Ai có hướng dẫn God of war 2 ko vậy

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi quan07, 19/3/07.

1. kingofchym

kingofchym Guest

Đang chọt thằng zeus thì đứa con gái nhẩy ra đỡ đạn cho ông già nó :-/

2. holy_pig

holy_pig T.E.T.Я.I.S Archer Lão Làng GVN

Đoan cái cầu với thằng người chim bị zây là tại đĩa lối,ra tiệm mua đĩa khác chơi là vừa rồi đó bạn

3. cuongdeptraiso12

cuongdeptraiso12 Youtube Master Race

em đi đến đoạn bẻ cánh thằng icarus xong rùi . rơi xuống atlas có cái bậc phải nhảy qua,< chỗ 2 con mắt> nhưng em ko biết sử dụng cái cánh như thế nào , giúp em với

4. cloud4869

cloud4869 Youtube Master Race

spamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspamspam

5. kenlucky

kenlucky Mr & Ms Pac-Man

Bạn cứ việc nhảy 2 cái rồi nhấn giữ luôn nút X là sẽ tung cánh ra hà

6. voanhtho

voanhtho Youtube Master Race

Cho em hỏi lúc lấy cái dây chuyền ngưng thời gian xong thì làm j` típ,đè lên cái nút để 2 khối đá nâng lên sau đó nhảy lên nhưng em nhảy hok được,sao vậy ?:-s

7. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Ascension Atlas => cái đoạn này là màn ko nằm trong bảng hướng dẫn tiếng Việt Nam,tìm google.com chưa có ai viết hoàn chỉnh mà đọc hướng dẫn English thì chữ biết chữ ko , xin các cao thủ hướng dẫn màn này , vừa tới chỗ save , sau đó nhảy lên bám tường nhảy qua khe lửa màu đỏ nhảy lên trên đánh những tảng đá nằm trên tường hạ những 4 thằng yêu nhí sau đó có màn du dây 3 trạm , trạm 1 từ chỗ bám tường nhấn R1 thả người tự do nhanh tay bấm R1 để du dây qua trạm dây xoay tròn , búng người qua trạm 3 và nhảy lên bám tướng rồi nhảy lên cái qua dc chỗ đất phía trên , nhấn X nhảy 2 bật rồi giữ X tung cánh thật xa qua bên kia , vừa qua nó kiu 2 tảng đá gì đó quên ko đọc , rồi có 2 tảng đá nhỏ xíu em ko biết làm gì ,kéo tới kéo lui cả tiếng => nản quá ,nhiều khi nản ở chỗ thử thách cỏn con này.

Xin các pro chỉ giáo , làm ơn nha ,em bí òi

8. badman619

badman619 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

có 2 cục đá ? rồi có 1 cái dốc phải hem ? bên kia là cái tường cao ko thể nhảy qua nổi ? nếu đúng vậy thì :

đẩy 1 cục đá lên cái dốc 10 độ trước. rồi cho cục kia ở dưới cái cục đã đẩy lên dốc. xong rồi chạy lên dốc đẩy cái cục kia lên cái cục bạn đã để ở dưới. rồi bây giờ chỉ cần đẩy cục ở dưới wa bên vách đá kia rồi nhảy lên kéo cục ở trên lại sát tường và bay lên thui

9. Mage123

Mage123 Donkey Kong

cho em hỏi nên dùng vk gì để đánh ở room 2 của Challenge of Titan với, khó kinh :o

10. jmoney17

jmoney17 Youtube Master Race

đánh với thằng cầm búa hay con medusa vậy bạn!!! rõ hơn chút...:D nếu như 2 con này thì dùng vũ khí truyền thống đó là 2 xong đao mà phang hahaha

11. NemS

NemS T.E.T.Я.I.S

tui chơi bản 1 và 2 hết 3 ngày nhanh gọn lẹ

12. chaosknight666

chaosknight666 Youtube Master Race

Phù...đọc hướng dẫn hoàn chỉnh của mấy cha nội này mệt wá,tớ đã hoàn thành xong God of war 2(hoàn chỉnh jì mà hướng dẫn tới chỗ Atlas thôi,chán wá)...Có ai bít cách unlock 3 alternative ending khác của God of war ko vậy(nghe đồn là có tới 4 ending lân),tớ mới unlock đc 1 ending...zới lại unlock them 4 cái urn nữa,mới unlock đc 3 cái urn...chán thật...Bạn nào bít chỉ tớ với nhé,cám ơn nhìu...:hug::hug:

13. dzzzzzi

dzzzzzi Youtube Master Race

Cho mình hỏi những cái này có tác dụng khi nào và phần nào? Mình đã lấy 1,2,3,4 rùi nhưng sao hông thấy tác dụng gì hết trơn àh. Bạn nào biết giải thích dùm mình nhé... Thanks nhiều

14. fantasy110

fantasy110 Mr & Ms Pac-Man

Muốn xài mấy cái urn thì chọn phần bonus play.Vào game rồi ấn pause, rồi L1 rồi ấn on mấy cái urn đang off lên là dc.Nhưng dùng urn làm gì chán lắm !

15. Nghệt

Nghệt Space Marine Doomguy

Dùng để biết cái chiêu Poseidon's rage nó thế nào chứ ;))

16. dzzzzzi

Cái chỗ khu vực có 4 con ngựa, chỗ đánh mấy con chó nhỏ có mấy bộ xương treo lủng lẳng mình đi bình thường thì chỗ đó có cái xác để mang xuống tầng dưới mở cửa nhưng khi mình xài codebreaker thì chỗ đó mất tiêu cái xác luôn là sao vậy các bạn? Bi giờ có cách nào đi qua không chỉ mình với

17. fantasy110

fantasy110 Mr & Ms Pac-Man

Ủa? lúc đầu kratos có Poseidon's rage luôn mà,max cap 3 luôn đó,cấn gì phải bobus play.

18. boykomegai

boykomegai Youtube Master Race

Đây là guide của GOW 2 http://guides.ign.com/guides/811719/index.html

Đảm bảo chi tiết, có hướng dẫn đánh trùm lẫn cách đối phó từng cạm bẫy, quái vật. Chỉ cả chỗ lấy red orb và đồ tăng máu + mana. Thêm cả các secret trong game như là nơi để lấy cái chest tăng máu và mana dài lập tức :hug:;;)

19. hayquahaha

hayquahaha Guest

chơi GoW tự chơi tự tìm đường là vui nhất,nhất là khi mình tìm dc mới thấy vui,chứ dựa vào hướng dẫn mất hay,game trí tuệ mà

20. dzzzzzi

Cái này khó quá mình qua không nổi, có mẹo nào để qua challege này không vậy?