Ai có link down load The Sims 2 Holiday Party Pack không?

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi longngu, 10/4/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TỷPhúĂnMày

TỷPhúĂnMày Youtube Master Race

mình chúa ghét là down trên mega vừa chậm vừa phiền phức . @_@

2. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

tui đã mua đĩa NL rùi
    Ai có link down HOLIDAY PARTY ko cho tui

3. kl_meteor

kl_meteor Mr & Ms Pac-Man

bác lên trang đầu của topic này là có link down đó

4. Angelshade

Angelshade Guest

Mình cũng đang bị tình trạng tương tự đây :(,sau khi cài bản của bác crew rồi vào game chơi ( em đang chơi university ) đến đoạn chọn nhà để chơi game lúc loading thì nó đứng luôn x-(,bực chết đc,bác crew chỉ em cách khắc phục cái,chả lẽ cài lại à >.<

5. crew

crew The Warrior of Light

mấy bạn thử cái thêm lên mấy bản exp nữa đi, ngày trước mình cũng bị, nhưng ko phải do cái mấy bản add-on đâu, chả hiểu sao tự nhiên vào nó nó bị. Mình thì cứ thoát ra đã rồi vào lại thế là nó lại được. Còn ko thì move family đi rồi lại mua lại nhà là được thôi. Mình chỉ bị khi mà vào gia đình mới xây thôi chứ cái nhà cũ thì ko sao. Bây giờ toàn cài hết các bản nên là chẳng bao giờ có vấn đề gì nữa.

6. hacker_cuoi_cung

hacker_cuoi_cung Youtube Master Race

thui mấy bạn cứ câu mãi thế này thì làm sao tui câu hahahah

7. GuybrushMarley

GuybrushMarley C O N T R A

Hic ... Mấy cái bản này gửi link lên mà không bít download làm sao hết ... Bác Crew em cũng muốn có thêm bản này lắm mà chưa có dịp đi mua đĩa nên mong bác up lại một lần nữa , cái kia không hiểu làm thế nào để down 0_o ... Rắc rối quá

8. kl_meteor

down mega cũng ko khó lắm đâu. Nếu chịu khó thì đợi đến đêm thì sẽ down đc mà ko cần premium, còn ko thì cứ mở link ra, thấy có cái chữ mega toolbar, down nó về & install vô máy là down đc ở megaupload (vì link mega sống lâu nên up = mega tiện hơn cho việc down về). Thử down về xem chơi đc ko??

9. trantuthong

trantuthong Youtube Master Race

Minh vô đường link này mà ko biết đường dow xin các bạn chỉ cho

10. Karen

Karen Mr & Ms Pac-Man

Down cái này về rồi phải làm sao nữa? giải nén ra nó hiên ra 2 file reloaded và sims2sp1, nhấn vào sims2sp1 thì nó hiện ra 2 cái file nữa, một file text và một file MDMP, fải làm sao nữa?

11. t011

t011 Youtube Master Race

Để mình chỉ các bạn cách dowload nhanh từ megaupload nha dễ lắm sỡ dĩ mình phát hiện ra cách này trong lúc đang tìm web xem film :
    Bước 1: Vào trang web này đọc và làm theo hướng dẫn
    http://hoangchau60.googlepages.com/vượtqua
    Bước2: dowload chương trình hỗ trợ dowload về ,Mình xài IDM thấy rất ngon các bạn vào đây để xem hướng dẫn và dowload:
    http://www.phimvina.com/software/idm/configure.html
    Bước 3: Để dow đươc từ megaupload các bạn cần phải co' chương trình Alexa toobar.
    ***Đầu tiên đối với computer của bạn nào mà chưa có chương trình này thì các bạn cứ vào đại một trang web của megaupload
    VD: Bây giờ mình vào trang web này :http://www.megaupload.com/?d=LQXIWENM thì khi cilck vào các bạn sẽ thấy hiện ra trang web dow yêu cầu phải có acc. Các bạn đừng quan tâm bay giờ các bạn nhìn thật kỹ vào từng dòng của trang đó các bạn sẽ thấy có link để dow chương trình alexa toobar.Các bạn dow vìa, cài đặt bình thường xong các bạn vào lại trang web ban nãy http://www.megaupload.com/?d=LQXIWENM
    lập tức sẽ thấy một giao diên khác.Nếu các bạn cài đặt đúng sẽ thấy giao diện này (vô trang web nì xem nha)
    http://www.film4vn.net/movies/index.php?showtopic=104
    Và các bước tiếp theo cứ làm y như hướng dẫn của trang web trên :wink:
    :cool: Mẹo vặt: dowload thì tốc độ nhanh nhất là vào ban đêm với chương trình IDM bạn có thể thiết lập để nó tự dowload (vì mega chỉ cho phép dow mỗi lần 1 tập) sáng ngủ dậy nhìn vào máy là thấy xong xuôi hết ( nhớ mở máy để IDM tự dowload trong lúc bạn ngáy)

Tư liệu được lấy từ nhiều nguồn.Bài viết này chỉ mang tính chất sưu tầm :wink:

12. Kite742

Kite742 Mr & Ms Pac-Man

Nhưng còn vụ giới hạn slot thì sao, nó chỉ cho 100 slot, mà lần nào cũng thấy đầy hết áh.:D Có cái gì làm thay đổi cái đó ko vậy?:))

13. kl_meteor

cái slot đó đâu cần quan tâm, dễ nhất là down mega toolbar về rùi install vào máy, lúc nào cũng down đc = mega luôn

14. TazLc

TazLc Youtube Master Race

cau hinh sìm doi bao nhieu vay may bac

15. crew

crew The Warrior of Light

Đòi hỏi minimum của nó thì thường thôi, nhưng mà cái các bản exp vào mà muốn chạy ok thì phải tầm trên 2GHz và ram 512, HDD củng phải ok để nó load cho nhanh.

16. t011

t011 Youtube Master Race

Xin cho hỏi mình đã dowload đươc sim2holypath.Nhưng lâu quá không chơi nên quên mất cách cài.Cài sim này co' cần demontool không, sau khi cài xong thì có cần chép crak không.Thank các bạn nhiều

17. t011

t011 Youtube Master Race

:D minh` đã cài đươc rồi no' ghi là thesim2chirmast is already installed ,nhưng không thấy cái biểu tượng của sim2chirmast trên destop :-/ mở cai' add remove thì chỉ thấy sim2 chứ không thấy sim2chirmast đâu cả ::( .Vậy là sao xin mọi người hướng dẫn

18. HOANGDEO99

HOANGDEO99 Youtube Master Race

Làm ơn cho mình hỏi,tai sao mọi người không ai cho tải The Sim2 xuống vậy.:whew: Vì mình là` thành viên mới nên không biết nhiều lắm:D .Xin các sư phụ,lão bá chi giùm lão đệ với:cry: .Dệ xin cảm ơn lắm

19. iloveminhdao

iloveminhdao Donkey Kong

chời đất bạn ơi,bạn mua đĩa về mà cài á,hỏi lung tung vậy mod del abì đó

20. Kite742

Kite742 Mr & Ms Pac-Man

cái đó là hiển nhiên, vì đây ko phải bản hỗ trợ mà chỉ là thêm tí đồ, vài kiểu tóc, chút ít râu:)) nó ko hiện ở tên và desktop. Cứ vào game xem, có thêm đồ đấy, phần tạo người thì có thêm mấy cái râu và bộ đồ ông Noel.:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.