Ai choi Breath of fire thi chi toi qua cho nay coi !!!

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Gundam2003, 13/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nguyen Thai Chuyen

Nguyen Thai Chuyen Mr & Ms Pac-Man

You thử cố nhớ lại xem, vì tui tìm hết ngóc ngach rồi mà chỉ có 2 lá bùa là may xanh với màu vàng. Màu xanh là khi đánh con rồng đó xong là có đi thêm 1 đoạn nữa là màu vàng. Còn màu đỏ thì chịu, you cố nhớ lại xem để giúp tui với.

2. Hank Williams

Hank Williams Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Hey, lá bùa màu đỏ ở tầng B3 đó. ráng kiếm kỹ kỹ!

3. wild_boy

wild_boy Youtube Master Race

Hank Zappa You dã về nước rồi à chỉ tui wa chỗ nầy cái coi tui di trở về dường mà thằng fu_lu dã từng qua nhưng tới một con dường có lính chặn làm sao wa hả hình như là nó nói mình cần quay trở về thủ dô gì dó nếu mà ban dã wa rồi thì chỉ mình voi nghe

4. Hank Williams

Ý bạn nói là chổ Highway chứ gì? :-? Có mấy tên lính và các hàng rào gỗ?
    Vì bạn chưa nói rõ là bạn đã hoàn thành đến đâu nên tôi chỉ đại xem có đúng không. Bạn chọn Ursula cho nó đi đầu rồi đến nói chuyện với tên lính ở đó.

5. wild_boy

wild_boy Youtube Master Race

OK mình cám ơn nghe tối nay mình về chơi thư coi có gì thi bạn giúp mình nghe bây giờ thi mình phải về dây bye

6. serger

serger Legend of Zelda

Tui chơi đến chổ vào cái Tomb gặp hai cục vuong đó khó đánh we ,HANK chỉ cho tui luôn canh danh no đi .Tui đến chổ đó LV 31 có đánh nổi nó không .Bác chỉ luôn cho tui cánh luyện LV luôn .Cảm ơn bác nhiều.

7. Hank Williams

-Về cách luyện level thì trong bài hướng dẫn của tôi trong box Hướng Dẫn Hoàn Chỉnh có để cập đến. Xem ở phần Mẹo Mực-Mách Nước.
    -Về cách đánh 2 cái xúc xắc I, và II trong Tomb thì bạn nên nhớ 1 điều là 2 con đó có 2 đặc điểm khác nhau. Trong bài hướng dẫn của tôi co nhắc đến, 1 con thì hoàn toàn vô hại với các chiêu magic, còn 1 con thì ngược lại, cho nên bạn phải đánh đúng yếu điểm của từng con. Bạn nên tập trung đánh 1 con cho đến khi nó chết thì mới đánh con kia. Còn về con nào như thế nào thì tôi cũng không nhớ nỗi >_<, hay là bạn vào bài hướng dẫn xem sao???!!!

8. Hư Trúc

Hư Trúc Donkey Kong

1 cách level tương đối dễ ... đánh nhiều 1 chút ... nhưng lười đánh ? ... nhấn nút đổi người (đổi từ con này sang con khác khi đi bản đồ ấy ...) dùng Charge ... ... (hy zong bạn không gặp monster khoẻ đến nỗi nuốt mình luôn ... mí lị 6 CHa của mình làm sao thua được ??

9. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Ủa mà chơi trò này mấy you khoái lên level chi vậy? Tui thiết nghĩ chơi trò này thì chỉ cần đi tới thôi vì vốn trò này làm gì có trùm cuối!!!

10. Hank Williams

@_@ Vậy bạn không muốn lên level sao? Bạn không lên level thì làm cách chi bạn có thể hạ được Astral nếu chỉ với level 5-10-15-20??? :-?
    Level nó sướng nên ai cũng khoái, mấy con monster thường thường chém cái chết, chém cái chết; còn ngoài ra nó còn là điều kiện giúp mình học master nữa.

11. jiraichi

jiraichi Donkey Kong

Có ai chỉ tui cach uýnh trùm cuối mà kết thúc thứ hai trong Breath of Fire không? tui uýnh hoài không thắng toàn thua không hà, level nào có thể uýnh thắng được vậy?

12. vietlx1310

vietlx1310 Youtube Master Race

Có ai chơi Breath of fire 3 ko chỉ mình với!

13. vietlx1310

Bạn chỉ cần level trên 30 là đủ (nhưng bạn phải có nhiều cá Angelfish (cá cứu sống ấy mà) và nhiều cá tăng MP mình không nhớ tên, loại cá này nặng trên 100kg (tăng đầy MP đấy), và phải có nhiều cá tăng full HP bạn hãy xem tên loại cá này trong danh sách cá của bạn nếu không thấy có tên thì bạn phải đến các hồ mà câu. Khi đánh nhau bạn cho Ryu sử dụng super combo hoặc hoá rồng Kaiser theo tôi bạn nên hoá rồng Kaiser. Scias sử dụng đòn mạnh nhất hình như là swimming ballasd (phải ko?). Còn công chúa Nina sử dụng đòn tăng máu tập thể, tăng máu rồng cho Ryu. Nhớ dùng phối hợp cả cá nữa nhé. Chúc bạn thành công!

14. vietlx1310

Bạn hãy nói chuyện với ông già và thuê con chó. Khi con chó dừng lại sủa ở đâu bạn hãy đến đấy đào. Lặp lại nhiều lần khi nào ông già không cho đào nữa thì thôi. Bạn hãy quay lại Sarai tìm boss và đánh nhau với Joh. Sau khi đánh bại joh bạn sẽ thấy đường đi tiếp. Chúc bạn thành công!

15. vietlx1310

Bạn hãy nói chuyện với ông già và con chó. Sau đó thuê con chó tìm báu vật. Con chó đứng lại và sủa ở đâu thì bạn hãy tới đó đào. Lặp lại việc đó nhiều lần tới khi ông già không cho đào nữa thì bạn hãy quay trở lại Sarai nói chuyện với boss và đánh nhau với Joh. Ðánh thắng joh bạn sẽ có đường đi tiếp. Chúc bạn thành công!

16. 1vn

1vn Youtube Master Race

doan con ro bot trong breath of fire di nhu the nao ha cac bac

17. tiduskissyuna

tiduskissyuna Mr & Ms Pac-Man

con rô bốt nào ấy nhỉ,cái đoạn đi trong hầm mỏ à
    đi đại đi thì đi được thôi,cứ lên mái nhà mà đi

18. tiduskissyuna

tiduskissyuna Mr & Ms Pac-Man

có phép tăng máu cho rồng nữa hả,giờ tui mới biết đó
    đánh boss cuối có 2 kết thúc mới đau chứ

19. badbaby_000

badbaby_000 Dragon Quest Lão Làng GVN

đâu có !
    đâu phải phép tăng máu cho rồng , chỉ có potion thui !

20. Shery_the chick

Shery_the chick T.E.T.Я.I.S

CÓ ai đánh con rider ở khu vực mukto ruin gần lối ra của fou-lu tomb chưa? Mình được biết đánh con này thì sẽ được king's armor là áo giáo mạnh nhất của scias....phải tội con lừa này mạnh quá, hồi 20000 máu 1 lượt, mà phép của nó óanh mình toàn mất 1200-1500 máu 1 thằng, chịu ko nổi! Ai hạ được nó rồi chỉ cho mình với, hiện tại char của mình đang ở lv 37-40

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.