[Ahkma]===[FriendShip]=== Cần bạn!

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi EverestRH, 9/7/08.

1. Igosu

Igosu Dragon Quest

á á.... hôm nay e bận đi học ko đi được :( ... chán thật đúng hôm phải lên trường thi nghề T_T...=((

2. MrGat0

MrGat0 Youtube Master Race

Thèng ku Bým bao nhiêu anh muốn gặp mày để xem cái mồm cái mẹt mày thế nào, thế mà chú mày té mất hút. Làm anh em cứ chờ. Ho^ho^!

3. EverestRH

EverestRH Mr & Ms Pac-Man

Đây đây vì buổi off không được thành công lắm.( Có 10 người thôi ) Nên cái tâm trạng ảnh với ót nó không có nhiều, mình chỉ chụp cảnh hậu trường cho mọi người thèm lần sau rút kinh nghiệm.
    Đây là con Gà Tồ ( trông nó trẻ gê nhỉ)
    Còn đây là KuteJun ( Đây là lúc Jun đang bảo: Mẹ thằng Bym đâu ra đây mình xin tí tiết)
    Còn đây là Everest :))

4. MrGat0

MrGat0 Youtube Master Race

Mọa mệt vãi chuởng.Sau vụ off cái em lăn ra ngủ từ 3 rưỡi đến tận 7h các bác ạ.Mệt mỏi lắm cơ.::(Nhưng mà phê bình mấy anh em HN ko chịu đi nhé....Hn đông thế mà ko thèm đi rì cả.Đặc biệt là cu bỉm được nhiều anh em để ý ( còi to, nói phét có gia phả mà ) ai đến cũng phải hỏi cu bỉm ko đến à:D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    híc ngắm mình trong bức ảnh sao thấy nhan sắc tiều tụy quá.Chỉ vì chơi rohan mà em tọp đi mất 3.5kg rồi..hu hu...! Truớc phong độ bao nhiêu thì h thấy mình tiều tụy bấy nhiêu ::(

5. Igosu

Igosu Dragon Quest

á á... thế là ko được rồi...T_T... kiểu gì lần sau cũng phải đi mới được....mà các pác tổ chức thì tránh 5-9 ra nhá ko là em chịu đấy :-*

6. EverestRH

Bym! Thi thoảng anh em mình vẫn gé diễn đàn chơi nhé. Anh chắc cũng không thọ được lâu đâu. Đây là game cuối anh chơi nên dù không cày cuốc thi thoảng anh vẫn vào nghịch. Tám với chú.

7. Igosu

Igosu Dragon Quest

ok e vẫn dạo qua diễn đàn mà hehe... chắc thi vào fpt xong e sẽ làm về mảng game phát triển game hay cho ae chơi >:) lúc đấy anh phải mở hàng cho e đấy :hug:

8. vampjre

vampjre Youtube Master Race

=)) ôi everest sao dep trai thế, lúc đầu cũng định đi đó nhưng tự nhiên ông thầy ông bảo học lúc 1h nên thôi. :( Mà vamp mới 17 tuổi thôi. đừng có dụ dỗ uống bia ná. Rượu mới chơi =))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Bym ơi thi vào FPT à, vậy nhớ làm Game nào cho ra hồn tý ná. rồi có j gọi vamp ;))
    à. do em ko chơi nữa nên lần sau có off thì pm vampjre_prjnce nhá :hug:

9. mrhotsnow

mrhotsnow Mario & Luigi

Tên này chém gió từ trong game lên đến 4rum ,ghê vãi ,chắc skill lv 7 :o .Tình hình là anh em FS mấy bữa nay bị tụi SGX với Para nó way dzữ quá nên out guild cũng ko ít ,đề nghị anh em giữ vững tinh thần ,nó giết riết thì nó cũng ... chán thôi ý mà =))
    p/s:Hôm wa vừa biến wa orc để trả quest vừa bước ra vài bước thì đùng đùng ,lăn quay ,chả hiểu chuyện j ,nhìn lại thấy 1 anh Efl của Para ,mặc giáp champion rất là hổ páo đứng canh me ,check lại thấy anh ý lv 77 ,nhìn lại mình ... mặc graham lv 45 =)) ,thật là vãi hàng .Lv 77 dek dám lên bãi cao đứng canh mà canh ngay bãi lv thấp để thỏa mãn thú tính =))

10. EverestRH

He he! Chúng ta sẽ còn gặp nhiều chuyện như thế nữa. Anh em giữ vững tinh thần. Xem ai lì hơn :D

11. FuriousFire

FuriousFire Mr & Ms Pac-Man

Township còn nhiều bác Ranger đứng canh bãi 3x train lấy Murder Kill Count làm quả Murder Shoot pro lém ;))
    3x mới chơi cứ cẩn thận save teleport là vừa ;))
    Dmg bằng 5000% Murder Kill Count, tức bác í giết 10 người thì dmg bác í bằng 5k à :o

12. EverestRH

Uh! Đúng rồi đấy. Dam bắn quái là 5k! Nhưng mình làm 1 bé 30 kiếm munder cho nó lành!

13. Igosu

Igosu Dragon Quest

thông báo với anh em là char cuối của bim : BymBym đã up 30 khi chưa đầy 1 ngày :))

14. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

anh em FS đừng quit nhé....ít nhất phải giết được Paradigm rồi tính gì tính....

15. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

Alo 1 2 3 4
    AnhThu16 day, co 1 so chuyen muon noi voi tat ca? cac mem o trong lien minh ve ti`nh hi`nh hien tai cua server. Chac han cac ban cung biet luc luong cua Paradigm hien nay rat la hu`ng manh, rat nhieu mem 7x va da co 8x, ngoai ra guild ho. choi rat co to chuc va ki? cuong, su dung Ven de noi chuyen truc tiep. Ko phai mi`nh ko dam doi dau truc dien voi ho., nhung ma` da nhieu lan lam the va deu bi that bai. Paradigm, ko nhung lev cao hon, luc luong nhieu hon va` con su dung item mall, chua ke co su ho tro cua guild SGX va knight of rohan (tuy chi? la` mot lu an theo...). Paradigm, vi` no y? no hu`ng manh, nen no quyet tam thuc hien nhung gi` no da noi *quyet lam Akatsuki phai disband*. Va cung vi do FS o trong lien minh voi Akat nen cung bi lien luy (vo cung xin loi), ngoai ra con co chaooforder, hien tai con bi bon paradigm san lung hon ca? vi` bon Knightofrohan cho la chaos phan boi lai bon no theo Akat, nen bon Knight da cau xin Para de dua Chao vao KOS list. Anh em chaos, 2 hom nay noi chuyen voi Wolfen (gm cua chaos) thi` cung biet tinh hinh ben do' con te hon ben chung ta. Nhung wolfen cung da quyet ko disband guild va choi bon Paradigm toi cung. Chung ta, danh truc dien ko lai chung, nhung co the danh le?. Thu rat buc khi thay nhieu anh em Viet, cu he ti' la` lai chui nhau khi bi pk hoac cu luon mieng keu ga`o anh em len giup de giet lai. La`m nhu the duoc gi`? khi ma` luc luong truc dien cua mi`nh ko bang ho., lam the minh chi them thiet. Cuoc chien nay chi xem ai li` hon ai thoi (nhu everest da noi). Cac ban dung nghi Paradigm ko co thiet hai va vui ve gi`. Bon no cung rat tuc toi vi` suot ngay phai di hunt chung ta, do'ng coc theo team 3 nguoi o cac bindstone. Lai bi rednick, drop do lien tuc. Ke cho nghe nhe', mot so tran danh Thu tham gia thoi thi` thang Judius (lev 77 priest cua para) mat 1x enchant pluion chest, 2x pluion 5x, thang Vexor (chu guild Para) mat pluion tasset 6x def ve tay Baha, con nhieu nhieu nua. Chi sang nay, Thu cung mot so mem di hunt Para, duoc 2x fishing rod 500k. May ban dung nghi, bon no ko bi san. Top lev cao ben Akat, khi ranh roi van di san bon no' nhu gi`. Nhu Omai voi Thu, 2 nguoi thoi co the ve rohan/ nightmare/ rahkon 1 lam sach ca party bon chung, bon lev thap ben bon chung cung farm cha? yen, con bon lev cao thi` phai di san do'n. Noi tom lai, ke the cho anh em biet la bon Para cung ko phai dang ha? he nhu anh em nghi. Thu thay, co rat nhieu nguoi out guild de train ma ko bi quay nhieu (day cung la` mot cach tot neu anh em nao thay can thiet), nhung cung rat cam dong truoc nhieu mem tuy lev thap ma lieu chet voi para ko quit guild.

p/s: gamevn mod lam an gi` ki` dzay, dang ky account hoai ko duoc la` sao???? dang ky 2-3 lan thi` duoc 1 lan no gui code ve email de verify, thi` click vo lai verify ko duoc... buc ca mi`nh!

16. mr.Dream

mr.Dream Mr & Ms Pac-Man

- Chúng nó tuổi gì mà đòi lì với anh em VN, cứ đợi mà xem :D

17. snicoo

snicoo The Warrior of Light

tình hình là mới nhai cái x2 1 tuần nên lặn 1 thời gian,anh em ở lại cố gắng ::( hết x2 hy vọng mạnh lên đc 1 tẹo::(

18. Igosu

Igosu Dragon Quest

hohoho hoan hô bác anhthu keke... thời đại hoàng kim của e qua rồi nên h chỉ biết nhìn anhe chiến đấu T_T..

19. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

tình hình là bây giờ guild Paradigm bị ghét nhiều lắm, bây giờ người ta nói là hồi xưa ghét Akatsuki nhưng không bằng 1% ghét Paradigm bây giờ, còn nói Paradigm Wins, YNK loses nữa, nên mọi người hãy ở lại xem sự sụp đổ của Paradigm đi. Omai đoán không đầy 2 tuần đâu.

20. NNL

NNL Youtube Master Race

bọn này bị ghét là đúng, quá tàn bạo. Ai đời tôi pt với mọi người ở G khác mà nó lên thịt tui xong làm 1 câu: "kill all help Akat", nó làm sạch cả pt luôn mới kinh. Hôm trước sang Limestone bị 3 - 4 thằng cấp cao nó dí, hôm qua thì thấy 1 đống red nick ngồi ở Limestone hiền như bụt :))