Ai đang chơi Devil May Cry 4,cùng vào đây đi:)

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi kivafigado, 4/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Runforlife

Runforlife Mr & Ms Pac-Man

chai`!! Dante có khiên đỡ hồi nào vậy ko bít nữa mình chỉ bít xài Pandora,Lucifer, Gigamesh thoy đồ đỡ....=)) thua

2. thichdua0000

thichdua0000 Mario & Luigi

có phải bạn nhầm với cái lucifer ko , đó là vũ khí tấn công chuyên bắn ra những mũi tên găm vô người kẻ thù sau đó phát nổ ( cái này chuyên xài với bọn blizt và con boss miss 17 ) và nó cũng chỉ có 1 số combo bình thường như các arms khác thôi

3. namman1803

namman1803 Mr & Ms Pac-Man

7300gt agp có chơi dược devil may cry 4 khong các bác

4. luantrumvt

luantrumvt Legend of Zelda

hình như là chơi dc dey bạn à!!game này cũng ko nặng lắm

5. minhkp

minhkp T.E.T.Я.I.S

mission 13 wa thế nào các pác em đang bí ,cứ loay hoay ở khu rừng mãi

6. seitaridis

seitaridis Youtube Master Race

xem lại mấy bài trước đi bạn,bạn chạy đến đoạn ngã tư có bức tượng thì chạy ngược lại với chiếu bóng đổ của tượng,hay là theo chiều bóng đổ ý nhỉ,mình ko nhớ rõ lém ::(,bạn cứ thử xem,bạn chạy cứ chạy vài lần lặp lại như thế ra ra khỏi khu rừng đó,và đụng độ trùm(mình cho bạn bí quyết để giết con này lun,bạn chỉ cần nâng skill chạy,nhảy 2 lần và full skill súng thôi là quá đủ để đạt đc sss khi đấu trùm:D,bạn giữ cho skill súng đạt cấp 3 thì bạn,rồi lại chạy.né đòn của nó rồi lại bán,rồi lại chạy :'> hit and run đóa mà,ko ai nói bạn chơi xấu đâu,pk đạt sss đc là cả 1 nghệ thuật đấy

7. MrCooley

MrCooley Legend of Zelda

Vừa rôi format lại máy chưa kịp lưu save :((, đang chơi heaven or hell, bạn nào cò save đến đó cho mình được không? Lười chơi lại quá :((

8. vihung93

vihung93 T.E.T.Я.I.S

VGA 7200GS nhà tôi chơi trò này ở mức độ nào thế low hay medium::(, mà khi chơi có bị giật ko vậy

9. vaan0011

vaan0011

Tôi ko chơi Hell Or Heaven nhưng clear hết tất cả các mode với Hell And Hell,rank S hết 4 bảng + clear Bloody Palace rank S có lấy ko?
    Cái khiên đỡ của Dante là style Royal Guard mà cứ đi bảo Lucifer thì cũng chịu rồi =))

10. MrCooley

MrCooley Legend of Zelda

Được vậy thì quá tốt :'>.Thanks bạn

11. thichdua0000

thichdua0000 Mario & Luigi

Ông ý ko nói rõ biết sao dc :D , nhìu thằng bạn tôi mới nhin cái lucifer đó hỏi có phải khiên ko nên tôi tưởng ông này cũng thế :))
    Mà mấy cách dùng này bật cái list skill lên mà đọc đi , lười nghiên cứu quá :whew: , cái Royal Guard chỉ cần chịu khó tập luyện căn chuẩn 1 tí là dc thôi mà :>

12. hoangnguyen1993

hoangnguyen1993 Youtube Master Race

Ai pha' rao' DMC4 roi chi minh cach wa MS 12 voi
    Minh` bi' cai cho~ 3 buc tuong oi`
    ai bit thí chi minh voi'
    xinh cam on nhiu nhiu lun
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ai pha' rao' DMC4 roi chi minh cach wa MS 12 voi
    Minh` bi' cai cho~ 3 buc tuong oi`
    ai bit thí chi minh voi'
    xinh cam on nhiu nhiu lun

13. thelassamurai

thelassamurai Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

hừm, cái DMC4 này Dante bất lợi quá. Chơi boody Place mà thằng Nero ngon hơn Dante nhiều. Đến cái đoạn mấy kon quỷ kia bay lượn Dante chỉ còn biết ngó, có đuổi nó cũng hụt trong khi Nẻo thì chụp qua chụp lại nhảy tới nhảy lui rất là ngầu.

14. duydivicay

duydivicay Legend of Zelda

Cho tớ hỏi, tớ chơi đến Lv 11, có cái đoạn mà trước mặt là 2 cái cục sáng sáng để dùng Devil Bringer bám vào và 1 bức tường rất cao. Làm thế nào để nhảy qua đc đoạn ấy vậy :|

15. vaan0011

vaan0011

Mua Air Hike,nhảy qua cục cuối cùng rồi Air Hike phát là qua.
    Chơi về sau đi rồi biết thằng nào lợi hơn :)),Dante trâu hơn Nero nên bị đánh mất ít máu hôn,về sau gặp 50 con Bianco Angelo hay 2 con Blitz là anh Nero duối rồi,bọn Gladius thì Dante cầm Shotgun charge lên bắn phát là chết ngay 1 con chứ gì
    @Ai bí ko bik đường đi có thể xem hướng dẫn của tớ : http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=478095
    Hoặc muốn thảo luận hỏi đáp gì đó thể qua topic Thảo Luận DMC bên box Hành Động vì bên đó thường có nhiều người hơn

16. samus

samus Dragon Quest Lão Làng GVN

Gun Styles zô, bắn 1 xí là chết thôi mà :-? hoặc xài Lucifer ấy, con đó đánh cũng hăng. Cứ xả ra đống Các Phi tiêu rồi Găm 1 lúc vào con quái rồi cho nổ là xong.

Công nhận cái Lucifer quánh ác thiệt, 1 mình với 1 đám quái mà ko si nhê, nó cứ nổ liên tục chả con nào dám động zô mình.

cứ Devil Tinger lên rồi cầm cái kiếm mà Đục, đục vài đường là Thấy ngay kết quả ấy mà :-j

Ko cao lắm đâu bạn, bạn update cái chiêu nhảy 2 nấc mà tóm lấy nó, hoặc là Bật tường cũng tóm được.

17. hoangnguyen1993

hoangnguyen1993 Youtube Master Race

Dung' la` Dante trau hon Nero nhung ma` Nero danh van loi hon Dante rat nhieu. Choi Nero ma co tham Yamato swort thi vo doi toi con ji`:D.
    Sau nay` MS 19,20 thi moi thay dc Nero loi hon Dante rat nhiu`:>
    Nhung phai cong nhan la Dante co nhung thu vu~ khi ra t la trum` cai do' thi` ko the nao` benh Nero dc nua:((

18. MrCooley

MrCooley Legend of Zelda

Tưởng Bloody Palace có gì, màn 110 đánh với cái bóng của mình =))

19. vaan0011

vaan0011

Màn 101 chứ đâu ra 110,cũng chả phải bóng của mình mà đánh với Dante thôi,do cậu chọn Dante nên nó ra Black Dante
    Luyện thêm Dante đi rồi phát biểu :))

20. huysieukhung

huysieukhung Legend of Zelda

Vaan đánh được cái trò của Dante với con Blitz lúc nó có điện ko , đấm 1 phát rồi royal guard cái điện của nó luôn ko , trước em xem clip thấy nó làm mà chưa có dịp thử :-?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.