Ai là fan của dungeon siege 2 vô đây đi

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Alexi Laiho, 14/8/05.

1. Ghing_retry

Ghing_retry T.E.T.Я.I.S

cái này thì đúng , nhưng mà cũng có cái để thử thách . Chắc gì bạn đã làm hết sạch quest phụ . cho nên chơi lại là cơ hội tốt để bạn hoàn thành . và cũng nhận thêm nhân vật mới và tìm thêm nhiều tuyệt chiêu khác nữa . Và còn những món đồ rớt ra nữa chứ . Bạn đã bao giờ mang trên mình bộ đồ ở phần E xuống phần ... đầu chưa . Nhìn bọn nó gõ mà thấy thương ha ha ha .
    cái này bạn thử vào trong shop bán đồ ép xem . biết đâu bạn sẽ kiếm được . à cái đó là một món đồ để ép vào đồ Exhan... nên bạn chỉ cần để ý tên của những món đồ ép mà bạn kiếm được thì chắc chắn bạn tìm được
    Cái này tự làm nha , cầy và cầy thôi , à quên , khi chơi nó nhớ phải có chiến thuật đàng hoàng .

OVER

2. Sydra

Sydra Youtube Master Race

Cấu hhình máy vậy thì chơi DSII này khá giựt đấy , tui fải OC lên mới bớt giựt đấy , À, mà lạ ở chỗ là máy bạn tui Pen4 HT 3GHz FX5200 128MB 512MB RAM mà chơi giựt đấy , còn máy tui thì xìu xa mà chơi đỡ hơn nhìu ( Ce 2,1GHz RAM 256MB Ge4MX4000 64MB ) . Mấy pác có cái trình dịch văn bản Anh văn nào xịn ko , share cho em với , em cần để dịch bản hướng dẫncủa trò này . Thanks :D

3. vangastory

vangastory Youtube Master Race

chơi DSII này dễ hơn mấy bản cũ .các streng ,intelligent...tăng nhanh hơn và dễ lên level hơn. nhưng mà nhiệm vụ nhiều cái khó hơn. làm mấy cái nhiệm vụ ở secondary khó hơn ở primary.

4. TuDragon76

TuDragon76 Samus Aran the Bounty Hunter

Game nó cố tình làm thế đấy ! Không có cách nào đâu trừ khi ông tìm được cái trainer tạo được teleport ở khắp nơi. Còn cái quest tìm 4 cây tầm gửi thì ông phải ra cửa Bắc mới tìm thêm được 2 cây nữa, cách dễ nhất là mua ở lão già bán đồ ở gần cửa Nam ấy, chứ chốc chốc quay lại là lão có bàn 1 cây, khỏi tìm chi cho mệt.

5. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Máy các bác chơi bị giựt là phải thôi , Ds2 tuy yêu cầu cấu hình thấp nhưng để bật tất cả các hiệu ứng lên tới max thì cũng cần con máy kha khá đây. con fx 5200 chỉ chạy thường thôi chứ chưa phải là loại chấp nhận được.
    Còn về guide của ds2 thì trò này việc hoàn thành quest khá dễ, tìm đồ cũng dễ lun nên nếu có gì khó cứ post lên đây, anh em trả lời hết.

6. lady-yuna

lady-yuna T.E.T.Я.I.S

sao ko chơi đại luôn 3.2ghz uatra 6800 cho nó sang tí máy tui là vậy đó toàn xài đồ tốt chứ ko chơi đồ dỏm

7. choithuxem1

choithuxem1 Youtube Master Race

các pác chả bít gì cả game này không cần card mạnh lám đâu chỉ cần card mx 64 mb là đủ nhưng ram phải hơi lớn 1 chút đó 512 là tôt nhất

8. ruc

ruc T.E.T.Я.I.S

Giựt thì em bít nhưng vấn đề là sao máy em ko cài đuợc Directx 9.0c? Phải có cái đó mới chơi được chứ

9. lady-yuna

lady-yuna T.E.T.Я.I.S

thử hỏi ai quen bít xem why nó bị như vậy chỉ có thợ mới bít nó bị cái gì thôi chứ mấy tay chơi game như mình thì bo tay

10. emtraisieunhan

emtraisieunhan Mario & Luigi

sao ko cài được.........cài nó báo sao.............:-/

11. ruc

ruc T.E.T.Я.I.S

Ko phải là ko cài dc mà cài xong thì ko chơi được mà hu hu, và ko hiểu sao máy em cài ko dc cái directx 9.0c, lúc cài thì nó kiu mình ok, next như bình thường nhưng nó đi thẳng tới finish lun, ko có chạy %, vào dxdiag thì thấy vẫn là directx 9.0b hu hu, cứu em với, ghiền wá

12. Reiko86

Reiko86 T.E.T.Я.I.S

Em hỏi tí nào: Ở cái jungle đầu tiên có 1 vùng đất bị ngăn cách bởi bức tường mà em không tài nào đi qua đó được, bác nào biết cách đi chỉ cho em với. Thanks!

13. TuDragon76

TuDragon76 Samus Aran the Bounty Hunter

Phải nhận nhiệm vụ tiêu diệt tên phù thủy dân Ha'ku mới vào được đấy.

14. tidus89

tidus89 Youtube Master Race

hiz hiz
    đội hình ưa thích của tớ là 2 thằng meele :1 thằng 1 khiên 1 kiếm chuyên duỳng làm lá chắn, 1 thằng 2 tay 1 kiếm, oánh ác phết nhưng chủ yếu xáp lá cà cho combat và nature làm việc, 1 combat : theo sét giật,1 nature theo băng
    từ 1-->25 hơi bị ức chế
    đến 26 sướng khủng khiếp, thay đổi hẳn luôn, nhờ nature có đóng băng với thằng kia có oánh choáng, đánh trùm thì combat với nature toàn die, tại ít máu
    mới level 27 thôi nhưng combat của em 1800 mana roài, oánh sướng tay, cứ để 2 thằng meele lăn xả, mình đứng ngoài nhả đạn, oài!

15. hunter_2t

hunter_2t Youtube Master Race

hic,oanh xong phan 1 rui,bay gio choi lai oai qua,cu chay 1 mach den thnag cho con Trum luon .,.....hehehhehe.......nhung ma no khoe wa
    OAnh ko noi ....hic

16. funfunff

funfunff —4F—GVN—

:D!! Trò này tui fá đảo màn bình thường rùi :D. Có 5 con đệ + 2 con lừa sau khi giết thằng trùm thì teo gần hết :D. Mỗi tội có nhiều set vẫn chưa được tìm hết :/. Mới kiến được có 4 hay 5 bộ set full .zzzzz.
    Còn màn Arena gì đó thì chưa động tới :D.
    Trò nầy tui chơi lâu quá rùi nên cũng không nhớ đc nhiều lắm. Nhưng nói chung game này rất tuyệt :D.
    Có một bí quyết tui biết , muốn chia sẻ cho anh em , kô biết đã có ai biết chưa :D.
    Mọi người có thể sử dụng hack speed để qua bài nhanh hơn :D. Chứ đợi cho nó chạy bình thường thì mút chỉ mới fá đảo đc :D

17. lady-yuna

lady-yuna T.E.T.Я.I.S

sấm sét chơi hao mana thay mồ thà chơi chưởng lữa hay hơn đóng băng thì tuyệt but mà có rắc rối đấy nếu con nature chết ai cứu mấy thằng này đây nếu nó die tui thì chơi kiểu khác cả 4 nhân vật đều có thể tăng máu và chưởng được tuy vậy cài hơi lâu còn 2 con melle thì chơi kiếm và cung kiếm thì kiếm đôi đánh mạnh lắm chứ chơi kiểu ông gặp mấy con boss co nước chạy chứ dám đứng đánh tay đôi lắm

18. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Tui chơi 2 con melle , có khi là 3 :D . 1 con cung , 1 con phép nature, một con phép lửa. Đội hình này đi đâu dẹp đó :D.
    Hồi sinh thì cho mỗi con 1 quyển sách và vài cái sớ là đc . Khổ nhất là lúc nhặt lại đồ rồi chia lại cho từng con :((. KHông nhớ còn nào cầm cái gì nữa :D.
    Khi đánh BOSS thì tui cho cả 2 con magic kia hồi máu còn 4 con còn lại nhảy zo kill :D. Khỏi sợ chết.

19. lady-yuna

lady-yuna T.E.T.Я.I.S

vậy nó chơi phép death ông tính cánh nào đây hả anh iu tui bị rồi mới nói nó chỉ chưởng death mới vô tui chứ fire ice sấm sét ko vô resian hết rồi 100% luôn chứ

20. bigbosday

bigbosday Youtube Master Race

la tam gui thi vao shop ma mua cho nhanh ,cho cai thang co vien kim cuong tren dau ay