Ai ghiền POP:Warrior Within mời dzooôo!!!!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Ono Yunichi, 30/11/04.

1. inphidai

inphidai Youtube Master Race

Chào bạn Cay, cho mình hỏi vi trí để lấy cây light sword ở đâu vậy, mình mới lấy được cây Scopion Sword mà thôi (mong bạn chỉ thật cụ thể để mình có thể tìm được). Cám ơn bạn đã quan tâm giúp mình.

2. t33

t33 Mr & Ms Pac-Man

lúc biến thành xác ướp,khi quay trở về Babilon(cái nơi xoay mấy cái vòi nước đó) khi đang đi trên tường tới cánh cửa về,thay vì sang phải nhảy xuống tấm rèm hãy đi tiếp gặp nơi tường nứt,hãy phá nó và vào trong.good luck!

3. Rikymaru

Rikymaru Mr & Ms Pac-Man

vậy là dĩa này bị lỗi hả may cho tui là chưa ra mua quá hên

4. inphidai

chào bạn t33 cho mình hỏi vị trí Babilon(cái nơi xoay mấy cái vòi nước đó) là màn nào vậy, mình không xác định được là ở đâu. Mong bạn chỉ cụ thể hơn để mình dễ tìm. Cám ơn bạn nhiều.

5. Solid_Snake

Solid_Snake Donkey Kong

Có phải là ở Water Tower phần phía bên trong (<- chớ không phải cái chỗ bạn lấy cái Heath Upgrade), có 4 cột nước và 1 cái xoay (1 cái xoay ở trong tầng cao không tính) không ? Hay là vườn treo Babilon có 4 cần xoay để chảy nước vào 2 cái tượng ?

6. t33

t33 Mr & Ms Pac-Man

đúng là ở chỗ water tower nhưng hãy nhớ cái chỗ đầu tiên bạn đến,lúc thành xác ướp tìm đường quay về,khi đi về đến chỗ đó,khi đi qua thanh cầu hãy đi thẳng,sẽ thấy bức tường nứt,chỗ đó.

7. I_LOVE_GAME511

I_LOVE_GAME511 T.E.T.Я.I.S

Bác nào cho tui cái cấu hình đủ để chơi trò này không giật hình cái. Thướng thôi nhé !!! Tui chưa chơi sợ không đủ !

8. inphidai

Chào bạn t33 mình tìm mãi vận không biết chỗ lấy thanh light sword ở đâu, bạn có thể chụp hình và gởi lên để mình xác định nó ở đâu được không. Cám ơn bạn rất nhiều, mong bạn thông cảm vì mình hỏi hoài (vì mình đánh không lại KALEENA lần thứ 2 nên phải đi lại tìm thêm thanh light sword).

9. songoku01

songoku01 Youtube Master Race

lấy thanh light sword trứoc khi đánh KALEENA lần 2 bạn có thể quay lại mystíc caver - Past, lúc còn la xác ướp, sau khi thoat khơi DAHAKA, nhấy qua mấy thạch nhũ qua cửa sau đó phá tường bạn sẽ có thanh light sword mạnh nhất

10. SirAllamon

SirAllamon T.E.T.Я.I.S

thanh kiếm này màu xanh lá cây phải không ??? tôi mới giết xong kaileena lần 2 rồi nhưng mà nghe nói đây chỉ là kết thúc 2 thôi , kết thúc 1 xảy ra khi lấy đủ 9 life ugrade để lầy water sword để phang dahaka.

11. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

các pác oi!! chỉ giúp dùm em đoạn hoàng tử gặp Keleina lần 2 đi(để em nói rõ cho các pác tiện mà help).....sau khi bỏ mặt nạ quỷ ra và trở lại hình dạng ban đầu......gặp lại Keleina nhưng lần này ko giết mà khuyên ả đi cùng hoàng tử thoát khỏi lâu đài.....nhưng Kelaina vẫn muốn 1 mất 1 còn với hoàng tử.....thế là Htử phá tường chỗ ngai vàng cứ thế chạy đến dòng cát wen thuộc và đẩy Keleina đến hiện tại.......Xong rồi bí luôn ở đây .....em chạy đến dòng cát thì nó ko cho đến hiện tại ,bị kẹt ở quá khứ ....ra ngoài thì đá chặn lối đi dzồi....pác nào bị rồi giúp dùm em với ...ko biết game có bị lỗi ko nữa

12. SirAllamon

SirAllamon T.E.T.Я.I.S

ủa gì kỳ vậy tôi nhớ chơi đâu có bị lỗi gì đâu ??? hay ông thử bật lại save rồi chơi lại coi. à mà khi giết nữ hoàng ông nhớ lấy cho bằng được cây light sword nhé để giết nó 1 cách dễ dàng ( đối với normal và hard ) còn đối với easy thì khỏi nói rồi cầm scorpion sword thôi cũng đủ giết .

13. songoku01

songoku01 Youtube Master Race

life ugrade, cứ mỗi bài có một, chịu khó đi tìm rùi vào phạng nhau với DAHAKA cho khoái

14. nhocbecon

nhocbecon Youtube Master Race

ừh! nếu ai có mấy games chơi không được đó! máy tui cũng vậy!