A e họ Nguyễn vùng lên giành chính quyền

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 14/12/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

2. DUNG_SC

3. DUNG_SC

4. DUNG_SC

đây là câu chuyện hôm nay
    thằng thái thằng bạn năm xưa hay đi đánh bi da, chơi chung, chơi với nhau trao đổi máy tính của nhau cho nhau xài, máy nó mạnh hơn cho đổi cho mình mới chơi đc Fable of chapter, một game tuyệt vời, nhưng ngày tháng rong ruổi đi đánh bi da, qua nhà nó nhậu nhẹt cùng thằng Trung, ông Trung, thằng thắng, thằng khoa, tình bạn ngày xưa thật thắm thiết, mình hay sửa máy tính cho nó, nhóm bạn hay rủ nhau đi chơi có khi lên đến 15 thằng, bạn anh nó chia phe đánh bi da, trả tiền giờ tiền nước
    Nay nó cưới rồi, nó gửi thiệp cho mình, cầm tấm thiệp trên tay nó vẫn coi mình là người bình thường, nhưng giờ mình đã khác rồi ko còn như xưa, hơi ngại, vì giờ mình là 1 thằng điên, tuy khỏi bệnh nhưng đầu óc vẫn chưa tỉnh táo hoàn toàn, may sao đi đám cưới vẫn có thằng Thắng bạn thận nhất đi cùng đỡ lẻ loi, ôi 30t rồi nhìn nó già quá, tôi vui khi bạn tôi lập gia đình, thằng bạn quá thân tôi ko thể ko đi dự đám cưới, giá tôi ko bị bệnh thì tình bạn thân vẫn còn nhưng ko bị bệnh thì sao hiểu nỗi khổ của thế gian, dẫu sao tôi vẫn cảm kích vì nó vẫn nhớ đến thằng bạn này
    Những ngày tháng bên cạnh tụ nó là những ngày tháng tôi ko thể quên, ôi tình bạn thân trốn nhau đi chơi

5. DUNG_SC

tôi quen e , tôi cảm thấy hãnh diện khi dc e để ý, mỗi lần e post a lên fb là tôi lại yêu e hơn, ai hiểu dc 1 người ít quan tâm fb như e , nay lại chăm chút từng chút trên fb, phải nói e quá xinh và quá học giỏi, thơi gian cứ trôi đi và tôi càng yêu e, tôi vui ko tả xiết vì e post ảnh e trên fb dc ngắm e, dc người xinh gái như e để ý, tôi vẫn tự hỏi sao e lại xinh vậy, lời mình muốn gửi đến 1 bạn giấu tên đang học đại học vì ko dám post ảnh e lên diễn đàn vì e quá xinh nhiều người nhòm ngó, mỗi tấm ảnh của e là mỗi kiểu xinh khác nhau

6. DUNG_SC

Khánh Linh ạ khi gặp e , a đã biết e là người con gái của a, thấy e online cạnh a, a rất vui, e ngây thơ trong sáng hồn nhiên, khi anh đăng ảnh bạn gái a lên e đã ghen tị và cũng đăng ảnh bạn trai e lên, ko thua kém a, ko bị nhục trước a, e thật ngây thơ, hồn nhiên, buổi tối nay a thấy thật vui khi thấy e online cùng a, e có đọc đc những lời a viết cho e ko, đây là món quà a tặng e, trước lúc gặp a , a thấy e ko post ảnh fb, nhưng dường như sau khi gặp a a thấy e post những tấm ảnh e đi trơi thật là vui, cũng chỉnh sửa lại fb, ko có gì có thể ngăn cản a đến với e , nc với e trả hiểu sao a nư' thế, vk của a đừng cưới ck trước năm 30t nhé, khuôn mặt này , nụ cười này a ko tin nó là của a, biết post ảnh e lên diễn đàn sẽ có nhiều thằng vào cướp nhưng a cũng phải nói và post
    Linh già sao tao thấy dạo này mày có vẻ ko vui vậy , hay ghen tị với sắc đẹp của Khánh Linh
    Khánh Linh my love luôn trong trái tim a, những chuyện cũ cho qua đi Linh ạ, lúc mới quen e a chỉ đc nhìn cái ảnh duy nhất trên fb của e, xinh vô cùng nhưng a ko để tâm sau này thấy e liên tục post ảnh với đổi ảnh đại diện và chú ý vào fb e nhiều hơn :D
    17103683_121274318397815_8441724620395371500_n.jpg 17757446_150997928758787_8654304532907218599_n.jpg

7. DUNG_SC

chuyện ngày hôm nay , phải inbox nó thôi nó viết status này đến cả trăm lần rồi
    a ko tưởng tượng dc độ xinh của e, po tay, gửi đến người con gái của a

8. DUNG_SC

sao lại vậy tôi vừa kb đc với 1 e xinh vô đối

9. DUNG_SC

đọc những status của e a ko dấu nổi cảm xúc liên ạ

10. DUNG_SC

đ ~ mẹ đùi e to v ậy đè chết anh sao Trang

11. DUNG_SC

thực sự giời đuối sức rồi các bạn à, không thể ngày nào cũng post 1 bài tâm sự với ảnh gái, có bác nào chán đời v ào đây tâm sự thì bác nào quen biết e alo cho e lên giải quyết nhé, e nghỉ ngơi với nghỉ hưu 1 thơi gian đây , mệt quá , đau ốm liên tục, hic see you again late you

12. DUNG_SC

e nghỉ hưu các bác cũng nghỉ à, e chỉ đùa mà

13. DUNG_SC

bàn luận về ma nha
    đời này có ma ko , có, gặp mới tin, những người ít tuổi có vẻ ko tin, những người này ko bao giờ gặp ma này, còn nhỏ đầu óc bình thương chưa gây ra tội lỗi gì, nhưng người lớn tuổi nhưng sống lương thiện nhưng vẫn chưa gây ra tội lỗi gì

còn người nào gặp ma, đã gây ra tội ác giết người diệt khẩu , oan ức, gây ra tai nạn chết người, linh hồn người chết ko siêu thoát, đừng tưởng ma ko làm gì dc người, họ có thể làm mọi thứ kể cả ám ảnh người sống, khiến người sống nhìn những đồ vật bình thường cũng cảm thấy sợ hãi, làm người sống bị chứng bệnh tâm thần phân liệt, tối ngủ gặp ma ác mộng thường xuyên, ngày trước mình có nghe một câu chuyện người ck giết vk chặt xác vk giấu đi về sau bị ám ảnh sợ hãi nên đi đầu thú, còn nhiều thằng giết người xong vô tù bị ma ám ko chịu nổi phải xin tử hình sớm để siêu thoát, tại sao họ gặp ma họ đã gây ra tội lỗi đáng sợ, những người gây ra tai nạn khi nhìn xác chết mình gây ra sẽ bị ám ảnh, những gì họ thấy hằng ngày khi ngủ người bình thường ko thể tưởng tượng dc sự khủng khiếp ghe rợn của nó đâu, phim ma ko bao giờ đáng sợ bằng, họ chỉ hết bị vậy khi không còn ma , ám ảnh họ như vậy linh hồn họ giết phải siêu thoát

những người chết do tai nạn giao thông họ rất đau đớn ko dễ tha thứ cho những người gây ra, hồi nhỏ mình cũng tin ko có ma, nhưng lớn lên gặp mình mới biết, mình đã gặp khi đang ngủ nhìn thấy một phụ nữ tóc đen xoã xuống, khuôn mặt bị biến dạng hoàn toàn ghê rợn , nhìn khiếp lắm, áo trắng , phim ma quá bình thường, nhưng nó lại ko hại mình hay làm gì mình, nó chỉ muốn nói với mình một điều nó chết đau đớn thế nào, mình liên tưởng ngay đến những thằng tài xế xe khách lái bạt mạng cán nát khuôn mặt người đi đường , nhất là thiếu nữ, nhưng sao mình gặp , mình đã bao giờ gây ra tai nạn cho ai đâu, mình nhận thấy hình như nó biết mình là người thay đổi thế giới nên nó nói cho mình và muốn ko con ai trên đời này giống nó nữa, mình gặp vậy chứ mấy thằng làm hại gây ra tai nạn cọn bị ma nó ám ảnh đến chết ko đùa đc, mình bị mà tởn đến già

nhiều người ko hiểu gì về ma nên mình giải thích tốt nhất là sống theo mình đừng có gây ra tội lỗi hay làm vc ác, hối ko kịp, ví dụ đừng bao giờ học bằng lái xe rồi lái xe khách bạt mạng, hay tìm cách hại chết người khác

mình gặp ma nên biết cuộc đời này đáng sợ thế nào đó cũng do số phận thôi, cứ sống ăn ở tốt như mình sẽ ko bao giờ gặp ma nữa

đặc biệt ko nên mê tín mời thầy hay làm phép, cũng trả hết dc, đã gây tội lỗi có chạy đằng trời, thà gây tội lỗi biết hối cải

ma là có thật và nó đáng sợ hơn những gì người bình thường nghĩ, chỉ những thằng như thằng dương giết gia đình người yêu mới biết sự khủng khiếp của nó nên mua thuốc ngủ tự tử

số mình cũng khổ đã từng gặp ma nhưng nó lại ko hại m ình , nhưng nó ghê rợn lắm, người khác chưa gây ra tội lỗi sẽ ko biết dc những gì mà người gây ra tội lỗi rồi phải chịu đâu, thỉnh thoảng có người gặp ma nên mình hiểu, xã hội cứ toàn người tốt, ko còn chết chóc nữa , linh hồn siêu thoát thì đến những người gây ra tội lỗi cũng sẽ cảm thấy an lòng

vài dòng chia sẻ của người từng trải, gặp ma rồi, các bạn cứ chia sẻ thật lòng đi đừng sợ cuộc sống ko đẹp như mơ, mình từng gặp một con ma nó cũng nói chết đau đơn thế nào cảm giác nó muốn ngồi tâm sự với mình nhưng mình sợ quá chạy mẹ, chỉ nhớ lại là nó là một cô gái teen xinh xắn lắm, dậy nổi hết da gà

ôi cuộc sống, những người đã gây ra tai nạn thì mình cũng ko hình dung đc những gì họ phải chịu, chúng ta những người bình thường ko thể biết dc, nhưng đáng sợ ko thể tưởng tượng theo mình là vậy

đừng tưởng người bình thường ko gặp ma , gián tiếp gây ra cái chết thảm cho ai đó cũng chết

thôi hãy sống theo cách dungsc hướng dẫn để dc an nhàn đến già, cuộc đời ko phải trò đùa

14. DUNG_SC

má vì gặp những chuyện thế này nên mình cũng đéo quy ẩn dc mà phải có trách nhiệm thay đổi thế giới

15. DUNG_SC

mà giờ mình học dc như NLTC rồi, ma thấy nó còn sợ, nên gặp ma là chuyện ko thể

16. DUNG_SC

Má quán kara ông chú đông khách vãi 1 đêm tiếp gần 400 khách, toàn khách sành chơi, tụ nó đi ăn sinh nhật mà từng tốp 20 người toàn là đi có cặp mẹ mình nhìn mà tủi thân vãi, đéo có bạn, cũng muốn là 1 phần trong đó, giao hoan đất trời mẹ gái xinh ko thể tưởng , gái face chỉ là vớ vẩn với tụ nó , nam thì ăn mặc sành chơi gái thì xinh đéo thể tả, mấy tốp đi 20 người mà tới hết mẹ phòng, có con bé hết phòng đứng nhìn mình một lúc rồi bà cô kêu vô ngồi đợi phòng đang dọn nó vô xong nó ngồi sát hàng ghế ngoài cùng cười cười với mình, mình cũng đéo hiểu, đéo biết nó đang cười cái gì ở mình chỉ nhìn nó mỉm mỉm đéo dám cưới lại , nó để lộ cái đùi trắng tinh sát lưng của nó, đeo mẹ xinh ko thể tả, đù lúc ra về nghĩ đến nó mà vui vui, dm nhòm bạn gái đi gần chục người trong đó có 5 6 con xinh vãi đạn, đéo chú ý đến mình mình tủi ghê, xinh đéo thể tưởng đc đâu các bác tụ nó mỗi con một nép đẹp ko thể tả, gái fb chác chào thua

Thà rằng nó chú ý đến mình còn đỡ, mẹ quán kara vip nhất đất bmt có khác, mấy tốp 20 30 người đi đến mà hết mẹ phòng, nó còn gọi đồ ăn đầy ra, toàn thanh niên đi sinh nhật cặp cặp với nhau , tủi hờn đéo thể tả, ko biết bao giờ mình có nhiều bb như vậy, định dắt linh già đi hát kara mà thấy có 2 đứa tủi vc, nhóm này mà hát chắc thu bộn tiền mà hết mẹ phòng, xe máy xếp hàng dài , ô tô đưa đón khách ra vào , đéo biết ông chú tồn tại trong bao lâu chứ kinh quá, trông xe cho ổng mà tủi vc các bác à, trời ơi tụ nó xinh quá toàn con sắc đẹp say đắm lòng người , muốn cưới làm vk mà nó đéo để ý đến thằng chông xe như mình , cảm thấy buồn

Ko thể tin dc mình già cổ lỗ sỉ rồi đéo tin dc giới trẻ bmt giờ lại xinh nghiêng ngả đất trời vậy, toàn gái sạch , đéo phải đào

Các bác cho e hỏi e đi photocopy mà con chủ quán nó ko lấy tiền e là ý gì các bác, con này xinh sắc sảo đẹp ko đối thủ, trai tán xếp hàng, mà bữa e đi ngang thấy nó cho trai vào nhà lúc đêm khuya e thấy nghi nghi , ko biết có dám tán nó ko, nhưng từ giờ e đi photo e ko photo quán gần nhà nữa mà pho to chỗ nó, đi uống caphe thì còn chủ quán cũng là bồi bàn đéo lấy caphe cho mình uống làm nhịn khát suốt cả buổi khi ngồi nc với bb dm e nhìn nó mà hận nó nhìn e mặc kệ , mặc váy đùi trắng , mặt xinh. ra về tức tối trong lòng đéo làm gì dc nó

Mẹ ông chú mình chắc thu bộn tiền vấn đề là giờ víp mai sau ko biết các quán khác có vip hơn lại đảo ngược tình thế.

17. DUNG_SC

Dm ước gì các e đó nhìn mình muốn có mình bằng dc, còn mình thì muốn có các e đó bằng đc rồi đó

18. DUNG_SC

Má nó đẹp ko thể tưởng tượng đc, mặc áo trắng đi dày trắng mình đang hát 1 mình, tụ nó cứ nhìn vào phòng mình hát hồi ra ngoài ngồi mới đc diện kiến dung nhan của nó khi nó đi qua cửa chỉ nhìn thấy áo vào giày, e áo trắng hơi nhiều mụn nói chuyện với bạn nhưng thỉnh thoảng liếc qua mình, cũng khá xinh, còn e kia đi với 2 đứa bạn đm xinh trời cũng ko sánh bằng , nó nhìn mình đúng 1 lần mình đọc đc suy nghĩ trong ánh mắt nó có vẻ thèm khát mình lắm thì phải sao qua mắt đc a, má ơi

19. DUNG_SC

20. DUNG_SC

Có 1 e đeo kính, đứng sát vào cột tường chỉ cho mình nhìn thấy nc đt mình chú ý háng bím biếc bay tùm lum, dm phải cưới nó làm vk thôi, chịu đéo nổi nữa rồi