[AgBot] Bot Free cho Map 100

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi Renka, 29/5/09.

1. dangkydk

dangkydk Youtube Master Race

pác nào bít cách chỉnh cho agbot target nhanh hơn ko - nó target chậm khủng hoảng mặc dù đã để delay 300 & realtime. Hix....:(

2. Renka

Renka Legend of Zelda Lão Làng GVN

Pác share cho em xin link dow cái PK2Tool đi híc pác thiên vị quá :((:((:((:((:((:((:((:(([/QUOTE]

Link down Pk2Tools ở mấy topic về auto select của HSSS đều có mà

3. Dinhmh

Dinhmh Youtube Master Race

Ko dơ dc Renka oi, lam sao gio huuhuhuhu

4. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

Ok ,cảm ơn bạn .Tại tớ cũng thích nhìn map nhưng xài dung lượng lại cuối tháng nữa :))

5. dovankhu

dovankhu Youtube Master Race

Cảm ơn bác RenKa da hướng dẫn và em đã làm chay rất ổn đinh->ai chưa làm được thi` làm như sau nha

Các Bước chuẩn bị (chỉ làm 1 lần duy nhất, các lần sau chạy aGbot ko cần làm nữa)

- Download Agbot2.9.7.rar -> http://cid-a9e3c39039a2b768.skydrive...Full Map.zip giai nén ra
    - Chép 3 files trong này vào thư mục Silkroad: http://forum.gamevn.com/redirector.p...m/loader.rar Không cần chỉnh Media hay hosts gì cả!
    :)
    - Download File richtx32.ocx http://s22.galaxyz.net/data/596b6d6a...chtx32.zip.glx ( Download về giải nén Copy Chính xác vào Thư Mục C:\WINDOWS\system32

- Download File libraryfiles: http://forum.gamevn.com/redirector.p...braryfiles.exe Rùi chạy nó ( Lưu ý Ko cần Khởi Động Lại Máy )

Cách chạy:

1/ Chạy SroProxy trong thư mục aGbot chính xác như này: IP: 222.255.38.187 rùi đánh dấu vào RevBot compatibilyty rùi bấm Start
    2/ Chạy aGbot rùi chỉnh Config.....
    3/ Chạy Loader trong thư mục Silkroad. Rùi bạn gõ vào: 15778. Rùi bấm nút Start.
    4/ Nạp skill, chỉnh tọa độ train.... Cuối cùng là bấm nút Stat Bot

(xin nói rõ hơn là trước khi chạy Loader trong thư mục Silkroad ban phai chay silkroad.exe để khởi động nha )
    :):):) co' gi` sai mọi người chỉ bảo nha

6. athat_31391

athat_31391 Youtube Master Race

thanks bác renka nha có thể bot dc 2 acc rồi!cho mình hỏi những phiên bả trước agbot ko xài chiu buff của đàn dc vậy cái đó bác fix chưa?:|

7. duy726

duy726 T.E.T.Я.I.S

Đã test qua , nhưng agbot ko đánh đc trong Lăng Tần Thủy Hoàng , buff vẫn tốt , nó chỉ đánh những con quái nào tấn công vào mình , còn ko thì đứng yên . Ai biết cách khắc phục ko vậy ?

8. DiemVuongYB

DiemVuongYB Youtube Master Race

Đã bot được ai ở Sever Bach Dương thi pm mình qua char DiêmVương_YB.(Char mình farm gold)

9. tuem

tuem Mr & Ms Pac-Man

...... 1 loạt các link address not found ~___~ sao mình chả down đc cái nào là sao :-ss

10. tuem

tuem Mr & Ms Pac-Man

.. sau khi chỉnh sửa file media = hexedit thì mình ko kết nối đc với máy chủ C8 ... lỗi gì đây ~__~

11. coolpixS4

coolpixS4 Dragon Quest

===

Đúng là có vấn đề gì đó, vì mình vấn để skill như trước lúc up map chưa có gì thay đồi ngoài việc từ lv 90 - 99% lên lv 91 2%. Vấn đánh quái 88 ở LKS chỗ van tim. Trước dùng Agbot 2.4.4 chạy rất mượt, target nhanh ra skill chuẩn. Giờ dùng Agbot 2.9.7 này cũng chỗ đó thì thấy target quái rất chậm, bị quái đánh mấy phát mới bắt đầu target nó

vậy là sao hả pác Renka, mình để delay 350

12. nghiadiarock

nghiadiarock Youtube Master Race

Tình hình là bản bot cho map 100 nay có vẻ chưa ổn lắm pac renka oi haizz. ra silk chậm lắm haizz. Pác cố gắng khắc phục cho ae với. Cám ơn pác nhiều

13. sakamoon

sakamoon C O N T R A

Đã test ở mob 88 = char gla str 91 target nhanh, rất hay đánh chay, để yên bot 1h thì ko sao nhưng nếu táy máy ở bảng bot thì sẽ tự tắt bảng bot. Lúc này chạy lại bot thì bot tiếp vô tư ko cần relog lại. Àh mọi người cho hỏi set lụm đồ ra sao thế, muốn bỏ ko cho bot lụm tên thì làm sao :-?

14. Ironman7777

Ironman7777 Youtube Master Race

chú ý:
    - khuyến cáo dùng sroproxy vì bot sẽ chạy mượt hơn dùng Nuconnector

- Nhớ set priority cho agbot lên realtime nhé, bot đánh nhanh hơn đó Alt + Ctrl + Del , chuyển sang tab Processes tìm agBot.exe và click chuột phải, chọn set priority và chọn Realtime
    - Để hiển thị tiếng Việt có dấu các bạn cần cài ViệtKey bản Full - Khi cài chọn Custom và tick hết vào các mục để cài[/QUOTE]

\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/[-X[-X[-X[-X[-X THANKS BÁC RENKA NHÀ TA CÁI NÀO, EM CHẠY CỰC NGON CHỈ CÓ ĐIỀU CHẮC HÔM NAY PÀ KON CHƠI ĐÔNG QA' NÊN HƠI BỊ LAG THỈNH THOẢNG CHAR CỦA EM BỊ ĐỨNG MẤT 20S+ CÒN LẠI MỌI ĐIỀU ĐỀU ỔN. BÁC CỨ PHÁT HUY NHÉ. EM VOTE CHO AGBOT CỦA BÁC 1 PHIẾU ĐẶC BIỆT \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/=))=))=))=)):)):)):)):)):)):)):)):))

15. nguyenlehoaibao

nguyenlehoaibao Donkey Kong

bot chạy cực chuẩn đánh nhanh như sấm mà giờ log nhiều acc ko bị dis nữa đã ghê

16. duy726

duy726 T.E.T.Я.I.S

Bản Agbot mới này ko có Multi socket à renka ?

17. KnightZin

KnightZin Mario & Luigi

Renka thêm fan Hướng dẫn sử dụng với ... Mình mới wa kon bot này nên hem bít chạy nó ra sao, lò mò cả 1h vẫn chưa bot đc :|

18. nikasi

nikasi T.E.T.Я.I.S

Bot này hơi bị bất ngờ đấy :| không còn chế độ giới hạn acc nữa thì phài, log quá 2 acc lâu rồi mà nó không bj diss, mắc công mình ngồi canh :| Được thêm tính năng đổi vk buff, quá ổn, đang taxi, hehe, ngon, nuột lắm.

19. lllo2olll

lllo2olll Youtube Master Race

co ai cho minh xin cai Agbot lunner1 va Agbot lunner2 cai nha pa kon co pac . thank nhieu

20. chung999

chung999 Youtube Master Race

RenKa đi làm về muộn. Các bác kia Down hết cả mình không donw được 2 cái đầu ở trang 1 RenKa xem lại dùm đi