ai chơi sv 9y8y.com báo danh nhé

Thảo luận trong 'Đắc Kỷ' bắt đầu bởi bluedragonxXx, 12/5/10.

1. dkxomdang

dkxomdang Youtube Master Race

lamhung bạn là ai vậy có j nói chuyện cho dễ

2. garung215

garung215 Youtube Master Race

anh em vào bang Vipper tập trung nào tôi là TâyThi đây, thấy có 2 bang của VN 1 là vipper 2 la ThienĐế chả biết vào đâu

3. lamhung03

lamhung03 Mr & Ms Pac-Man

Anh em nên tập trung vào bang vipper dê dê quản lý , vi sv này ngang nhau thôi
    Vì toàn bộ Cơ sở hạ tâng của tôi cũng như acc Clone toàn bộ năm trong sv1 .
    Nên không sát cánh cùng các bạn dc

Còn bang Thiên Đê thì không có gì xa lạ cả , chăng qua là 1 sô người bên sever Xuyên Vân cua ThichthiChoikr, Cuondam , .......qua chủ yếu hoc hỏi kinh nghiệm
    .Nó chính là bang Hận Thiên ngày xữa đó mà

Còn nêu như dkxomdang neu co tâm huyêt thi send vao hom thư tôi yahoo , sẽ co ngươi xuất săc hơn tôi đê hướng dẫn bạn, khi đo bạn sẽ yên tâm khi chơi ơ bất cư sv nào sau này
    Nhưng phải trãi qua thơi gian tét :))
    Giông như bái sư thôi. Nên nhớ thật sư có tâm huyết , xưng bá PHCC

4. xitrum__tmt

xitrum__tmt Youtube Master Race

vo dang ky S1 xong nó hiện như thế này là sao mấy bạn
    Unable to connect to any of the specified MySQL hosts

5. dkxomdang

6. kabipro123

kabipro123 Youtube Master Race

đăng ký dùm server1 của zk70.com đăng ký hoài ko dc lâm hùng ơi

7. pdk2009

pdk2009 Youtube Master Race

Thần tiên len lv 200 la max rồi phải ko a hung

8. lamhung03

sv1 hiện đã bi khóa không cho đang ký nữa chỉ con sv 2 thôi
    Hoặc là bạn sẽ dùng acc clone của tôi cũng dc ơ sv1 . Hiện sv 1 rât cân băng ko ai cướp gì cả .
    Nếu dc tôi sẽ sắp xêp vào 1 bang nào đó cứ chơi bình thường khi train tới khi có 5 tướng Hẻo lv 200 , muốn chiêm Danh Thành hi nói tôi sẽ sắp xêp
    Nhưng thật chất ko cần Danh Thành vi có quân thiên dình rôi
    Đac diêm acc clone là tôi chỉ vào mua CCTT , MSTR , vv.... không đá dộng tới
    Định sư dụgn acc clone đó dê trian và chuyển item tư acc clone qua tôi
    Nêu chơi thi nói tôi sẽ sắp xếp 1 acc ơ sv 1
    Tính ra ơ sv 1 hay hơn sv 2.

---------- Post added at 19:02 ---------- Previous post was at 18:53 ----------

Dúng rồi lv 200 là mãn cấp rồi ( không tăng dc nữa , có thâ xem hình tôi pót phía trên cua dackỹ , Tam Muc Thân Tướng đều đã lv 200 ) , như vậy nè . Game Đackỹ thì họ phân chia như vậy lv tư 1 tới 100 trước phi thăng và tư 1-100 sau phi thăng nên họ nói chung là lv 200 .
    Tôt nhât pdk2009 nên train thêm Duong Tiên Dackỹ và Van tiêu tiên từ ngoài LCT .( triêu công minh cũng mạnh vi có PB riêng)
    VI Vân Tiêu rất mạnh cô găng tam thơi dùng Tiên Linh Thạch dổi Côn Luân Thân Ngoc đê lên chức quan có dc bộ nư oa , Thân Y , Phục Hy

9. pdk2009

Em thấy mỗi thần tiên điểm số cũng ko khác nhau bao nhiêu vậy manh yếu khác nhau chỗ nào vậy anh hung

10. lamhung03

VI dụ : Natra lv 200 mã dùng la có diêm 1085 , duong tien max dung lv 200 là 1083
    Vân tiêu Tiên tư mã muu trí la 1055 , LCT mã muu trí lv 200 la 1100
    .........................
    Tuy nhiên các tiên có pháp bảo khác nhau , công thủ thành và thủ thành khac nhau , người diêu khiên khác nhau, chiên thuật đánh chiêm khác nhau
    Vi ít ra nguoi chơi phải trai nghiệm nhưng trân chiên dỉnh cao thì mới ngộ ra dc . cái này khó nói hết băng lời dc

Ngày xưa ơ xxfs.net khi gộp 2 sv sv1 và sv 3 lai đã diên ra cuộc đại chiên lớn nhất tư trứoc tơi giơ , nó hội dủ tinh hoa của chiên thuật cũng như câp dộ thân tiên ,
    Tôi may măn tham chiên chiên và cũng dc 1 sô nguoi chỉ dân nên có bik nhiêu thư vê tính khắc chê cũng như đỉnh cao cua các trận đánh.

Trận đai chiên giưa sv1 va sv3 diên ra 3 ngày 3 đêm nghĩ lai cũng rât vui cuối cùng thì sv1 chiên thắng . Nhưng sau này họ chuyên qua zk70 hêt , nhưng hiện sv ơ zk70 ko có chiên tranh dâu

Con nêu bạn múôn bik chi tiêt , truoc tiên ban trian cho toi 5 tướng lv 200 trứoc đi rôi sẽ tinh sau

11. gamecg

gamecg Youtube Master Race

Lam Hung ban chi dum minh cach kiem sever privatre cua dac ky di . minh muon kiem va test sever chi minh dum nha

12. pdk2009

A Hung cho e hỏi mấy con thú cưỡi của thần tiên mua ở đâu sao e tìm mãi ko thấy , thú chuyên dùng của thần tiên đo' luôn đó

13. pdk2009

a hùng cho e hỏi trong phần bảo vật có hình con gà nướng tăng 15% kinh nghiệm trong 24h , cái đó mình mua ở đâu

14. anhquan22

anhquan22 Youtube Master Race

Hic. Đã cố gắng nhưng không có xu nản quá. Chẳng ép đồ được. Bạn hảo tâm đăng ký cho mình một acc hoặc cho mình một acc clone của bạn cũng được. email vistaquan@gmail.com thanks nhiều

15. lamhung03

Thú Cưỡi Chuyên Nghiệp

Tập trung 1 sô con thú thôi

Tư trái sang phải Ngoc Kỳ Lân , Tranh Nanh ( tăng 40 dũng võ ) cho giáp sỹ , thư 4: Ngũ Vân Đà tăng 25 muu trí dành cho chân nhân , con thứ 5 là con thú tăng 30 dũng võ giành cho giáp sỹ, con thư 7 dành cho dao sỹ lam thái thú tăng 25 dao pháp
    ( các con này mua trong chuồng ngưa câp 20 , dùng dây cương click cho tới khi nao gặp dc con thú mua vs giá tri 250,000 vàng thì dùng lai chiêu nó
    Thông thuong khi danh nhau tùy thuoc nguoi chơi bố trí tú cươi cho tướng

Phía dưới có 1 con dầu rông đó là mua trong bang hội triều Chu +20 muu trí

" Cái dùi gà tăng 15% đó là do tao acc mới trong sv 2 , nó la sv mới nên cho , ko mua dc , hinh như nó là tăng lưc công kich thì phải tôi nhin ko rõ vi ko đê ý

Cách tăng kinh nghiệm khi trian

Sư dụng Hiên Viên Lệnh + x2 + 50% bang hội + 15% ăn quả mau đo ( xem hình )

Bạn anhquan22 thi tôi đa pm vao hom thư cua gamevn rôi nhận pas nha , sv 1

16. dkxomdang

Vậy bây h mình chơi sv 2 có j hùng sắp xếp cho mình vào bang vs nha

17. lamhung03

pdk2009 chú ý con 3 côn luân thân ngoc là dc 1 bộ Thần Y rôi , vs lai bạn nên trian mây con côt 45 như Dương Tiễn, Vân Tiêu và Đắc kỹ LCT thôi, con mây con HPH , Tỳ bà tinh bỏ đi ko cân trian dâu
    Qua tơi PHCC thi HPH Ly TIh dêu ko nênh trian nêu hêt thi tao tiêp acc 2 trian sau đo chuyên tiên qua acc chính

---------- Post added at 13:11 ---------- Previous post was at 13:06 ----------

pdk2009 chú ý con 3 côn luân thân ngoc là dc 1 bộ Thần Y rôi , vs lai bạn nên trian mây con côt 45 như Dương Tiễn, Vân Tiêu và Đắc kỹ LCT thôi, con mây con HPH , Tỳ bà tinh bỏ đi ko cân trian dâu
    Qua tơi PHCC thi HPH Ly TInh dêu ko nên trian nêu hêt thi tao tiêp acc 2 trian sau đo chuyên tiên qua acc chính

18. dkxomdang

Sv 2 vào bang nào đây lamhung,.,.,.,.,.,..

19. anhquan22

anhquan22 Youtube Master Race

server 1 hơi lag thì phải. Một lúc thì bị time out

20. lamhung03

sv1 it lag lăm , nên dùng Firefox , clear côkie lam nhe trinh duyệt rếh lai nó chi load hơi chậm nhưng 1 khi load rôi thi click chon TSPD danh no nhanh lắm ko lag dâu
    Nhưng nên chơi ơ nhà và ở Cty mạng ôn dinh hơn con chơi ơ quán INTERNET thì khó khăn do mạng yếu do chia sẽ