Ai chơi tribalwars.net vào báo danh nhe

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi jackyphuong88, 5/11/06.

1. luanvn

luanvn Youtube Master Race

kingofdarkness92 CHOI WORLD NA THE. TO DANG O W50. LIEN TUC CHONG DO~ CAC CUOC TNA SAT CUA BON DOG

---------- Post added at 02:54 ---------- Previous post was at 02:52 ----------

Hình như giờ it người vn minh choi cái này nhỉ. choi thấy vui mà không ai chơi. lẻ loi mỗi minh` minh` ở một xó. :((

2. darknight2409

darknight2409 Youtube Master Race

Đâu có đâu. Tui bên W19 nè. 6 triệu điểm. rank 194. tên darknight2409 với 630 làng ở trong tribe hạng 3 server nè

---------- Post added at 10:57 ---------- Previous post was at 10:55 ----------

Mình chơi đc 3.5 năm rồi. Bạn ở server nào. Mình đang ở W19 nè

3. luanvn

luanvn Youtube Master Race

W50 ít người việt minh` quá. hix.

4. kingofdarkness92

kingofdarkness92 Donkey Kong

Mình chơi W6 đc có 5,5M thôi,tại lười chơi.Tribe mình đứng Top hơn 1 năm nay,tầm 6 tháng trc'.2 ally tribe vs tribe mình cùng nhau xếp 1,2,3.Tưởng thế là The End.Tự dưng k hiểu thế nào.2 thằng kia tan rã,1 số chạy vào Tribe mình,1 số bỏ TW,còn lại 1 số cho bọn Enemies cuả mình(đáng lẽ đã là bon thua cuộc) sát nhập,tạo ra 1 tribe mới tuyên chiến vs Tribe mình.Trong khi Tribe mình sau khi tưởng đã thắng nên rất nhiều player chủ chốt bỏ TW,chỉ còn lại 1 đống bọn ínactive
    Bi h đang phải chống đỡ nukes từ bọn kia,Rank tụt thê thảm vì bon kia đông hơn,active hơn :|

5. darknight2409

darknight2409 Youtube Master Race

ui xin loi ban nha, lau roi ko vo check cai forum nay. Ban add minh qua nick cabana_cigarra@yahoo.com.vn nhá. Nick yahoo kia mình ko xầi nữa đâu, khi add nhớ nói rõ họ tên và username của world bạn chơi ko mình tưởng ko quen là ignore àh :(

uhm, mình h lên 7 triệu mấy rồi, ko tin bạn cứ check trên twstats.com nick là darknight2409 đó rồi bik

---------- Post added at 16:52 ---------- Previous post was at 16:42 ----------

Đúng rồi, teamwork rất hay tuy nhiên cách chơi hơi đơn giản. Giao tiếp và thành lập allies cũng tốt. Càng nhìu làng càng khỏe để war nhưng cũng mệt nếu bị đánh hội đồng. Snipe noble, stack, nuke và catting etc.....

6. Le Coeurl

Le Coeurl The Warrior of Light Lão Làng GVN

Phục đồng chí đấy, mình chơi có hơn 2 năm ở W14 rồi nghỉ hẳn, phần vì mệt mỏi phần vì những người bạn quen trong trible PTGX lần lượt nghỉ nên chán.

7. kingofdarkness92

Căn bản người quen trong TW cũng chờ SV đóng của mới nghỉ nên em vẫn chơi thôy,thực ra chẳng làm gì mệt mỏi nữa,thỉnh thoảng vào Forum đọc,vs đi support

8. panda1

panda1 Mr & Ms Pac-Man

trò này đã từng chơi từ hồi chỉ có 9W, từng đúng tóp 10 nắm trên 300 thành, nhưng rồi ko có đủ thời gian để làm công việc đơn giản là mua coin , vì mỗi ngày mất tới 3h để chỉ làm 1 công việc như thế,chưa nói đến việc đánh với lm khác, phải fake attack, dồn damge, mất rất nhiều thởi gian về sau, nên đã chơi acc thằng chủ lm, rất mệt

9. long119

long119 Youtube Master Race

Ko biết còn ai chơi TW ko?? Đang tìm người chơi chung,,,

Hiện tại có W56 mới nhất.

Chuẩn bị tới sẽ ra W57. Có ai mún tham gia W mới chung đông vui thì liệ hệ nhé: alien_11_9@yahoo.com

---------- Post added at 00:21 ---------- Previous post was at 00:20 ----------

sorry vì post 2 lần: Ai chơi thì mình sẽ donate một ít premium points để dể manager account.

10. talaconma

talaconma Youtube Master Race

Ban oi, lam sao de mua pre acc cho tribalwars o vietnam vay

---------- Post added at 21:22 ---------- Previous post was at 21:19 ----------

Bạn ơi làm sao để mua được premium account của tribalwars ở việt nam vậy

11. kingofdarkness92

Bạn phải có tài khoản Paypal hoặc nhờ ng` thân bên nc' ngoài nhắn tin = dt giúp
    Chúc bạn chơi game vui vẻ :)

12. bills4

bills4 Youtube Master Race

ai cần prenium coin thì pm nick y!m : x_men02075 nhé. giá cả rẻ cực ki`.

13. enjoyment

enjoyment Youtube Master Race

Đang cần tìm người chơi chung tribalwars. Server 58. Bạn nào có thể tham gia thì ới nhé. Chưa biết có thể được hướng dẫn. Yêu cầu: Hợp nhau về chiến thuật, respect chiến thuật.

14. jusxvn

jusxvn Youtube Master Race

có bác nào còn chơi không .tui đang chơi sever w75 nè ,ai muốn chơi lại thì pmm nick facebook https://www.facebook.com/DokuEver để tui mời ở gần tui ,tui bảo kê cho :v