A e họ Nguyễn vùng lên giành chính quyền

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 14/12/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

2. DUNG_SC

dạo này có 2 bà cô hàng xóm cứ cho nhà mình thức ăn, ăn thừa để lại toàn mang sang cho nhà mình, hoặc ăn ko hết phần sang nhà mình đéo biết có ý gì, có lẽ là tình cảm hàng xóm, nhưng mà dm nhà 2 bà cô này có con gái đang học giỏi xinh chết mẹ, qua chơi đã thèm muốn 2 đứa nó rồi, thích cả chị lẫn e, cô chị sinh năm 86 bằng tuổi mình hồi nhỏ học chung, đ ~ mẹ xinh gái lắm hồi nhỏ e mê nó mà nó thích thằng học cùng đẹp trai hơn e tên là Trung Sơn hồi cấp 1, e bị gép cặp với con xấu hơn tên Quỳnh, nhưng e cũng thích Quỳnh, e có chọc Điệp mà đéo vì sao nó khóc, e cầm roi quất có vài phát nhẹ hều thì phải, thế nó dí e đánh lại giận nhau, nhà 2 con này giàu vãi đạn ,5 lầu nhà đối diện , nó 86 31t rồi vẫn chưa lập gia đình nhưng lại xinh mà sao vẫn chưa ai chịu hốt, chưa chấp nhận ai nhỉ, bố e có hỏi bố nó thì bố nó nói có người yêu SG rồi sắp cưới mẹ rồi, e là e để ý cả con e tên Tiên, má hồi nhỏ qua chơi Tiên nó chỉ bé xí, đáng tuổi e, bé hơn e cả 12t, nó có thằng bồ dcm to con vãi đạn , lúc nào cũng đưa đón chở đi chơi , mà bồ nó nhìn to lắm , gái xinh toàn cặp với a đẹp trai to con, về phần con chị tên Điệp thì e kết từ ngày xưa mắt to, mặt cũng xinh xinh dc dc, Tiên e thì trời ơi nó trắng bé bỏng mà xinh , ngày xưa e có mơ Tiên nhưng chắc ko hợp nó bé quá , nó nhỏ tuổi hơn e rất nhiều thích có mà loạn luân, giờ nó lớn rồi nó mà thích e thì có mà loạn luân, còn về con tên Thảo thì trả hiểu sao nhưng giờ nó học xa chắc e cũng ko có dc, nhưng thấy mẹ Thảo chơi thân với mẹ e hay cho đồ ăn nhà e , e cũng thấy làm lạ, thôi đéo mơ mộng nữa nhưng chơi với Thảo thì e thấy e đã muốn có Thảo lâu rồi nó nhỏ tuổi hơn e mà có nét xinh khiến e trộm thương, bố nó dạy Toán trường cấp 3 nhà 2 lầu cũng giàu vãi cả đạn

3. DUNG_SC

Nhiều chuyện quá giữ trong lòng ung thư mốc trong lòng, chết có ngày

4. DUNG_SC

đù hexi hát tặng mình, từ A như nói tên mình cảm động quá a e ơi

5. DUNG_SC

fb mới lại có e đổi avar xinh vãi đạn thức với mình nguyên đêm là thế đéo nào, có gái thức cạnh nguyên đêm cũng đỡ buồn, rung ring quá các man ơi

6. DUNG_SC

lại có gái xinh kb phê vãi

7. DUNG_SC

thỉnh thoảng post một tấm ảnh chơi

8. DUNG_SC

con này họ phùng đổi thành họ nguyễn rồi

9. DUNG_SC

10. DUNG_SC

hexi của A, hát tặng ai vầi

các bác có hay lằm clip tặng vk ko chịu khó làm clip post lên A e thưởng thức đi, e dân công nghệ nên cũng biết làm clip tặng vk y

11. DUNG_SC

võ này mới gọi là võ chi sẻ video hay đi mn

12. DUNG_SC

13. DUNG_SC

trước khi hát bài này mình đã gặp 1 mối tình y hệt, hát mời cảm xúc vậy, kết nụ cười của e, mỗi tội chưa gặp lại, nó banh háng mà mình gà đéo xin số đt, nó đã giơ đt ra cho xin số mà ngu, ít người nghe quá post lên diễn đàn cho nhiều người nghe, liệu có sống đến ngàn năm sau như lời bài hát, nụ cười nó đẹp biết mấy, nó chỉ cười với mình
    http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/chi-yeu-minh-em-tui-hat.SieX6Htl71oe.html
    http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/det-mong-uyen-uong-remix-tui-hat.un97f8zhjp2O.html
    http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/khong-can-them-mot-ai-nua-tui-hat.DJwLPZsIt7gi.html
    http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/tinh-yeu-mau-nang-tui-hat.6bOFhsLytCqz.html
    các bạn chịu khó giống mình cống hiến đi thành quả sẽ ko ngờ đâu, hát dở cũng cống hiến, cho mn nghe cho đỡ buồn

Chỉnh sửa cuối: 5/9/17
    leonidas0411 thích bài này.
  14. leonidas0411

leonidas0411 Legend of Zelda Lão Làng GVN

có lí. nên thu âm bằng gì đây bác. mình thấy record bằng cái ghi âm trong điện thoại dở tệ

15. troll

troll Sith Lord Revan GVN CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

ko viết nữa à ?

16. vhbdragon

vhbdragon Mario & Luigi Lão Làng GVN

Không viết nữa hả bác ?