Ai chơi Cửu Long bên USA (Acclaim) thì vào đây nhé

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi leon_le, 21/10/06.

1. tuladown

tuladown Mario & Luigi

Tình hình là có ai đó tối qua cãi lộn ko lại...giờ reg nick mới vô chửi đổng ấy mà :wink: :wink: :wink:

Hi vọng là ko phải thế :D :D

2. langtuitalia

langtuitalia Youtube Master Race

Nếu anh chỉ nói riêng thế thì các chú lại bảo anh đây đi chửi người khác,cho nên anh đành đem bản thân anh vào,vì anh đây ko thẹn với lương tâm cho nên anh không cần phải cảm thấy hổ thẹn,anh viết bài lên đây anh mong các chú lầm dường lạc bước có thể nhận ra đươc,anh cũng biết rằng ba mẹ các chú mày chửi đến mức chúng mày ko phải là con người nhưng chúng mày cũng chẳng thẻm để ý,anh đây chỉ góp chút công sức để cho 1 ai đó tuy đang chìm đắm trong cai thế giới ảo ko có lợi ích gì trong tương lai này nhưng có thể họ hiểu được thì hay quá,anh biết xã hội có nhiều thứ người,1 số thứ biết sai biết sữa,1 số thứ dám làm dám chịu dám chịu nhục mà thay đổi để có thể way lại ánh sáng.còn 1 số người anh hiểu được chúng nó biết mình sai nhưng vì đã quá đam mê cho nên cố đưa cái mõm lên mà sũa(thằng an trộm nào mà ko biết an trôm là xấu,nhưng vẫn cứ chôm,)anh đây ko chấp mấy thứ đó,anh chỉ mong 1 điều các bạn nào đó co thể hiểu đươc tâm tình của anh,anh tốn thời gian để mà viết những lời này ko có lợi gì cho bản thân anh cả,cung chẳng có vui sướng gi hết mà anh biết sẽ có những kẻ tiểu nhân sẽ la mắng chửi anh,nhưng anh vì cai chung,anh thì sĩ nghỉ nhỏ bé lắm,anh mong có thể góp 1 cái gì đó cho xã hôi tốt đẹp hơn ấy,cho dù chỉ là 1 giọt mưa rơi vào vũng nước đái.mong ai đó sẽ nhìn ra được.
    anh nói 1 lần nữa,anh đây chỉ mong các chú đang lầm đường lạc bứơc hãy tỉnh giấc,nhất là 2 chú em Thu KHoa Va tuiladow.anh ko chấp 2 chú trẻ người non dạ,các chú mún chửi cứ chửi,anh vẫn viết,anh ko vì 1 con chó cản đường ma làm hư đại sự(giúp những ai dang chết dần chết mòn trong thế giới ảo lấy lại cái thế giới tươi đẹp ma thựong đế đã ban cho chúng ta) của anh

3. tuladown

tuladown Mario & Luigi

:p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p

4. Thu khoa

Thu khoa C O N T R A

Anh là ai mà biết bố mẹ chúng em chửi chúng em ko ra người? :/
    Định viết tiếp mà nhức mắt quá đọc ko nổi,viết bài chẳng có lấy 1 cái dấu chấm. +_+!
    Thôi mệt quá,bài cuối tranh cãi ở đây.Mấy hạn người này nói chuyện mỏi mồm.

5. hoangha_demon

hoangha_demon T.E.T.Я.I.S

chẳng bít chửi ai nhưng có 1 con chó ở trỏng :|
    đồng ý !

6. nga3tinh

nga3tinh Youtube Master Race

Tuy đôi lời tôi thấy bác này quá lời nhưng mà không phải la không có đúng không. Ai đã chơi game Vn đều nhận thấy như vậy mà:
    __Chơi game một cach vô độ
    __Nhập thân vào thế giới ảo, quyên đi thế giới thực
    __Tiêu hao sức lực tuổi trẻ vào game, vào thế giới ảo
    __Ảnh hưởng đến xã hội
    ....vv
    Chúng ta có thể chơi game 5h/ ngày không. Chắc chắn là không đúng không vì các bạn đang có một thế giới trong đó mà quyên đi mộtthees giới thực của mình. Tôi có nghe một câu chuyện như thế này:
    Một ông bố đi tìm một đứa con giá mấy ngày mà không thấy, một hôm khi đi qua một chỗ rất đông người thì thấy đứa con đang đứng nhậnk giải thưởng của một game AU... :o ...pó tay luôn.
    Còn chuyện những cô gái chơi game đến 3 ngày 3 đêm, thì cũng đâu kém => xung quanh bốc mùi luôn. khủng đến nỗi không ai dám ngồi gần
    Thử hỏi một thế giới game như vậy đâu có thể gọi là lành mạnh, giải trí được.

7. Thu khoa

Thu khoa C O N T R A

Với những bài như thế,dù đúng mười mươi đi nữa tôi cũng ko phục !! 8-} Vả lại cách bác ấy nói là "dạy đời","vơ đũa cả nắm","chửi" ... hoàn toàn ko phải góp ý !

8. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

ba hồn chín vía thằng cha langtuitalia về đây tao bảo:

mày làm tao xấu mặt vì nick mày có chữ Italia X( ...

bữa nay tao đọc những bài viết kiểu như mày không còn thấy tức nữa mà thấy buồn cười 8-} ...buồn cười cho cái gọi là "một tấm chân tình" của mấy đứa không hiểu j` về game mà lên mặt dạy đời, này rằng thì là mà tụi mày đang sống thế giới ảo, sao không giỏi ra đời mà xưng vương xưng bá 8-} ... càng nghe những ý kiến như vậy càng thấy buồn cười... 8-} .

9. Phuhai

Phuhai Legend of Zelda Lão Làng GVN

Mấy bác quan tâm làm cái gì đến 2 3 cái thằng dỗi hơi ko có việc gì làm chỉ biết đi câu bài trên 4rum bằng cách quăng bom và scandal , chúng nó bào chúng ta tham gia vào thể giới ảo nhiều hơn thế giới thực chắc chúng nó là những người con ngoan trò giỏi , nên ko chơi game , bố mẹ nó dạy con tốt ghê .

10. NT-Axel

NT-Axel Youtube Master Race

Ôi trời ơi! Quả thật tôi không thể hiểu nổi lại có cái thằng nào như cái thằng ôn con langtuitalia này, đã đếk hiểu cái chó gì rồi còn ngóc mõm lên sủa bậy sủa bạ, đã thế lại còn xưng anh............ thằng này khá quá nhỉ, nghe nó nói mà mới thấy quả thật là ô uế xã hội, nghe nó nói thì nó là con nhà có văn hóa, có văn hóa ở chỗ nào không biết:
    Đấy mọi người thấy nó văn hóa nhỉ??
    @langtuitalia: Mày là người nước ngoài hả? Đủ tuổi chưa mà đã dám thay bố mẹ tao???
    Xì ke liên quan đ...é...o gì đến mày, bố mày phế thải cũng đ...é..o đến lượt mày chõ cái mõm mày vào đây nghe chưa con? mà sao mày biết bố mẹ tao mong tao mập mạp, mập lắm rồi ngu như mày á? hay là mày nghĩ ai cũng như bố mẹ mày.
    Còn nữa
    khen cho mày vì đã sản xuất trên giường của chính mày, có lẽ đó cũng là điều bố mẹ mày dạy.
    @tất cả mọi người: sry, vì lời lẽ hơi bậy bạ nhưng em không chịu được cái kiểu bố đời mẹ thiên hạ của nó, nói là góp ý nhưng chơi toàn những câu đến bố mẹ người ta còn không cần phải nói đến. Thề rằng có những thằng như thế này thảm nào Xã hội mới lắm chuyện thị phi. Đúng là không đỡ được, đã ngu còn to mồm.
    M....ệ....t!

11. senlong2

senlong2 Donkey Kong

tâm thần phân liệt giai đoạn đã 9 muồi!

chấp nó làm gì

Đoc_Giac_Long lục lâm nhé

12. senlong2

senlong2 Donkey Kong

Đấy! 1 trong những lý do tôi chơi 9d US đấy
    móa...Lỗi là của chúng nó anh em mình chỉ lợi dụng cũng chết

Nick bên kia của tôi vẫn là Đoc_Giac_Long nhé

13. Phuhai

Phuhai Legend of Zelda Lão Làng GVN

Nếu nó mở thì tui chơi server trên cung , HacLongDau ma giáo , anh em có gì giúp đỡ nhá

14. dongtp

dongtp Youtube Master Race

Nếu 9d US OB thì tui cũng tham gia, server đầu tiên, hắc đạo, chưa biết phái nào. Có gì anh em giúp đỡ nha. Hẹn gặp 9d US.

15. quangvinh1985

quangvinh1985 Donkey Kong

nghe các bác bàn tán cũng hay tham gia cho vui nào

16. minwoo9x

minwoo9x Youtube Master Race

cac ban oi, minh down 9d Us ve roi` nhung lai bi loi~ la` sao
    No' ko cho minh` giai nen ,no cu' ghi loi gi` do' ở ổ dĩa.MOng cac ban chi giup'

17. minwoo9x

minwoo9x Youtube Master Race

anh tuladown hay anh thủ khoa oi cho em xin nick YH de em lien lac. .Giup em voi'

18. Microwage

Microwage Donkey Kong

đọc 1 lúc thấy toàn chửi nhau :whew: nhất là mấy bài của langtuitali sao mà nhức đầu thế , không biết nó học hết lớp 1 chưa nữa :-/ !

lần sau thấy loại người này mong các mob cứ chém thẳng tay để lâu chỉ tổ bẩn diễn đàn #>:) !
    nó lại còn PM rủ mình chơi CL UK với nó nữa chứ :whew: , thà chơi xếp gạch với mario còn hơn chơi game online cùng với cái loại lở mồm long móng bị di căn lên não này X(

19. kirimashu

kirimashu Legend of Zelda

Bác đừng nói vậy mỗi người 1 tính thui .
    Bác ấy ngoài miệng thì thế nhưng chưa chắc xấu đâu .(Ko bít đúng ko :p)
    Có thể bác ấy mún mọi người chơi cùng nhưng cách dùng từ thì ko hay cho lắm .

20. buonwa1986

buonwa1986 Youtube Master Race

ec'
    anh nao co link open chua
    nghe noi open roai`m a`
    hehe
    pót len cho anh em mung` nao`