Age of Empires cuoc choi cua nhung ong vua

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi ducaxe, 10/6/03.

1. buon1minh

buon1minh Mr & Ms Pac-Man

vì chưa có ai tài trợ nên chưa có giải nào hết ,buon ghe á
    chử kí thì ai muốn làm gì thì làm ,đừng có bình phẩm tùm lum

2. hung197

hung197 Youtube Master Race

hãy cho lính mới này gia nhập với các bạn nhé

3. ngunhuheo

ngunhuheo Youtube Master Race

WC là water closed phải không
    tui giỡn thôi
    World Cyber Game 2002 chọn 3 người là tp HCM vì những cao thủ ở các tỉnh khác không có tiền ra tham gia
    nếu mà họ ra( từ Đà Nẵng ra chẳng hạn) thì mấy ông được chọn có mà xếp xó

4. quoc383011

quoc383011 Legend of Zelda

3 người được đi Hàn Quốc dự WCG 2002 không phải được chọn mà đã phải vượt qua hơn 1000 gamer (đa số ở TPHCM), có thể họ chưa phải giỏi nhất ở VN nhưng trình độ của họ ko thể phủ nhận. Nếu you ở Đà Nẵng cứ thử hỏi Matnasat hay Momtuiday sẽ rõ, không biết trình độ you cỡ nào mà dám tuyên bố như vậy.

5. buon1minh

đâu phải cứ ở xa là trình độ kém đâu mà do ko có điều kiện thôi ,mổi nơi nên có tuyển thủ của thành phố đó ,nhưng rất tiếc là nhửng cái này thì ko được tài trợ nên ko đi ra thi đấu được đó thôi

6. hung197

hung197 Youtube Master Race

chao cac anh
    cac anh cho em gia nhap voi
    cac anh hay bay em cach vao mang de choi game

7. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Nổ to oá đó, cẩn thận tan xác lun hông có cơ hội mà nổ tiếp đâu.

8. buon1minh

nổ hay ko thì tự người đó biết ,khỏi mắc công ông lo dùm ,
    ko phải như vậy à ,
    3 NGƯỜI ĐÓ LÀ GIỎI ĐƯỢC CÔNG NHẬN NHƯNG NGOÀI RA THÌ CÒN BIẾT BAO NHIU NGƯỜI KHÁC
    ÔNG QUÊN CÂU NÀY HẢ ,CỔ NHÂN NÓI :NGƯỜI GIỎI ẮT CÓ NGƯỜI GIỞI HƠN ,
    KO CÓ AI CÓ THỂ LÀM TRÙM MIẾT ĐƯỢC Á ,TRƯỚC SAU NÀY RỒI CỦNG BỊ LẬT ĐỔ THÔI

9. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Điểm cao giỏi hả, zụ này thì nhất định láo. Bằng chứng là mấy cao thủ HN zô HCM oánh Com chiếm 3 vị trí bét bảng còn oánh người thì ......thôi ko nói làm đau lòng mí bác trong đó.

10. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Điểm cao giỏi hả, zụ này thì nhất định láo. Bằng chứng là mấy cao thủ HN zô HCM oánh Com chiếm 3 vị trí bét bảng còn oánh người thì ......thôi ko nói làm đau lòng mí bác trong đó.

11. buon1minh

đả sỉ nhục nhau thì còn thương tình làm gì ,sao không nói là từ thua tới thua đi,mà còn bày đạt làm người ta quê nửa
    HAHAHAHAHAHAHAHA

12. Attheng the E.MAmeluke`

Attheng the E.MAmeluke` Legend of Zelda

ồn wé các bác ơi ! buon1minh có khi nào vô Huế thì nói tớ ! bác trong này chửi tùm lum wé đi .....chưa bít trình độ bác thế nào ... sao vô zone được chưa ? ....

13. tho's@ncongly

tho's@ncongly T.E.T.Я.I.S

tổ chúc như vậy không mang tính chuyên ngiệp và đúng dắn theo mình mình không tin rằng giải do các bạn làm là vì mục đích thi đấu và người vô dịch do các oyu công nhận với nhau
    ví dụ ở game zone có luckiluke dì đó mình thấy gã đó mà cung xứng đáng làm cao thủ được mọi người tôn sùng như thánh ấy có biết tí trò đánh tướng mà thôi còn ở đó mấy tên dánh máy trên cả tiếng rươi mà cũng đòi thi wa iii hi buồn cười thật (mình nói hơi qua 10phút thôi)
    vậy mà cung mong làm cao thủ thi đấu ghì đó hay chờ dến giải di tui se cho mấy ông biét thể nào là vũ điệu chiuến tranh

14. quoc383011

quoc383011 Legend of Zelda

Viết gì mà lung tung wé , chẳng hiểu muốn nói gì nữa.

15. bo_truong_kinh_te

bo_truong_kinh_te Youtube Master Race

CHÀO TẤT CẢ CÁC BẠN .

16. buon1minh

tho's@ncongly wrote:
    tổ chúc như vậy không mang tính chuyên ngiệp và đúng dắn theo mình mình không tin rằng giải do các bạn làm là vì mục đích thi đấu và người vô dịch do các oyu công nhận với nhau
    ví dụ ở game zone có luckiluke dì đó mình thấy gã đó mà cung xứng đáng làm cao thủ được mọi người tôn sùng như thánh ấy có biết tí trò đánh tướng mà thôi còn ở đó mấy tên dánh máy trên cả tiếng rươi mà cũng đòi thi wa iii hi buồn cười thật (mình nói hơi qua 10phút thôi)
    vậy mà cung mong làm cao thủ thi đấu ghì đó hay chờ dến giải di tui se cho mấy ông biét thể nào là vũ điệu chiuến tranh

viết lung tung lạc chủ đề đang cần bàn luận ,nói chung ,tóm tắt lại là hù bà con mình trong room này đó hehehe
    bà con có thấy là ở room nào củng có câu chào vô cùng vô duyên của thằng cha bo_truong_kinh_te ko ,vậy mà mod nhắm mắt làm nghơ kìa ,vậy coi sao được

17. IamVirgo

IamVirgo Mr & Ms Pac-Man

To Tho's@ncongly: Lucky ở GZ chiên tướng WarIII là trùm rồi chứ ko phải chỉ biết một tí như ông nói đâu.Còn về vụ AOC thì Lucky chỉ thuộc hàng nghiệp dư thôi.Virgo này cũng rất muốn thử cái mùi vị chiến tranh của ông đó có giỏi thì hẹn giờ ra Gz đánh.