Ai biết về vụ rửa tội thì dzô bàn luận nhá ....

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi DW261192, 7/7/08.

1. blcatvn

blcatvn Youtube Master Race

@1: đang bi check bot mà Alf+f4 ,login vào lại= vô tù !
    @2:1 ng ko thể bị 5 cái còng 1 lúc, 2 cái đã là ko thể rồi ! Còng 1 ng cách nhau 10' mới còng đc cái thứ 2: wa8ng bom ít thôi !

2. cvmquyen

cvmquyen Youtube Master Race

Cái này chắc admin cũng đã tính đến các tình huống trả thù cá nhân như thế này rồi chứ nhỉ.
    Nếu ko cả sv có mà loạn à =.=''

3. papen

papen Dragon Quest

lol lúc nãy cắm bot ở cái bãi khủng bố, 5 thằng bot gần nhau thì 4 thằng nn, chỉ có 1 mình mình VN. Đến mức bó tay luôn. Còng nn thì éo còng, tại vì tên mình có tiếng việt nó bay tới nó còng. DM cái thằng, mình thấy nó bot, mình làm lơ ko nói gì vậy mà nó thấy mình nó còng cái rập. Chắc thích thấy acc của nhau bị xóa khỏi server lắm!!
    DM tao mà điên lên tao lên forum playrohan post bài, kiếm GM online report, chạy vào live support bảo tụi nó. Gửi email lên ynksupport. Bất quá 2 thằng đều bị khóa tài khoản. Tao cũng chả ngán.
    (Ko nêu tên vì cũng chả muốn xích mích với nhau làm gì. Chỉ muốn mọi ng coi lại cách cư xử của mình.)

Không rửa tội được. Nếu GM phát hiện ra dùng market xóa penalty points --> ban IP.
    Còn reset points thì nếu quá 1 tiếng thì ko làm được.

Ngoài ra hiện giờ VN còn có 1 trò dùng cc chùa mua RP. Làm 1 con mule nạp cash, rồi acc chính bán 25 bình potion 16k RP (có thằng bán và mua hôm qua). Tham thì tham vừa thôi ko Rohan nó ban hết IP VN giống như Paypal.

4. quyenmagic

quyenmagic Youtube Master Race

Có bạn nào biết về chế độ tù trong Rohan không, nếu vào lần 1 thì thời gian tù sẽ là 10 phút, lần 2 là 10h, lần 3 là 10 ngày............vậy trong khoảng thời gian đó chúng ta chỉ cần offline và đợi đủ thời gian hay bắt buộc phải online đủ điều kiện thời gian. Bạn nào biết thì vào chia sẽ nhé. THÂN

5. BeingBeauty

BeingBeauty Youtube Master Race

Bạn cần phải online trong khoảng thời gian bị tù. ;)

Tù con này ta bot con khác. Lo gì?

6. Kil_Poca

Kil_Poca Youtube Master Race

mà "phong cảnh" trong tù nó trông thế nào nhỉ..chưa vào bao giờ nên chưa biết

ai có ảnh trong tù post coi với:D

7. thientu113

thientu113 Mr & Ms Pac-Man

Hôm bữa vào tù đợt 2 mang theo 200k ;)) sau khi ra tù thì lãi hơn 1m ;))

8. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

À hôm nay có 1 em gà đã bị lên đ 1 char lvl 74 =7000rps vì cái vụ tẩy point này rồi đấy. Các bác đừng dại dột nha lolz.

Thế cơ ah, sao hôm qua mình gd với thằng kia nó show cho mình xem cái tài khoảng 100+k rps của nó ( nó bảo là cc chùa luôn ) và méo mặt bảo là ko mua đồ đc click vào là bị lỗi ko đk membership đc lun nhẩy ?

Ko thấy dạo này khỉ và rồng ko bày bán tràn lan giá siêu rẻ nữa thì tự hiểu rồi đếy !