A e họ Nguyễn vùng lên giành chính quyền

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 14/12/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

2. DUNG_SC

điều tôi lo lắng là giờ ai cũng bận rộn thì làm gì còn ai ngồi lại gamevn, như ngày trước các bài post sẽ ít dần đi, nhạt dần đi, và nỗi buồn sẽ tăng lên

3. DUNG_SC

công nhận cái thời mới vào gamevn thuyết pháp giảng đạo lý mệt thật, giờ có thể nói là yên bình nhưng những người sống ngoài đời thật kia yên bình m ới đáng nói vì vậy phải thay đổi cả thế giới ngoài kia

4. DUNG_SC

đúng ra thuyết pháp ko nghe là chặt đầu tru di, nhưng vua giờ khác rồi vua giờ sống vui vẻ cùng dân, hiền hơn dân, chỉ lấy tấm thân mình ra che chở cho dân

5. DUNG_SC

có nhiều ảnh đẹp ngon muốn post lên gamevn quá nhưng sợ nhân tài cướp vk nhiều nên thôi đành thủ dâm một mình vậy

6. DUNG_SC

mình post ảnh lên face đ một ai vô like, một thằng bạn lạ hoắc hay spam tường mình đồng văn việt vô like album ảnh của mình, từ lúc nào nó đã thành tri kỉ của mình, mình ít bạn trên face có nó like mặc dù ko quen biết là quý lắm
    thảo à, e nói với a là đến 30t chưa ai rước e đi thì a hãy rước nhưng a quá 30 rồi thảo ơi, năm sinh e a còn ko biết thì biết thế nào mà rước, 35 a rước nhé thảo, a có thể làm cho e trẻ lại dc mà, mà thôi giữ lời hứa 30 a rước

7. DUNG_SC

bọn con gái trên face giờ post status dâm quá, coi xong là phải bật phim lên coi quay liên hồi ngày mấy chục lượt đến là đột quỵ kiệt sực vãi lều, đứa thì post ảnh kềm status, h ồn nhiên trong sáng tướng tạ ngon vậy ko ngờ bạo dâm đến vậy, a lạy mấy e, đéo post ả e ấy lên đâu sợ các thiên tài cướp vk trong này lắm

8. DUNG_SC

9. DUNG_SC

đức chuyển luân thánh v ương là ai ta

10. DUNG_SC

lại ô tô xe tải, dm cũng do mấy thằng chạy ô tô cả, giàu cho lắm vào giờ tù mọt gông nha con, ám ảnh cả đời nữa , chỉ tội cho chị e phụ nữ đi xe máy, con gái ra đường đi nhanh 1 tý có sao con gái mà, nói về phần sai thì thằng ô tô sai vì nó giàu quá chạy xe máy nên nhớ đéo ai để ý khi đang chạy xe bất thình lình có cánh cửa mở ra, trường hợp này mình đã gặp phải mặc dù mình đi cực chậm nên xử lý kịp ko té nhưng giật mình và dc coi trước clip trên mạng nên cũng cẩn thận, trên thế giới bao nhiêu trường hợp chết oan mạng vì sự ngây thơ , trong sáng ko biết gì, chỉ tội cho họ những người phụ nữa đi xe máy bởi sự bất cẩn của đám tham nhũng sỉ đời đi xe ô tô, mình nói ở đây ko xúc phạm a e đi xe ô tô mà mong a e đi xe ô tô cẩn thận hơn và có thể thay phương tiện khác nhẹ nhàng hơn như xe đạp chẳng hạn, còn đối với những người biết trước cẩn thận do trời nói thì họ đã đề phòng nên ko lo nhưng trời sao quản lý hết dc vẫn có người chết oan mạng, tội cho chị e phụ nữa quá nhìn té mà tội, dm cũng do mấy thắng xe buyt cả, mẹ thằng chạy xe ô tô thấy chết còn thản nhiên đổ lỗi cho bà đi xe máy dm, đây mà là e hot girl teen nào thì tiếc vl, lại có 1 gia đình tang thương
    Ý kiến cá nhân của mình, nên nhớ đang đi xe mấy nếu ko cẩn thận đi thật châm và biết trước thì đéo bao giờ xử lý kịp , nhiều thằng nói ngu, còn nhất là đàng bà bọn họ hơi ngông
    http://forum.gamevn.com/threads/kenh14-mo-cua-xe-o-to.1375058/

11. DUNG_SC

mà người nào gây ra tai nạn giao thông chết người như thằng xe tải và ô tô như thế này người khác và người nhà còn dám dây ko nhỉ, xong đời hại nhà phải nuôi, ám ảnh nha, một chút kém hiểu biết tàn đời, giá như 2 anh này đều chạy xe máy chấp hành luật giao thông thì đâu có ngày hôm nay , thế là đi 3 sinh linh

12. DUNG_SC

có e chi nguyễn tôi hp quá, người phụ nữ có tính cách như e thật không thể tìm dc người thứ 2, là con gái mà đòi xiên mấy thằng con trai thì dm a nể, tính cach đến tôi cũng không thể ngờ, làm nghề y, học hành chích thuốc, sao trong tôi cứ có 1 cảm giác lo lắng là sẽ mất e ấy nhỉ, cảm thấy sợ thật sợ

13. DUNG_SC

Không phải mình ghét xe ô tô nên mình nói nặng lời về xe ô tô , xe ô tô có một khả năng tiềm ẩn gây ra tai nạn mà ko ai biết đc đó là hệ thống vận hành của nó ko linh hoạt, khuất tầm nhìn càng to cồng kềnh càng dễ gặp sự cố điều khiển, nó có cái gì đó rất khó nói vì vận hành cả tấn như vậy động cơ cũng rất không bình thường, đơn cử chỉ cần nổ lốp cũng gây tai nạn , mất lái bay xuống vực gây tai nạn…… các bác nhiều khi thấy cái xe 4 chỗ nó húc 1 ông già và 1 đứa bé tử vong tại chỗ trên ti vi rồi, không phải cứ có bằng lái là lái ngon lái đc, lái mượt xe đâu, nó luôn tiềm ẩn khả năng gây tai nạn nên tai nạn toàn do xe ô tô, chắc không ai muốn thánh sắt chọc xuyên mắt xuyên não xuyên cổ khi tai nạn chứ nhiều người còn bị xe cán bẹp dí ví như xe tai đâm xe con, đó là sự thật nên mình phải tìm cách ngăn chặn lại xe ô tô thì ko lúc này lúc khác sẽ gây tai nạn nó rất tiềm ẩn do sự vận hành của cỗ máy này, mình từng gãy tay , đóng đinh, đến khi rút đinh khỏi ống xương, các bác hiểu cải cảm giác đau tận xương tủy ko , nó khủng khiếp không tưởng tượng dc đâu mình giật bắn mình run cầm cập nên mình hiểu cảm giác đó, đau ko tưởng tượng dc đâu vì vậy những người chết vì tai nạn đau đớn đến mức các bác ko tưởng tượng dc đâu, mẹ cán bẹp não thì thôi rồi bẹp ngực………………….mình ko muốn ai phải bị vậy nữa tuy tâm sự ai biết dc thì biết, chỉ mong nó thay thế xe loại nhỏ phân khối ngang với xe máy, còn nc ngoài vì sao nó chạy bằng xe ô tô , dm cái bọn đó thì nó ko quan tâm đến tính mạng nhau nữa rồi, nc nó khủng bố có mà đầy, sung đạn dung thoải mái chết đầy rẫy mà nó lấp liếm thôi, bọn nó còn chặt đầu nhau như is…. Ô tô xe tải cái đầu nam dương thần kiếm

14. DUNG_SC

Xe ô tô nó không bao giờ xử lý kịp các tình huống cấp bách đâu toàn húc với đâm đầu vào ko mình từng xem 1 clip chiếc xe contenner đâm vào 1 cặp thanh niên đứng chờ đèn đỏ tan tác luôn máu bắn tung té , có một thằng đi xe máy chạy kịp

15. DUNG_SC

má chịch e sướng kinh người, tự nhiên trong list bb lại có 1 e xinh vậy, tưởng tượng dc đè e ấy thật là phê, e ấy ở cạnh tôi sáng tối, lúc đầu tôi ko để ý e ấy, cho đến khi e ấy đổi cái avar đẹp tuyệt trần của e ấy, mò vào album ảnh của e ấy thật là phê, mỗi ngày trôi qua là 1 n gày hp , e ấy vẫn ở đó ở cùng mình từ sáng tới tối cho đến khi mình đi ngủ, mất ngủ thì vào e ấy vẫn ở cạnh, má sao nick mình nhiều con đẹp vậy ta ngỡ ngàng, tự nhiên mấy e cứ nhảy lên bảng friend chính, tự nhiên thấy e mình thích mê mẩn post ảnh mới cảm giác vui vẻ hp thật , ko ngoài dự đoán e ấy càng nhìn càng xinh, thiên hạ thái bình toàn nhạc hay với clip hay , má tưởng tượng chịch vũ thảo thật là đã đê mê, người đéo gì gầy sọt, mình thân hình mập mạp cơ bắp ngàn tấn, thôi giải chí bằng 1 bản nhạc nha a e, mình tâm sự ở đấy cốt yếu để a e thấy cuộc đời tuyệt diệu th ế nào, cho những người mất lòng tin vào cuộc sống, trong đó có mình, có thể mai đây mình ko tâm sự nữa nhưng các bạn hãy tin cuộc sống có những điều tuyệt diệu phi thường mà con người có thể làm dc, trước đây ít người thấy cái hay của facebook nhưng giờ thì đã khác.

16. DUNG_SC

tuy có sức mạnh ngàn tấn nhưng mình vẫn bị 1 e kia khuất phục lần đầu tiên thấy e ấy mình nhận thấy sao đùi e ấy và cái ấy to khác thường, mình bị đè chắc chết, e ấy xinh ko có đối thủ mà sao đùi và ấy to đều thế, cần mình post ảnh lên chứng mình ko thôi trong đây toàn thánh tán gái với cướp gái

17. DUNG_SC

18. DUNG_SC

sao tôi lại yêu e ấy thế các bạn, càng ngắm bức a tôi lại càng y e hơn, rõ ràng chị đẹp hơn e, nhưng sao tình cảm tôi dành cho cô e lại nhiều đến thế phải chăng là do những status e dành cho tôi

19. DUNG_SC

tôi đã thương e từ lúc nào

20. DUNG_SC

tôi thích e ấy , e ấy bé xí à , tuyệt dễ thương, nhí nhảnh, chỉ e ấy chịu nc với tôi, ngày tôi và e add nick nhau lúc nào e ấy cũng đứng đầu trong nick friend list, và on thường xuyên với tôi, tôi hỏi e ấy cái gì e ấy cũng trả lời ngay, tôi nghi e ấy chỉ sử dụng dt mà ko dùng laptop có vẻ e ấy sống ở vùng quê nghèo, on bằng đt thôi, những bức ảnh e ấy chụp ở trường mới nhí nhảnh tuyệt đáng yêu làm sao, dễ thuong tợn các bạn à, bé xí à, qua một thời gian tôi cảm thấy thiếu thiếu cái gì, bỗng lục lại danh sách bạn ko còn thấy e ấy nữa , hèn gì ko thấy nick hiện trên friend lish bấy lâu nay, tôi tưởng e ấy chặn tôi chắc tôi có lời nói gì ko hay, nhưng mà tôi nghĩ e ấy có bao giờ chặn tôi đâu, giờ thì tôi mới biết nick e ấy bị rip rồi, người con gái tôi y tôi thương ngay từ cái nhìn đầu, đáng y thường xuyện nc vui vẻ với tôi nay còn đâu, on line thường xuyên cùng tôi dễ thương Định Thị Lan Anh còn đâu, e ấy chắc cũng bị nhiều đứa ghét, hôm chửi nhau với thằng kia vì thích tui thằng đó kêu e đi chết đi, e ấy kêu dạ vâng nhưng ai biết dc độ dễ thương của e ây, tôi tin tôi ko lạc e ấy đâu, e ấy sẽ tìm dc tôi thôi, tôi nhớ e ấy quá, hồn nhiên mà bé xíu về chịch chắc chết, Định Thị Lan Anh ơi e chưa có laptop sau này có laptop quay lại tìm anh nha a nh ớ e, chuyện tình tôi bi đát vậy đó