[Ahkma] Guild VietHeroes - Thông báo tuyển quân (Lựa chọn hoàn hảo của bạn)

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi ducanh2020, 11/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Thật sự thì mình cũng ko muốn như vậy nên mới lập ra G này, nhưng mà có lẽ mình suy nghĩ quá "nông cạn", tính tình mấy người đó có bảo thế nào cũng ko thể sửa đổi. Mình mệt mỏi quá rồi hôm qua hôm nay giải quyết bao nhiêu rắc rối:whew::whew:. Ông đẹp nhất thì chả thấy quan tâm tới mem trong G mấy, nhiều người trong G còn tưởng mình là chủ G bó tay thật.
    Chả lẽ G lại đi theo con đường cũ của các G Việt Nam khác=((=((

2. Vo_Hung

Vo_Hung T.E.T.Я.I.S

Mình nói thật ban đã lo baonhieeu chuyện như vậy là quá tốt rồi, ngày xưa khi chơi game TGHM mình cũng đã từng là chủ G, lúc mới đầu thì chuyện đâu cũng vào đấy, nhưng khi G đông lên thì thật sự nãn, có những người suy nghĩ rất thiển cận, chỉ nghỉ đến cái tôi của mình mà chẳng bao giờ nghỉ đến cái chung và cái tốt đẹp nhất, tóm lại gamer người Việt mình chưa tự ý thức được (giống như ngoài xã hội vậy đó: do trình độ dân trí VN chưa cao bằng các nước khác) thôi chơi cho vui mà hì hì đừng buồn, đừng nãn.:D

3. 7_love( T_T )

7_love( T_T ) Youtube Master Race

Mình sau hôm update đầy khó khăn và vất vả hôm nay, vui vẻ vào game xem có gì mới không và đập ngay vào mắt mình là 1 điều hết sức mới từ VH... Mình bị kick=)). Nick của mình HaveANiceDay , mới vào guild được vài ngày và chat kênh G được vài lần nhưng không hiểu phạm lỗi gì mà bị kick oan ức vậy... X(hay là G giải tán rồi hả bạn ;;) Thấy bạn mở cả topic tuyển người ầm ĩ trên 4rum thế này chắc là đông người đăng ký lắm nhỉ :wink: chắc phải kick bớt người cũ ra lấy slot nhỉ=)) Cho mình cái lý do nhé, mình chờ các bạn đấy:-/:-/

4. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

Các bạn cho mình xin vô G được ko vâyk? mình mới chơi đến lv19. do mình ko biét tiếng anh nên mình hy vọng vô G sẽ được các bạn chỉ dẫn các làm Q chứ mình cứ đánh solo chẳng có bạn bè đánh lên 19 bùn quá, hy vọng được vô G với tư tưởng chơi vui là chính :)
    nick game: 3DclassHuman
    YH: chienna_hakigroup@yahoo.com

5. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Do G mời thành lập, mà sô lượng mem vô G tăng lên quá nhanh nên hôm ko thể tránh tình trạng ko kiểm soát được, vài người cấp cao lợi dụng kick người chính vì thế mà hôm qua ông DepNhat đã kick người hàng loạt ra để quản lý số member ở lại cho họ tuân thủ quy tắc. Thật sự tôi cũng ko thích chuyện này, nhưng ổng bao nhận nhiều quá loạn nên quản lý số mem này trước cho họ tuân thủ quy tắc rồi mới nhận thêm người mới =.=. Mỗi ngày chỉ nhận vài mem mà đã tìm hiểu kĩ là đạt tiêu chuẩn ko ks bừa bãi, ko nói bậy kênh G...
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mong các bạn thông cảm cho chúng tôi, tôi sẽ invite các bạn trong thời gian ngắn nhất có thể.
    Tôi đang rất mệt mỏi vì việc ông depnhat làm mọi việc mà chưa hỏi ý kiến mem.
    đang giải thích với từng người có người thông cảm nhưng có người thi quay lại chửi tui luôn, đành chịu vậy...

6. HeoSuaXongDzoLua

HeoSuaXongDzoLua Legend of Zelda

Cái này Heo hiểu cho cậu . Một số người ngồi nhà tưởng tựơng mọi việc rất dễ dàng , ra đường thì chẳng làm được cái gì , chỉ biết chê . :whew:

7. CHIKIRI8866

CHIKIRI8866 Youtube Master Race

chả hiểu gì ráo.Nói thật ra vào G VH cũng chỉ là để vui vẻ với anh em VN cùng chung chí hướng game thôi.Nhưng chả hiểu sao sau 1 đêm log vô thấy mình nằm ngoài rìa xã hội rồi.Nói thật DepNhatRoHan kick ai cũng là quyền của ông thôi G của ổng lập ra mà.Việc quản lý mem với số lượng đông như vậy thì tạm chấp nhận bị kick.Nhưng chí ít ra cũng nên làm 1 topic mà xin lỗi mọi người chứ tôi thấy số người bị kick ra ko phải ít.Toàn lv thấp mà.
    Làm vậy có phần hơi quá đáng chút vì chúng tôi mới chơi.Quả thật rất cần nơi để tụ họp bàn tán và hỏi đáp nhau ngay trong game.Vì là sẻve nuóc ngoài đâu thể bô bô lên hỏi trên kênh thế giới.Mà cũng ko ít người có vốn tiếng anh kém cỏi như tôi.Quả là rất khó khăn trong việc chơi.Mong là Ông se cố gắng mau chóng giúp đỡ những anh em VIỆT đang còn bỡ ngỡ có chỗ dung thân dựa dẫm.

8. xmenblack

xmenblack Mr & Ms Pac-Man

Mình là DepNhatRohan......trước hết xin chân thành xin lỗi tất cả mọi người khi reset G mà chưa thông báo..........Ngay bây giờ các bạn có thể gia nhap G trở lại với điều kiện:
    -Chấp hành mọi nguyên tắc của G.
    -Tham gia mọi hoạt động của G khi cần thiết.
    Chỉ đơn giản như thế thôi và các bạn có thể vui vẻ thoải mái trong G......Lí do tui reset G là do mọi người ồ ạt join G.....dẫn đến tình trạng "trên bảo dưới ko nghe"......srr vì nói thế nhưng sự thật là lúc đó mỗi người 1 kiểu nói ko ai nghe.........hy vọng mọi người cùng nhau xây dựng 1 G Việt lớn mạnh và đoàn kết.

9. CHIKIRI8866

CHIKIRI8866 Youtube Master Race

ok vậy là có thể quay về guild VIỆT NAM thân yêu rồi.Mấy hôm nay lang thang ngoài dòng đời xô đẩy nhìn tiếng anh nó nhan nhản ra mà mình hoa hết cả mắt ^^!..
    Mình cũng biết rất khó khăn trong việc quản lý G vì đông quá mỗi người 1 lời thì việc leader nói thì dòng đó trôi vèo vèo.Không biết có thể làm 1 room chat riêng cho người việt thì như thế việc spam trong G sẽ giảm đáng kể.Nếu có thể làm đc vậy thì mời mấy bro chỉ dạy trên này cho anh em để hiểu biết thêm.Còn không có thì đành phải mỗi người nhịn 1 câu vậy.Đêm đến nói chuyện ít ít hix.

10. savage02001

savage02001 Legend of Zelda

xem từ đầu đến cuối ko biết G ở sv nào, chắc sv 1 nhỉ?

11. mixu

mixu Youtube Master Race

- Ngay cái tiêu để đã đề rất rõ ràng server Ahkma rồi . :o

12. Aniki

Aniki Moderator Moderator

13. nad8684

nad8684 Youtube Master Race

-mới vô guild 1 ngày bị tống cổ ra rồi,hay chê lv thấp vậy,tui vo guild có làm điều gì đâu,chẳng qua có ae vn thì vào cho vui,có gì chỉ Q giúp nhau,dù sao nhìn có người VN đỡ hơn ngó mấy thằng tây suốt ngày = chán
    -ở trên thì nói AE vào guild bất kể đẳng cấp (cấp 1 vào củng được)trong khi tui cung lv 28 rồi (thông cảm mới luyện được 3 ngày hà)
    -trên nói 1 đằng dưới làm 1 nẻo (đành rành mấy bác RE nhưng ai vi phạm thì đuổi chứ,sao lại RE vô tội vạ cái kiểu này - mà toàn lv dưới 30) chứ còn cái kiểu mà vô guild bắt lv phải cao thì tui xin kiếu (cày thì cày được nhưng thấy vậy khó chiệu lắm)

14. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Bác nói vậy là oan bọn em rồi
    Trong G vẫn còn đầy người dưới 3x này
    Lúc rs G ko chỉ đẩy dưới 3x mà đẩy cả trên 3x nên bác nói thế là hơi oan
    Bây giờ đang nhận mem lại nhưng hôm qua có người ban đầu xin vô G rất tử tế nhưng vừa vô xong đã đi pk linh tinh, chính vì vậy đang hạn chế nhận người vô G

15. dungzzzzz

dungzzzzz Youtube Master Race

DepNhatRohan thật sự hom nay tui mới biết được ông như thế nào ? là một thành viên của G nhưng tôi kông chấp nhận được . xin nêu sự việc để mọi người cùng xem và cho ý kiến : tam 4h sang khi tôi cùng GaH5N1, zzThanhNuZZ , HoaBangLang , ... tôi MaxII cùng với một số người bạn nữa đang train ơ tầng 2 hầm AnKama cave thì gặp ông DepNhatRohan ông xuống fam tiền ổng Ks lung tung rùi chạy ra xin buff của ThanhNu thấy ThanhNu ko nói gì liền PK ThanhNu ( buff) hành động của DepNhatRohan da làm tất cả nhưng người trong Pt ( đều nằm trong G ) đồng loạt out G pk lại .
    thử hỏi một chủ G như vậy chi làm cho Game việtt chết thui . X(
    nếu mọi người trong G không tin thì có thể pm HaBangLang, GaH5N1, để hỏi lại .

16. jamesktm

jamesktm Mr & Ms Pac-Man

nếu chuyện này mà là thực, cũng không có gì lạ lắm . thấy cách nói chuyện là đoán ra được phần nào tính cách rồi. còn không ai đính chính gì hay sao. chẳng lẽ là đúng như vậy? coi chừng người khác quy ra bụng dạ hẹp hòi, thì đẹp mặt lắm à .

17. dungzzzzz

vào ngay từ khi thành lập nhưng bây giờ out G rui mong các bạn trong G thông cảm vì không thể chịu được hành động của ông DepnhatRohan

18. dungzzzzz

ức chế . thui dành out g phiêu bạt vay

19. snicoo

snicoo The Warrior of Light

mai mốt có ai tạo G mới thì xin làm ơn (làm ơn thôi nhe đc hay ko thì tùy) tạo tên G đừng có cái chi Viet dùm cái còn muốn đặt tên G tiếng miên, tiếng mán thập chí tieng đa mạch cũng ko sao :whew: chứ còn cái kiễu lấy tên G có chữ "Viet" đằng tr'c hay đằng sau đi ks hay pk , chữi bới nguoi khác làm xấu cả cộng đồng gamer vn làm nhìu lúc nó hỏi mình ngượn mồm khi nói minh là người Việt

20. 7_love( T_T )

7_love( T_T ) Youtube Master Race

lộ cái mặt vô học ra nhé:)) , thôi ae out G mà add nick nhau lại đi, có gì mua lại cái G VH từ tay nó=))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.