt ko những có sức mạnh kinh thiên động địa còn dc bonus thêm 200 tuổi thọ, nghia là 200 năm sau răng mới rụng hết chứ ko phải người thường 100 năm là răng rụng , cơ thể và thể chất cũng thay đổi nên sống thọ lắm , mình xin chứng thực, nhưng người luyện dc từ giờ phút này chắc chỉ đếm rất ít, còn lên kim cương là chuyện ko thể rất khó có 1 nhân tài tuấn kiệt luyện nổi, lên kim đồng nghĩa với bất tử kim thân, chúc anh hùng thiên hạ sớm sơ ngộ bí kíp và ngộ đạo thăng tiến lên cảnh giới tối thượng, luyện nên coi trọng sức khỏe đừng quá sức n ếu luyện sai có thể chấn thương, đừng quá sức kẻo mang thương tật suốt đời.

4. DUNG_SC

còn bí kíp thì có sung quanh ta mà ta ko nhận ra, còn một số bí kíp chân truyền thì phải có duyện sơ ngộ

5. DUNG_SC

các bác luyện thành nhớ giúp e thay đổi đất nc giúp đất nc ngày một tốt đẹp hơn, và đừng đánh ai, mất mạng như chơi

6. DUNG_SC

đẹp ngỡ ngàng

7. DUNG_SC

thay áo
    1c.jpg 1d.jpg

8. DUNG_SC

chết vì gái, cảm thấy nghẹt thở, nhìn đã đ thể tả dc

9. DUNG_SC

e võ ê vo dc buff gì mà xinh dữ

10. DUNG_SC

má thằng ad hài vãi

11. DUNG_SC

muốn luyện dc như lai thần chưởng phải biết 2 môn công phu tuyệt thế đó là cửu dương thần công và ly hỏa huyền băng công, mới đủ nội lực thôi động chưởng lực hạo nhiên của nltc, 2 môn công phu này thật ra đều có trong tự nhiên người thông minh ắt sẽ lĩnh hội dc, còn muốn luyện dc các thức thần chưởng phải có bí kíp , bí kíp này ko tiết lộ dc, hỏi phật tổ ấy, kết hợp với dịch cân kinh và kim cương quyền ắt hẳn sẽ trở thành ng ười có võ công vô địch thiên hạ, chúc các bạn may mắn lượm dc bí kíp và lĩnh hội dc công phu thượng thừa của võ lâm, luyện chưởng rất dễ nhưng liệu có đủ nội lực của cửu dương thần công cũng như ly hỏa huyền băng ko , thật ra ly hỏa cũng rất dễ luyện nhưng ít ai biết dc, đọc truyện nhiều sẽ biết thôi, mình đã bày phải bày cho tới nơi tới chốn , kẻo thiên hạ chê cười có võ mà dấu , mình mất 10 năm để luyện tất cả các công phu trên, luyện xong có thể xuống nùi hành hiệp ko cần luyện nữa vì võ công có trong mình rồi. thiên hạ đã đổ hết tâm huyết để lục tìm bí kíp nay mình tiết lộ để các bạn cùng nghiên cứu tìm ra người tài giỏi lãnh đạo đất nc, và nên nhớ luyện võ ko dc đánh bất cứ ai vì sẽ xảy ra án mạng vào tù hết đời, cứ hiền như phật là dc. Cả một kho tàng bí kíp đồ sộ ở đây nghiên cứu đi nào

12. DUNG_SC

trong luyện chưởng có một bí mật quan trọng đó là đả thông kinh mạch hay ngịch chuyển kinh mạch, cái này phải tùy duyên thôi , nếu bạn đủ lòng tốt thương người biết đâu sẽ dc trời phật thương và cho biết dc bí mật này , còn cửu dương thần công là môn công phu có nội lực mạnh nhất thiên hạ , 8 lạng bạt ngàn cần nghĩa là người tuy nhẹ nhưng có thể đánh bạt người có sức mạnh và nặng ngàn tấn, thực ra thì mình ko cần bí kíp để luyện công phu này, trong lúc hăng xay tập luyện mình mới ngộ ra phương pháp luyện tập , nội lực ở đàn điền tức ở bụng tăng lên rất nhanh mình cảm giác dc, có thể may mắn thông minh mình lĩnh hội dc chứ ko cần lượm bí kíp, còn lhhbc thì là có trong bí kíp nhưng mà nó nằm trong những cuốn truyện mình đọc thôi cực kì dễ luyện người thông minh nhìn là biết , tôi rất vui khi ad cũng có ham mê học võ , ad hãy cố luyện ngang tôi ta cùng đàm đạo võ học xây dựng đất nước, rất vui khi có người bạn như ad

13. DUNG_SC

sao tui có cảm giác yêu thằng ad này quá, yêu thiên hạ quá, yêu mn quá, lạ kì

14. DUNG_SC

15. DUNG_SC

nếu luận võ công theo một người có võ học như mình thì quách tinh và dương quá ai mạnh hơn thật ra thì 2 người đều có võ công vô địch đều luyện dc tuyệt học nhưng quá nhi nhỉnh hơn ở chỗ quách tĩnh chưa đủ sức đấu với kim luân sau khi kim luân luyện dc ban nhược công tầng 12, khi quá nhi đủ sức sông lên cứu quách tương thì thế địch mới vỡ và quách tĩnh cùng đồng bọn mới xông lên dc, nhưng thực tế khi luyện đến mức võ công này rất khó phân thắng bại, dẫu sao quá nhi cung hơn tý vì luyện đc nội công của độc cô cửu kiếm mà độc cô cửu kiếm là loại võ công thuộc hàng bậc nhất trên võ lâm, có nội lực kinh người mới học dc và cầm dc trọng kiếm,vô chiêu thắng hửu chiêu nghĩa là chưa cần ra chiêu thì kẻ địch đã bại ko dám đấu, họ đều là anh hùng hiểu dc võ công của nhau nên ko bao giờ đánh nhau, dương quá cũng mấy lần cứu quách tĩnh, ám nhiên tiêu hồn chưởng là môn võ quái dị bậc nhất nên quá nhi nhỉnh hơn có thể so sánh, dẫu sao hậu bối phải hơn tiền bối vai chính vẫn là thằng dương quá mà, thời quách tĩnh bá trong anh hùng xạ điêu qua rồi

16. DUNG_SC

Tôi có 1 giấc mơ, đó là dc nắm tay e trên một cánh đồng đầy hoa, hương thơm ngát, ánh nắng tran hòa, một giấc mơ thật đẹp, hp, đc mơ nắm tay người con gái theo đuổi bấy lâu, chỉ ngắm nhìn chưa một lần nắm tay, dc nắm tay người con gái mình ngắm nhìn bấy lâu nay .

thằng ad chém quá

17. DUNG_SC

18. DUNG_SC

19. DUNG_SC

dạo này tôi hay chú ý cái tên @thienthao66 box tâm sự, thảo là cái tên tôi thích nhất, còn từ thiên như một luồng điện xẹt vào người tôi, khiến tôi dật mình, 66 thì giống cặp kính phải chăng e là người đeo kính, thảo tên rất đẹp, e nuôi a nha thảo

20. DUNG_SC

tự nhiên phát hiện e Mai xinh vê lù