Ai dân Huế hẹn nhau đi chơi đi

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi Police man, 21/6/06.

1. Dương - 4444

Dương - 4444 Mr & Ms Pac-Man

Tui post bài trả lời ông bên box Make Game , thấy ông là newbie nên tui mới hướng dẫn , ai dè ông chả thèm ngó :))

2. Tiến Quang

Tiến Quang Mr & Ms Pac-Man

Ông dương không phải người Hải Phòng ah ? Sao lại nói là ở Huế ?Kì vậy,mấy ông PM qua Yahoo nha ,tui là : Qkenshinshawa

3. Police man

Police man Youtube Master Race

Bây giờ mới lên NET được ko đủ tiền, bận quá.Tui PM lớp 11 Hai Bà Trưng còn you?

4. Tiến Quang

Ặc,17 tuổi ,tui là dân Trần hưng đạo ::( .Hix...học ngu quá phải không,thiệt ngại quá ::(

5. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Hix tui thấy pa Tien Quang này giàu mà học hơi ngu :D có cái PC xịn vl lúc nào cho anh em ít tiền lên quán net di

6. Tiến Quang

Hahaha ông hơi khinh thưgờng anh em đấy,ông học trường nào ? Học dân lập chắc gì đã ngu hả ông ? Rảnh rỗi qua đây so coi ai học giỏi hơn nha pa kố. Sao lại xin tiền tầm bậy thế nhỉ ? Bó tay mấy ông luôn,tui cũng nghèo xác nghèo xơ đây ^_^ ,hơn ai đâu mừ !!

7. Police man

Học hay kô bằng hay học.Dù TQ học trường nào cũng vậy thôi tui kô quan tâm.Tui chỉ quan tâm là đại học thôi!!!!

8. Tiến Quang

Uhm,nhưng mà tháng 8 tới đây mình đi Sin rồi ::) .Ai dà,thế Police man bằng tuổi mình ah,mình sinh năm 1990.Thế cậu ở đâu ?

9. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

hehe tui nói vậy học còn tệ hơn pa đáng lẽ năm nay thi ĐH nhưng năm lơp 10 bị ở lại 1 năm nên bây giờ mới lên 12 botay =)) dính vào mấy vụ đập bậy hạnh kiệm yếu phải ở lại :D hehe tui vậy học còn kém hơn pa đó .
    Tien Quang chuẩn bị đi Sin làm gì bên đó vây

10. Tiến Quang

Ặc...nghe ông heo nói tui nổi hết da gà,làm gì đến độ ghê vậy ông ? Khi nào tui bị bụp gọi ông đi trả thù giùm nha :D .Hehehehe, ah tui qua Sing du học ::)

11. Dương - 4444

Dương - 4444 Mr & Ms Pac-Man

Tui Hải Phòng mà , có đìu ... sao ông bít tui ?
    Sở dĩ tui vô đây là để nói với ông Rex Anthony là kẻ vô ơn thoai :D , người ta giúp cho ko cám ơn lại đi cám ơn thằng copy lại bài của tui , chào các bác :hug: . Bao giờ có bữa ra HP chơi nghen !

12. Tiến Quang

Ài da,ông Dương câu bài nha.TUi bít ông ở HP vì nhìn trên profile của ông có ghi.Tui hiện nay đã liên lạc đc với PM,còn các ông khác,để lại nick đi nào !!!

13. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

nick của tôi nè, vnakira. mà ông Dương nói chi nặng lời vậy ^^. có thấy cái ảnh của u rồi, đẹp trai nhưng mà hơi gầy, thấy giống tôi như đúc, hehehe.
    Tiến Quang được đi du học là giàu rồi sao kêu nghèo hoài vậy, sang bên đó đừng ween anh em nghe. À, mà trước khi đi ta đập phá một trận đã chứ hả, hehehe.

14. Tiến Quang

Ài dà,du học thì du học chứ gì mà giàu với nghèo,thôi bỏ qua chuyện ấy đi .Thế ông Rex mấy tuổi rồi,đang học gì đấy ?

15. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Pa Tiên Quang này online cái giờ dễ sợ wa' 2h sáng mới sợ ko bít làm chuyện gì đây =)) .Ông đi Sin nổi tiếng về đừng quên anh em nha hehehe :D ông hiện nay đang chơi gì vậy

16. Police man

23 23 23 23 23 23 23 23 23 2 3

17. Tiến Quang

Ài dà,bữa nay hè mà,thức toàn giờ ấy,sớm nhất 2h,muộn nhtất 4h ngủ,phê luôn.Bữa nay chẳng chơi game gì cả ::( chán,vì đang bận tham gia voào cái 4rum mới,rồi còn học vớ vẩn n,ữa,chán lắm ^^

18. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Pa đang tham gia vào 4rum gì vậy hay ko giới thiệu cho mọi người xem nào
    Hix ông này mình ko muôn nói giàu cũng phải nói nhà có ADSL cơ ah :D

19. Tiến Quang

Ài dà,chán ông heo nhỉ ? ADSL rẻ òm ah,tháng dùng tiết kiệm thì 50k chứ mấy.Hiện giờ tui đang tham gia vào dự án làm nintendovn.info. Hứa hẹn sẽ là sân chơi lớn nhất,chuyên nghiệp nhất cho các bạn yêu thích Nintendo,mọi người ủng hộ nha.
    @ PM : hahah tui với ông là người quen cả,nhưng không sao,coi như mới làm quen nhá,rất vui đc làm quen !

20. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

hix cái máy tui mua từ 2000 bây giờ thành máy cụ rồi khổ wa' dis chơi được trò nào toàn ra quán chơi huhuuh :hug: pa có thanh Ram hay cái Card màn hình nào vất rồi cho tui đi tui ko tiền nâng cấp máy :D