[Ahkma] Tường Thuật VietHeroes VS Imperial

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi SieuNet, 12/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dungzzzzz

dungzzzzz Youtube Master Race

DepNhatRohan thật sự hom nay tui mới biết được ông như thế nào ? là một thành viên của G nhưng tôi kông chấp nhận được . xin nêu sự việc để mọi người cùng xem và cho ý kiến : tam 4h sang khi tôi cùng GaH5N1, zzThanhNuZZ , HoaBangLang , ... tôi MaxII cùng với một số người bạn nữa đang train ơ tầng 2 hầm AnKama cave thì gặp ông DepNhatRohan ông xuống fam tiền ổng Ks lung tung rùi chạy ra xin buff của ThanhNu thấy ThanhNu ko nói gì liền PK ThanhNu ( buf ) hành động của DepNhatRohan da làm tát cả nhưng người trong Pt ( đều nằm trong G ) đồng loạt out G pk lại .
    thử hỏi một chủ G như vậy chi làm cho Game viet chết thui . X(

2. hskyweb

hskyweb Youtube Master Race

chỉ sợ nick đó nhiều thằng chơi nên mới xảy ra thế đó bác :)).

Mấy anh top Vịt Nam toàn là cày theo dây chuyền mà chứ sức người có hạn :'>... 1 số anh hào VCLTK đã thử 1 mình 1 bóng farm suốt 3 ngày cuối cùng nhận được kết quả hạ đường huyết được đưa đi bằng 1 chiếc 4 bánh còi hú vang mở đường ;;) <== hậu quả là phụ huynh của các anh hùng hào kiệt tìm mọi cách ngăn cản con cái chơi game để đừng phải giống tấm gương sáng đó =)).

3. GamePRO.

GamePRO. Persian Prince

Vui quá nhẩy :D, đánh nhau điên cuồng lên anh em! tớ bán vũ khí phục vụ chiến tranh cho có giá :'>

4. xmenblack

xmenblack Mr & Ms Pac-Man

Bạn dungzzz thích đi rêu rao lắm ah......post 2 bài chỉ để kể những việc như thế.....chỉ vì những ngừoi suốt ngày rảnh rang đi post bài nói xấu ngừoi khác như thế nên trình độ gamer VN vẫn chua khá lên đc.......
    Tui nói thẳng là acc tui chi 1 mình tui chơi.......còn cái chuyện bạn nói thì chỉ còn 50% sự thật.......nếu ko thích ở trong G thì đừng đi rêu rao nói xấu như vậy.........trong khi sự thật thì ai cũng biết toàn mấy ngừoi như bạn đi phá xong người ta dập cho thì post bài rêu rao.......

5. HeoSuaXongDzoLua

HeoSuaXongDzoLua Legend of Zelda

Bác Thành mau chóng "chấm dứt" tình trạng này bằng cách "năn nỉ" sếp mua Rohan vìa là xong :-" .

9 người 10 ý , ko thể ko phụ lòng người khác được .

6. huyenthoai3500

huyenthoai3500 Youtube Master Race

thông báo mới nhất của DepNhatRohan giud đã giải tan'

7. trinh1302

trinh1302 Youtube Master Race

Mình mới chơi Rohan từ lúc mở OB đến giờ thôi, đến với Rohan vì 1 người bạn giới thiệu là GO global nên chơi, 1 phần là cững muốn chới games global để biết và học cách sống của người nước ngoài như thế nào. Qua vụ "ẩu đả" này mình cũng xin có vài góp ý thoe như những kinh nghiệm chơi GO 5 năm của mình (hiên giờ đi làm nên cũng ít chơi dc như trước).
    -Các bạn thành lập 1 G thuần việt để người việt nam chơi cùng với nhau và giúp đỡ nhau trong train lv và làm Q. Như thế là rất tốt và tạo tính đoàn kết cao. Tuy nhiên bên cạnh đó là làm như vậy xét về 1 mặt nào đó các bạn đã tự co cum mình lại trong cả 1 cộng đồng games thủ lớn, mà đây là 1 GO global nên việc làm như vậy gián tiếp tạo nên 1 nước VN nhỏ trogn G, và như thế các bạn gần như đại diên cho người VN trong sv đó. Các bạn xấu --> người VN xấu, các bạn tốt---> người vn tốt.Bên cạnh đó các mem trong G sẽ có tính ỉ lại cao, không thèm tìm hiểu.Có nên chăng các bạn cho thêm những người nước ngoài vào G và bạn sẽ học dc thêm cách sống của họ và biết thêm dc cách ứng sử của họ trong game và đặt trường hợp nếu G ban tốt thật nhưng bạn nói thì ai tin trogn khi qua khứ G bạn là xấu, nhưng nếu có G nước ngoài vào G thì có thể với uy tín của họ se thêm dc nhiều người nước ngoài khác biết dc bạn là 1 G tốt. Mình chỉ xin nhắc rằng đầy là 1 GO Global và lối sống co cụm theo kiểu là Đoàn kết của các bạn chưa chắc là hay ( tối 0 nói là sai lầm hoàn toàn)
    -Tạo 1 G và làm 1 Leader tốt thật là khó ( mình đã từng làm Leader G SinhVien trong TLBB nên hiểu điều đó ) và mình cảm thấy 1 G tốt hay xấu là do chủ G là chính. Nếu chủ G là 1 người hiếu thắng, thích gây sự thiếu kiềm chế, thiêu suy nghĩ thì G của anh la lãnh đạo cũng là 1 G hiếu thắng và thich ks, pk v...v
    -Là 1 Leader và là người đứng ra sáng lập ra G của người Viêt Nam trong sv nhưng từ đầu đến giờ mình chưa thấy chủ G của G VH đứng ra nói 1 lời nào mà chỉ là 1 bạn theo như mình đoán là bạn của chủ G đứng lên nói. Đã dám lập G, tuyển mem thì hãy chứng tỏ mình là ngươi đứng mũi chịu sào, bạn đừng nghĩ bạn lv cao, đồ khủng bạn lập G với mem đông là người ta nể bạn, có thể người ta vào G là dựa theo hơi của G mạnh và họ có thể bỏ G bất cứ lúc nào. Là 1 Leader tốt thì bạn ít ra dám làm dám chịu, bạn dám đi pk trộm G thì phải dám đứng ra nhận trách nhiệm về mình ( như các phần tử đành bom ngươi ta vẫn dám đứng ra nhận trach nhiệm đó thôi :D). Và qua viẹc đó các mem mới thấy dc bạn dù là người xấu nhưng bạn vẫn có tư cách của 1 nhà lãnh đạo.
    Mình đã từng chơi Mu FPT và cùng với thằng bạn lập ra 1 G ( G CoolLand - Leader:Dell - Sv Quyền Lực)mà ở đó không hề có chuyện pk trộm hay ks lung tung không lý do. Bất kỳ ai ks lung tung hay pk bừa bãi đều bị kick ra khỏi G. KHi ấy mặc dù G mình chỉ với 40 người ( max cho 1 DK lv 400) nhưng bất kỳ 1 LM nào cũng nể và tôn trong G mình. Nhưng mình thấy trong G da phần là người trí thức, đã có công việc làm hẳn hoi hoặc anh em chơi games tại nhà rất ít trường hợp những mem không học hành và đốt tiền trong tiệm net)
    Có 1 lần mình pt chung vơi 1 ban người Đức hỏi mình từ đâu đến mình nói mình người VN, câu ta hỏi bạn cưới cùng cũng vào G VH đúng 0 , mình nói 0 và hỏi co gì 0 thế là dc nghe nhiều chuyện vê G VH (khi đó mình 2x)
    Mình lúc đầu chơi sv Torian nhưng vì G VE làm tai tiếng nên chuyển sang sv này nhưng cảm thấy thật thất vọng. Rất mong các bạn G VH chấn chỉnh lại cách chơi của mình và cũng xin cám ơn những bạn tốt ở G nước ngoài, các bạn đang thể hiện cho người nước ngoài thấy 0 phải người Việt nào cũng xử xự như các mem trong G VH.

8. Inferboy

Inferboy Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

---Mặc dù chơi game tốt đến đâu thì cũng chẳng làm thay đổi tình hình của nước VN dc hết, game ko hề liên quan 1 tí gì về chính quyền cả :D

---Nhưng tui chơi rất tốt trong game =)) nhất là với những người VN :D ai đi ngang wa thì dcm họ 1 cái là đủ (nói giỡn thôi) :))

9. soidenband

soidenband Fire in the hole!

G VH giải tán rồi.Bàn nhiều làm gì cho thêm tức X(

10. logans

logans Youtube Master Race

nên thêm lại muối vào lời nói của mình đê.
    G ông như thế nào sv còn lạ j`.
    TẤT CẢ CHỈ LÀ NGỤY BIỆN HÃY ĐỘI NỒI CƠM ĐIỆN =))

11. panda1

panda1 Mr & Ms Pac-Man

câu nói nhảm nhất tui từng nghe, ghét nguời VN trong khi mình là người VN
    , nếu ghét tụi VH thì tự lập G ra đánh với họ, chứ đi quỳ lạy mấy thằng NN để đánh lại thì nhục quá đi

12. [No]Rain

[No]Rain Mr & Ms Pac-Man

Trùi, sao bây h lại xảy ra chuyện người VN đánh lẫn nhau, thật đáng buồn::(::(

13. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

mấy giờ rồi còn lôi topic này ra đọc lại nhảm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.