Ai chơi Demigod nào

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi MarilynManson, 16/4/09.

1. main8990

main8990 Youtube Master Race

Game này muốn tiếp tục phát triển chắc phải cho thêm nhiều class + item mới, skill tree chứ ko làm sao đọ đc với DotA cả HoN cả LOL bây h :-<

2. Hắc Ma

Hắc Ma HIV Ma Lão Làng GVN

ôi, hôm nay lần đầu tiên dùng con regulus thắng mode hard, mừng muốn khóc :cow::cow:
    thank tuananh2805 nhìu nhé :D
    nhưng vẫn chả vô gameranger được :|

3. tuananh2503

tuananh2503 Youtube Master Race

Là sao nhỉ bạn thích thì cứ chụp ảnh lại mình xem vấn đề.Bạn từng chơi dotal chưa.
    P/s tuananh2503

4. Hắc Ma

sorry sorry, tại hạ nhìn lộn số 3 thành số 8:)):))
    tại hạ không chơi dota :D
    mỗi lần tại hạ vô room là nó hiện bảng này
    còn nếu tại hạ tạo room, khi bắt đầu thì sẽ hiện lên dòng thông báo tại hạ abort game :|

5. MegaAngel

MegaAngel C O N T R A Lão Làng GVN

Bạn thử mở port với cả bỏ firewall đi chưa :-?

6. Hắc Ma

mở port là thế nào :| tại hạ siêu gà cái khoản tin học này, thành ra huynh đài hướng dẫn cụ thể giúp tại hạ chút, thanks nhìu :D
    còn firewall của tại hạ thì chưa bao giờ mở cả :D

7. fulldametal

fulldametal T.E.T.Я.I.S

sorry,bác nào hay chơi game này,biết cách nào update lên để có 2 tướng mới không,mình dạo này mới chơi nên giờ mới hỏi.không cố ý đào.

8. SanHeroes

SanHeroes Mr & Ms Pac-Man

Down bản Patch đã crack về cài vào là có 2 con, 1 con như thằn lằn cầm dao , 1 con ngồi trên cái ghế bay :)

9. fulldametal

fulldametal T.E.T.Я.I.S

bản patch đã crack có trên gamevn luôn không bạn??

10. SanHeroes

Mình đang up lên megashare chút nữa xong mình post lên cho ( cái này chỉ có trên torrent nên mình down về up lên cho các bạn :D , dung lượng 241MB )

11. fulldametal

fulldametal T.E.T.Я.I.S

thank bác rất nhiều. :D,mình tìm khắp nơi trên mạng mà không có,may mà có bác giúp

12. SanHeroes

Patch 1.20.0211 của Demigod add 2 tướng mới

Download
    Mã:
    http://megashare.vn/dl.php/360395
    Hướng dẫn

1 : Chạy patch.exe trong thư mục Patch
    2 : Nếu bạn dùng bản rip ko phải bản cài đặt(vd : bản RADiANCE giải nén chơi luôn) thì chạy addreg.bat trong thư mục Patch
    3 : Chạy xx_VOICE_UPDATE.exe (với xx là ngôn ngữ bản Demigod của bạn, vd : EN_VOICE_UPDATE.exe) trong thư mục Sounds nơi bạn cài game, nếu ko biết là ngôn ngữ nào chỉ cần thử từng cái, nếu ko có cái nào hoạt động thì phải làm bước 2
    4 : Vào thư mục 32-bit hoặc 64-bit tùy phiên bản Windows của bạn và chạy file reg

13. fulldametal

fulldametal T.E.T.Я.I.S

bác ơi,file not found bác ơi,huhuhuhuhu.

14. SanHeroes

Vào đc rồi đấy :D, tui sắp xếp lại file nên nó báo file not found, để về chỗ cũ thì nó lại đc, bó tay megashare :-o

15. deathblow

deathblow Mr & Ms Pac-Man

Lâu rồi còn ai chơi trò này hem?

16. Fallen_Angel_

Fallen_Angel_ C O N T R A

Game này giá nó làm mấy con á thần nó to vật vã ra tý nữa, quái đông đông nhỏ nhỏ thôi để mỗi lần zoom vào thấy a ROck quất một cái quái bay tứ tung thì thích hơn, đấu trường thì đừng để trên cao thế này trông trênh vênh mà không tạo không khí máu lửa, làm dưới đất 2 bên 2 thành người và quái. Nói chung là nó ăn theo nửa mùa lên chìm lỉm àh, chả có ý tưởng j mới mẻ cả.
    The TOrch j đấy đánh imba vl, lên lv10 -15 săn boss như không. Late thì toàn dùng ảnh đi solo lao vào nhà chúng nó thôi.

17. dragonriderx9

dragonriderx9 T.E.T.Я.I.S

hehe Games này mình gần 3 năm rồi không thấy ai chơi hết bây h mới có topic bàn luận.Ông anh mình thích chơi trò này lắm,mình thì lúc cái này mới ra và ra bản 1.2 thôi còn lại nếu có thời gian thì dota,ông anh mình thì ngày nào fifa 2-3 hiệp rồi demigod.Mình thâychowiss hay nhưng có nhiều thiếu xót quá imbalance quá con Beast master với con dơi hút máu skill chui xuống dòng đất ấy 2 con kinh khủng la cứ gọi là vô đối, con tướng cầm khiên và con trâu thì lv lên nhanh khủng khiếp con câu khiên đứng cạnh đồng đội với con cưới báo thì kinh khủng,con báo đánh mãi nó không chết con cầm khiên thì máu nhảy như đúng rồi.Con assasin và ranger chớ quá khốn nạn,anh khổng lồ với anh mage cầm cái trượng hồi đầu gà chơi 2 con đó thấy thật kinh khủng về sau toàn chới cấp độ khó nhất mới thấy rằng anh khổng lồ tuy vẫn hổ báo nhưng build quá chậm late quá thể lúc đầu lại dễ bị giết,skill mạnh nhất là búa chậm quá toàn bị phá trong item khó nhưng ảnh có cái skill 5,10,15 tăng đam khủng khiếp lại còn Cleave damage,mấy cái vũ khí lắp trên mình nữa,để bố này max đồ thì ngoài con Best master ra thì khó con nào đỡ được,ông Mage kia chỉ đi dọn rác quái hoặc build ice team-work.
    Các bạn vào 4rum của nó còn có bộ pack mod lại nhìn heath và mana bar ấy fix lại cả AI nữa game này lúc đầu khó(mình nhớ chơi ròng 4-5 tuần mà toàn thua normal) chứ sau chơi Nightmare cũng chán bản mod có thêm Favor Item và AI nightmare hay hơn.Mội tôi năm nay bận quá cung ko có thời gian chơi :(

18. wolflonely

wolflonely Youtube Master Race

Dạo này game mới ra cấu hình cao quá về chơi lại game này không biết còn ai chơi không nhỉ:))