AE Wizard D3 GVN . Gears , Battletag , skill build...

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi goliath, 7/10/12.

1. Catman_vn

Catman_vn

Tui còn char wd chưa chơi, hơn nữa chơi xong là tui để nguyên gear chứ kg thanh lý món nào, con DH của tui cũng vậy, chỉ chuyển vài món qua con monk thoi :D

tui quay được cái clip lúc up 100 :))

2. DQTSF

DQTSF Fire in the hole! Lão Làng GVN

Graz bác mèo. Em mong được có ngày như bác.

3. Catman_vn

Catman_vn

Gear của DQTSF mạnh hơn tui nhiều, sẽ nhanh thôi. Con Wz tui chơi chỉ có 175h là lên 100

4. DQTSF

Mới bid win con SC giá rẻ, sau khi điều chỉnh một hồi thì nó ra như này, mấy bác thấy có better hơn ko?

[spoil][​IMG][/spoil]

5. louisnguyeexn

louisnguyeexn T.E.T.Я.I.S

Có lẽ là nên xài pants blackthorne vì hp hơi thấp, weap ko có LS nữa nên pants cần có AR. Sợ 700 LOH của bác chịu ko nổi.

6. Haloween

Haloween Mr & Ms Pac-Man

đồ bác DQTSF vậy dữ luôn, cũng tính phấn đấu để gear dc như bác, mà tui xài mũ mempo vs quần blackthorne giày thì tui xài ice, đang tìm cái áo tal rasha có AS opt vậy chắc cũng ngang ngửa bác mà đắt quá. hic MS bác 25% à

7. IceQueen

IceQueen Donkey Kong

hic chỉ số bác vậy đẹp rồi , có mỗi cái thế này EF co % fear khá cao , khi bác đánh quái ko gom đc như bình thường. Hồi tớ chơi CM ghét nhất klhi farm mà mỗi con 1 nơi , với lại thích dmg to sao k đi archon cho nhàn :1cool_byebye: còn CM sao bác k đẩy as lên freezy boss cho vô đối

8. emtraisieunhan2

emtraisieunhan2 The Warrior of Light

as 2.5 thấp quá, ko hút hít gì được đâu. bác đẩy lên 2.73 đi

9. louisnguyeexn

Đi farm thì 2.5 là đủ rồi bác nhé. Lên cao hơn cũng vậy. ;))

10. Catman_vn

Catman_vn

tui phải có vòng slowtime thì mới lên trên 2.51 nhưng vẫn đi nhẹ nhàng, quan trọng là biết di chuyển hợp lý

11. Nguyễn Văn Sự

Nguyễn Văn Sự Legend of Zelda

:5cool_still_dreamin kiếm con belt có % frezze cũng sướng phết đó, nhưng mà hiếm có con nào dps cao

12. Haloween

Haloween Mr & Ms Pac-Man

ừa dame bác cao vậy sao ko xài archon, cm mỏi tay chết

13. IceQueen

IceQueen Donkey Kong

tớ giờ cầm EF freezy boss MP10 tạm ổn , cầm dagger thì gần như 100% , bữa nào vào thử umber xem giữ nổi ko , ko cần apoc^^
    bác nào biết cách rao bán đồ trên diabloprogress chỉ tớ với hic gà vl

14. DQTSF

Cái đó di solo farm thì ok, vì solo đi archon ko có ls khổ lắm lắm. Đi party thì toàn archon trừ khi nào ko có cm hay monk gom mob trong party thì chuyển qua cm nhưng dùng set chant.

Mình cố lắm kéo thêm con enchantress lấy 3% as nữa mới lên 2.5 nếu đi party thì còn 2.4x ko hiệu quả tí nào. Chắc khi nào tìm được con ammy thêm as hoặc cây dagger ngon thì chuyển qua dùng stormcrow.

Thanks mấy bác đã góp ý.

15. IceQueen

IceQueen Donkey Kong

bác cat mấy lần đi chung với tớ thấy tớ k dùng LS đánh thế nào , ngay cả gặp ref 1 cái click đổi qua con dagger ls thì chỉ sau vài s hủy trạng thái archon bác lại có thể biến archon như bình thường , bắn vô tư luôn . Đó là gặp trường hợp E quái thai nhất rùi đó , 1 cái click khỏe hơn nhiều là bác ngồi farm nút , còn nếu bác lỡ yêu CM rùi thì tớ nghĩ bác nên đởi vài món đi : con fox kiếm con nào as9 cc6 k cần dmg , chest tal kiếm con nào as9 đi bác( nếu bác dư đk nha) .
    P/s bác add nick tớ , khi nào vào game đc tớ cho bác mượn con dagger LS cùi của tớ cầm thử

16. Haloween

Haloween Mr & Ms Pac-Man

có bác nào cho cái profile coi wz build cm có AS 2.7 trở lên với. đồ bác DQTSF đã buff có enchan nữa sao AS có 2.5 thôi nhỉ?

17. DQTSF

Tại mình ham dps quá chứ bình thường cm wiz của mình 320k dps với 2.76 aps. 750 loh 800+ar và 3k amor, ko follower. Đánh rất sướng.

Con ammy trifecta ngon săn lùng miếc luôn mà chưa được, cây dagger càng khó tìm. Mình thấy con Zuni pox vậy là ok rồi 9as max rồi. Để bữa nào mượn cây dagger bác xem đánh có sướng hơn ko.

18. IceQueen

IceQueen Donkey Kong

vì bác ấy đội storm crow , cầm EF ...
    còn profile 2.74+ nè :http://www.diabloprogress.com/hero/boozor-1433/Tomass/14262855.

- - - Updated - - -

con zuni bác hợp với archon như tớ hic hic , mà giờ đắt quá . Ngày trước cứ chê , giờ hối tiếc T_T
    dagger bác xác định cầm để up AS là chủ yếu , nó hơn đc thang chantodo wand là vừa có LS vừa socket đc hoặc cd+ socker et( nếu bác loh cao rùi). Chứ kiếm dagger mà DPS to cd ls as socket thì hiếm lắm , bác cun nhà mình có 1 cây mà as chỉ có 5 thì fai , ti1nh ra k ăn thua

Chỉnh sửa cuối: 18/6/13
  19. DQTSF

Mitigate 9as từ quần inna mà vẩn ko xi nhê. Cây EF as thấp vãi tè.

20. louisnguyeexn

Con ammy đeo trên con monk em bác ưng ko? :">