Ai ko hiểu nổi con gái vào đây tâm sự chút coi :-<

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi KuKoTaYa, 13/2/11.

1. kingmyth

kingmyth Donkey Kong

Tốt nhất đừng có dại mà bơ gái, nhất là khi chưa nắm đc cái gì trong tay....
    Kinh nghiệm cho thấy là vừa khổ mình vừa tự gây khó dễ cho công cuộc sau này(gái nó cũng thích đc quan tâm lắm, tất nhiên phải lựa mức độ và thời điểm hợp lý :D)

2. Bloodmoon2

Bloodmoon2 Donkey Kong

^ Khi cần thì vẫn phải xài chiêu này thôi bạn à :D Đã là "chiêu" thì dĩ nhiên tính may rủi phải có rồi! Phải "bơ" đi, để thấy trong lòng gái, chúng ta là cái thể loại gì =))

3. kingmyth

kingmyth Donkey Kong

Ai lại thích xài chiêu hên xui bao h, nếu chắc thì đánh nhanh thắng nhanh, ko thì cứ từ từ mà tiến, giống bác Giáp đánh Điện Biên Phủ đấy =))

4. Bloodmoon2

Bloodmoon2 Donkey Kong

^Khi bạn "ko còn gì để mất" ^^

5. Well_done

Well_done Mr & Ms Pac-Man

con gái á, chỉ thích cái j cũng k rõ ràng
    cái j cũng mập mờ, cái j cũng như đứng ở biên giới

6. kingmyth

kingmyth Donkey Kong

Với con gái thì đừng cố gắng hiểu con gái nghĩ gì, rằng thì là mà mình nghĩ là em nó nghĩ gì thì thành ra như thế thôi....

7. TheIncredibles

TheIncredibles Youtube Master Race

mình nghĩ con gái khó hiểu là do nó hành động theo cảm hứng thôi. khi nó có hứng với mình thì đi chơi, nt, dt tình cảm yêu thương các loại... đến sáng hôm sau hết hứng thì thôi :|. phỏng đến khi mình bơ nó, nó cũng có đứa khác, tới lúc nào đó nó rảnh quá ko có ai để đong (hoặc là hết hứng với các vệ tinh khác) thì nó lại chủ động tìm mình thôi :))

và thế là các anh hùng chết đứ đừ vì cái bài đấy ;))

mà bây h tuổi trẻ, thích là nhích, tình cảm còn dễ thay đổi thì xoắn làm gì cho mệt :-??