A e họ Nguyễn vùng lên giành chính quyền

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 14/12/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

2. DUNG_SC

mình rất thích lưu lại những khoảng khắc làm kỉ niệm
    70.jpg 148.jpg

3. DUNG_SC

số khổ rồi, cảm ơn bạn, dungsc phải dừng tán gái từ đây thôi, đóng cửa quy ẩn

4. DUNG_SC

nhường chức bang chủ box tâm sự cho người xứng đáng dungsc biến mất khỏi giang hồ đây, những ngày qua bên cạnh a e thật là vui , mặc dù a e hay để mình nc 1 mình, nhưng mình ko trách a e, mình cống hiến nhiều cho box tâm sự, mong a e cũng sẽ cống hiến như mình thì cả thiên hạ sẽ biết và sống yên ổn, có lẽ mình biến mất thì a e cũng sẽ vui hơn vì ko có ai cạnh tranh về gái nữa, tha hồ thả thính, mình ở đây thả thính mạnh quá nên a e nào cũng tâm sự phiền não, dungsc biến mất khỏi diễn đàn mong diễn đàn sẽ vẫn vui và tươi như những ngày qua có nhiều bài post hay, hấp dẫn............ bí kíp post lên sẽ có người luyện dc đến đâu thì ko biết nhưng đây sẽ là những nhân tài cho đất nước sau này, mình chúc các bạn thành công trong con đường luyện tập, chinh phục phụ nữ và đóng góp cho đất nước, mình phải đi đây , chốn thiên đường đang chờ mình, mình sẽ dắt các bạn theo. Tạm biệt, chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với các bạn và mình. Mình ẩn đây, qui ẩn khỏi đất nước biết đâu 50 năm sau các bạn sẽ thấy tên mình trong danh sách lãnh đạo của đất nước. Mình ẩn đây các bạn , ko xuất hiện nữa đâu bao nhiêu điều muốn nói mình đã nói hết rồi, mỗi 1 bạn là 1 mầm mống tốt lành gieo lên hàng ngàn người , mãi mãi trường tồn vĩnh cửu. Thôi chào tất cả các bạn và a e diễn đàn, Chào admin BM, admin drakula, Kronpas, FE, mong sao 100 năm sau vẫn còn nhìn thấy các bạn. Thôi mình qui ẩn đây, vì một việt nam có thể lên làm chủ thế giới," một nước nhỏ nhoi trong vạn quốc ngày sau làm chủ lạ kì thay". Thôi mình nói nhiều quá sẽ ko hay . Tạm Biệt

5. Hồng Lão Thiền Nhân

Hồng Lão Thiền Nhân Youtube Master Race

giao hoan đất trời mẹ thằng này bị điên à :5cool_ops:

kamikaze/m_zero thích bài này.
  6. DUNG_SC

định bỏ mn mà thôi đéo có mình lấy gái đâu ra cho a e ăn nên cố post bài cuối rồi quy ẩn, mình có hàng trăm bức ảnh độc , ảnh này ko post lên diễn đàn dc thứ lỗi
    20246458_438836579821266_2818612296814680279_n.jpg 18527790_248562128952128_8828284607949733878_n (1).jpg 15492476_173458236462518_1383794954899462301_n.jpg 18893140_258712004603807_6175121539101659736_n (1).jpg 20246247_281046875703653_296935176060706957_n (1).jpg

7. DUNG_SC

8. DUNG_SC

Nó cho con bạn thân nó sài chung nick, dm con bạn thân nó thì trùm rip nick, trục trặc gì mất kb với 2 con xinh vãi đái, đậu mẹ, e này thân hàng thứ nhì trong fb , lại xinh thuộc hàng ko có đối thủ có chuyện gì đéo dc nc với nó nữa đậu mẹ
    PS định bỏ forum mà đi vì chỉ thế mới chăm sóc cho vk mình bất tử cùng mình dc, nhiều gái quá ko chăm sóc nổi, nhưng gặp chuyện tâm sự lại phải vào đây tâm sự chứ ko biết dãi bày cùng ai, a nhận lại chức bang chủ gamevn nha

9. DUNG_SC

mà con này thì hay cho thằng bạn trai xài chung nick , nên nick nó bị rip liên tục dm, nó còn 1 con e gái nữa mệt với tụ này quá

10. DUNG_SC

thôi vua ko nói chơi lỡ nói quy ẩn rồi thì phải quy ẩn, cũng vì vk con thôi các bác ạ, phải chăm sóc để nó bất tử cùng mình, chứ ko thì trả biết con nào ra con nào, từ giờ có gì tâm sự e chỉ nuốt trong long ko mang lên mạng nữa, sẽ có những nhân tài thay e lãnh đạo đất nc. Tạm biệt, box tâm sự nhiều mod và admin tham gia mà ko lộ diện, thôi e chuồn đây , bye all

11. DUNG_SC

ko thể quy ẩn dc rồi, cả thiên hạ đặt niềm tin vào mình, nếu mình bỏ đi vì hp của mình thì phụ lòng thiên hạ, c đéo m xông lên thống nhất thiên hạ thôi a e
    gần đi ngủ rồi mà còn đọc mấy cái l này, hằng ngày đọc mấy trăm cái status viết cho mình lưu mỏi tay ko khoe cho thiên hạ để cũng chết ung chịu đéo nổi
    154.jpg 159.jpg

12. DUNG_SC

trước đây ko biết làm gì, giờ thì lo chuyện thiên hạ, học hành, làm quản lý thật mệt, còn gái quan tâm nữa, đúng là mệt mỏi các bạn san sẻ cho mình một ít với ko mình chết vì kiệt sức, bất tử cũng đ có gì vui

13. DUNG_SC

mình mình ko thể biết dc những bài nhạc nào hay nhất cần tất cả a e ai thấy nhạc hay post lên để cả thiên hạ thưởng thức, như vậy gamevn sẽ truong tồn và thu hút nhiều người vào chơi . Mình muốn nghe mà nhiều người biết vẫn dấu, ngày nào nhạc youtube mới ra mình cũng đều phải nghe post lên mệt quá

14. DUNG_SC

15. DUNG_SC

16. DUNG_SC

tôi cần gì quen nhiều gái chứ , với tôi chỉ một người là đủ, bất kì ai hoặc thảo, thảo chơi thân với tôi từ bé, 2 gia đình quen nhau và ưng nhau, thảo có 1 người a, tôi chơi thân với a thảo , thảo rất ngoan lễ phép nghe lời a và mẹ, rất hiểu thảo, còn về sắc đẹp thì thảo ko thua kém một ai cả, tôi đã ghiền thảo, khi thảo mặc quần zeen trong rất đầy đặn, với tôi chỉ cần 1 người con gái một công việc làm ổn định cho cả 2 vk ck là đủ thảo học đại học lạc hồng, còn tôi chỉ cần nghề sửa chữa máy tính, tiền ít nhưng chắc đủ sống, thế mà giờ đây thảo vẫn chưa lấy ck phải chăng e ấy vẫn đợi tôi, vơi tôi chỉ một người là đủ , một cuộc sống cùng thảo đến cuối đời với những đứa con yên bình nhưng đời đâu cho dễ vậy, mình yên ổn liệu thiên hạ cũng yên ổn như mình, thế đấy tôi muốn quay lại với thảo, vậy là đủ ko cần 1 ai cả, hoặc 1 người con gái nào tôi từng gặp và thích .tôi muốn là chính mình như ngày xưa tung tăng vui đùa, giờ tôi đã lớn hiểu đời ko còn hồn nhiên nữa rồi.
    Tôi từng đã có những lời nói ko hay với chị, giờ đây tôi muốn tìm chị để chăm sóc cả đời, về sắc đẹp chị cũng không thua kém một ai cả, nhưng sao lúc đó tôi lại thột ra những lời làm hại đời chị, có lẽ chị đã già ko biết lập gia đình chưa, nếu chưa tôi vẫn có thể tìm dc chị và chăm sóc cho chị suốt đời

17. kamikaze/m_zero

kamikaze/m_zero C O N T R A

Bác ơi có phải bác bị tự kỷ nặng ko. Lần đầu trên net mình gặp th ntn đấy :(

18. DUNG_SC

sao lại tự kỉ , ta đang tâm sự mà, tâm sự cho hàng trăm người nghe, nói đúng ra cái gamevn này là cả thiên hạ cmnr, có cái web nào công khai thế này đâu, đừng có đùa nhục mặt trước cái gamevn này cũng khó sống lắm chứ ko phải vừa đâu, thảo là đứa cực kì lễ phép mỗi lần tôi đến nhà chơi thảo thường chào "e chào anh dũng" tôi ra về thảo cũng chào, có e tôi thảo cũng chào e tôi "e chào a giang" , đáng nhẽ tôi và thảo đã đi đến hôn nhân, thì tôi đi lệch đường, trở thành cn khác, giờ may mắn thảo vẫn chưa lấy ck, tôi vẫn còn hy vọng mà, nhiều lúc thấy mình nhiều mối mà đéo đến dc với ai , cảm thấy chán cuộc đời, đầu óc cũng bất bình thường khó có thể trở lại như cũ

19. DUNG_SC

ngày trước vào cái gamevn này thấy nó bé xí, trả ai biết đến ai sao giờ coi nó là cả thiên hạ nhỉ, hay đầu óc mình có vấn đề, đéo thể hiểu nổi, thật ra mình đã đánh mất nhiều thứ quý giá n ên cố ôn lại kỉ niệm để lục lại những thứ đã mất cũng như giúp đầu óc trở lại bình thường, mà ta thấy trước khi chưa có ta nhiều người mất ngủ, ko biết làm gì bất cần đời, ko tin vào ai hãm hại lẫn nhau , còn nhiều thành phần muốn tự tử , có ta rồi họ yêu đời hơn và nghĩ cho tương lai hơn, công vc bộn bề, phải cảm ơn ta chứ nhỉ, chỉ tiếc ta vẫn chưa thay đổi dc thế giới mặc dù đã nắm trong tay thiên hạ, ta muốn bỏ mặc thiên hạ về quy ẩn mà cũng ko dc, gánh trên vai cả giang sơn, một mặt phải đi tán gái số phận thật là buồn , mà toàn gái có bồ , cô đơn vẫn là cô đơn, ta phải ôn lại kỉ niệm cũ mới mong mình mới hết điên và bất thường

20. DUNG_SC

có ai phải cất công post gái lên cho các bác ngắm với face book lên để có chuyện mà bàn soi mói chứ