Ai giúp tớ được không ?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi nightwalker1, 15/11/09.

1. =Napoleon=

=Napoleon= Youtube Master Race

Oánh bài ngửa với nó,gọi điện hỏi : em có người yêu chưa,anh ko thích tản tỉnh người đã có người yêu :| ,hỏi nó thế để cho nó biết là có thêm 1 thằng đang để ý tới nó,chơi kiểu sáng tạo như này em nó mới shock,chắc mấy thằng kia toàn là tà theo đuôi thôi,chủ thớt thử chơi kiểu này xem sao :)

2. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Giờ chưa tốn rồi nó sẽ phát sinh ra siêu tốn ...

Đỡ tốn hơn mà tc bấp bênh hơn ...

Nhưng mà dạo này đang là mốt, phòng bên nó thế mà mình ko thế kém miếng khó chịu.

3. black_rose2007

black_rose2007 † Son Of Devil †

Không hiểu sao, mỗi khi vào Tâm sự thấy những topic lập lên hỏi làm sao để cưa em này, làm sao để tán em kia mà thấy tủi thân lắm nhé ....

Nghĩ lại 5 năm trước mà thấy tiếc nuối :-<, cũng rụt rè, nhút nhát, kinh nghiệm thì chẳng có, nhưng khi đó cưa được rồi, yêu vào mới cảm thấy thú vị, tim đập loạn nhịp cho dù chỉ là một cái nắm tay ....

Vậy mà giờ :-<

4. nightwalker1

nightwalker1 Youtube Master Race

mod à tớ chỉ hỏi xin ý kiến thôi còn tớ tự làm hết rồi. không phải là tớ nhác đâu tớ cũng như cậu thôi, muốn tự mình tìm hiểu, tìm cách chinh phục nàng, cuối cùng là tận hưởng thành quả :D
    to napoleon: đã gửi tin và nhận lại được một câu nói lạnh lùng "mãi mãi là bạn". Đời tớ thế là cô đơn rồi.=((

5. unbelievable

unbelievable C O N T R A

Bác bế tắc lắm hay sao mà người ta khuyên chưa chi đã nghe theo thế. ;))

6. nightwalker1

nightwalker1 Youtube Master Race

không không >< dù gì một tháng nói chuyện gặp mặt rồi. Nói cho nó lẹ. Tớ làm trước thằng napoleon bảo nữa kia.:(