Ai là vô địch dê tướng loạn 12 sứ quân ?

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân Beta' bắt đầu bởi copdeokinh, 1/1/03.

?

Bình chọn dê tướng 12sq

1. Luci

0 phiếu
    0.0%
  2. gia_mau_gai

0 phiếu
    0.0%
  3. sieudaochich

0 phiếu
    0.0%
  4. Giang_ho

0 phiếu
    0.0%
  5. Sir.T

0 phiếu
    0.0%
  6. ca_sau_

0 phiếu
    0.0%
  7. Orc(SDC xúi :D )

0 phiếu
    0.0%
  8. bulubuloa

0 phiếu
    0.0%
  1. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Híc , ca_sau hơi bị dễ thương nghen , không đẹp trai nhưng mà không xấu trai đâu :) , nói cho ti bulu_buloa bít như vậy đó , híc nhưng mà sao hổng có ai yêu mình hết dzậy , Chi ơi có cô bạn nào dễ thương trong lớp giới thiệu anh 1 cô đi :) ( cái này không phải dê đâu à nghen ) :)

2. bulubuloa

bulubuloa C O N T R A

tại không có mặt tôi nên hắn mới chiếm phiếu tuyệt đối như thế. Nhất định phải thịt tên này để chiếm chức dê xồm mới được!

3. Winner

Winner Donkey Kong

cái này ko phải dê đâu (mà là rất dê) hehehe, nói thế thôi chứ bảo ca_sau_ là 'sấu' thì hơi oan nhỉ, ai mà biết được co xấu hay ko(hay là rất 'sấu') hehehe :roll: :roll: :roll:

4. xichlong

xichlong Legend of Zelda

hamdo thoát tù rồi à, chúc mừng nha, biết vậy tui sẽ bầu cho you 1 phiếu (dê tới nỗi bị gameover luôn còn chưa chừa nữa..........chắc o chừa nỗi .......trong máu rùi phải o?.....hiihihihiihihiihihiih)
    luci , bầu cho bulubuloa 1 phiếu đi,....anh em ơi , dê chúa bulubuloa vào rồi đó , bầu chọn cho dê chúa bulubuloa đi(luci mới là dê cụ thôi)

5. Winner

Winner Donkey Kong

ừ nhỉ, tui cũng quên luôn cái ông chúa bulubuloa này, thế thì phải bầu lại rùi bà con ui, bầu lại đêêê. À mà bầu cái mới cũng được, bầu dê chúa nhá, tui ủng hộ bác bulubuloa, heheehhe :lol: :lol: :lol:

6. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

hí hí hí...tối mới có thời gian vô net thì thấy anh em bầu cho tui quá chừng....hic hic chóng mặt luôn...ước gì mấy cái phiếu này để dành vào mục bầu MOD thì hay biết mấy...hí hí....nói vậy thôi chứ xin "cám ơn"...anh em và bà con hai họ nhiều lắm...hic hic..
    _____Cái lão Bulubuloa kiaaaaaaaaaaaaaa...tại lão không tham gia mà ta đã giật giải nhất ( không biết là giật giải hay bị chọi giải nữa....)....
    _____Update thông tin...đã có 1 phiếu cho sieudaochich.....hihi luci đã hết 100% rồi....vậy là luci đâu phải xấu hoàn toàn đâu....hehe có cái lão bulubuloa thế nào lão cũng giật giải cho coi !!
    _____ca_sau có xấu hay không à ??? để tui nghĩ coi....theo lương tâm thì nói không(biết)....còn tà tâm thì nói CÓ.....hehehehe ông đẹp hơn tui để chiếm hết cung tầng mĩ nữ của tui hẻ ?????........bầu cho ca_sau một phiếu xấu nhất nữa nè !!!!!!!!!!!

7. copdeokinh

copdeokinh Mr & Ms Pac-Man

Hì hì, Luci không còn 100% nhưng cũng chiếm số phiếu cao nhất rùi còn gì nữa :D Cung hỉ cung hỉ :) Luci được mọi người tín nhiệm ghê nhen ==> Nhưng dê tui là tui uýnh chít đó :D

8. [H][K]

[H][K] Persian Prince

1 con cọp giăng bẫy và bắt được ....... 1 tá dê..

Muahauhauhauhauhauahauhauhau :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

9. Winner

Winner Donkey Kong

opj thì vẫn là cọp, dê làm sao dám dê cọp cơ chứ, chỉ sợ dê chưa dê cọp đã bị cọp làm gì thì ai-cũng-biết-là-làm-gì rồi đấy, cho nên luci mà nhìn thấy copdeokinh thi chạy mất dép còn đâu mà dê. (mặc dù luci đã được bầu là ...)hehehehe :lol: :lol: :lol: :twisted: :twisted:

10. xichlong

xichlong Legend of Zelda

chưa gì mấy bác đã xúm lại bên copdeokinh rùi, vậy mà nói o dê
    í ẹ...............
    to copdep kinh:chào ,anh o có ý xấu , chỉ chào hỏi(tại thấy em được nhiều người ủng hộ qúa....hihiihih)
    em khỏi lo, anh có bà xã rùi , xinh lắm, nhưng cũng dữ o kém em đâu....hhihiihihiihiihihihihiih(từng thọ giáo rùi......hhiihihihiihihih)
    chúc luci giành giải quán quân(chắc 100% rùi....)

11. copdeokinh

Hix, "nhiều anh theo" là sao trùi ??? Thấy đâu có anh nào đâu nhỉ ???? Vẫn ngày ngày cô đơn đi săn mồi 1 mình, hic hic (thương cho mình quá)... ông anh này hình như mới vào hay sao ấy nhỉ ? Có gì thì chat trên Y!M nhé , nick là copdeokinh.
    Cọp đã bổ sung tên bulubuloa, tiếc là quá muộn :( Mà bây giờ đã có 2 phiếu bầu cho sieudaochich rùi, vậy là Luci hết độc quyền. Nhưng cọp thấy 3 người xứng đáng nhất là Luci (số 1) , gia_mau_gai và bulubuloa :) Hix, nhưng Luci vẫn được bà con tín nhiệm nhất, vỗ tay chúc mừng Luci nào !!! :D Luci bao bà con 1 chầu đáp lễ đi :)

12. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Cọp nè , dzậy thì bỏ tên anh ra đi chứ , híc xa lắc xa lơ không bít anh dễ thương cỡ nào mà cũng cho tên anh dzô mấy cái mục dê này là sao , mang tiếng quá , vậy sao làm quen với mấy cô được nữa đây , hic hic oa oa oa ...

13. Orc

Orc Donkey Kong

Uh mang tiếng quá .Mình bi em cọp chơi ác bỏ vào chứ tui có làm gì nên tội đâu .Mà cái sứ quân Al qaeda này .Chủ tướng đến phó tướng đều được bầu .May mà không có tên các thành viên khác của sứ quân trong này không thì có phải là bắt trọn ổ rồi không .Để tôi lập cái bầu chọn siêu dê đại sứ quân .Bà con vào bầu cho Al qaeda nào .
    http://www.gamevn.com/forum/viewtopic.php?p=160136#160136

14. Antey2500

Antey2500 Guest

Ế tui bâù hết mình cho ông ca_sau à nhe.Ông này :
    Bên ngoài phơn phớt nói cười
    Bên trong nham hiểm giết nguời không dao Đấy .Coi chừng .

15. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Híc bác Antey2500 chơi xấu em nghen , em dê bác có thấy hông mà bác bầu cho em :( oa oa oa đề nghị bác rút ngay phiếu bầu lại :( . À ca_Sau bít bác là tướng của Hắc Kì Sơn rùi , tại cái bài của bác bên phần góp í đó , híc , công lao của ca_sau là đứng ra ngaọi giao cho hai bên hoà giải mà bây giờ bac bầu em là con dê :( , ca_Sau la ca_sau chứ sao dê được :(

16. Winner

Winner Donkey Kong

đúng rùi, các bác bầu cho ca_sau_ chức dê là ko đúng, ca_sau_ là ca_sau_ chứ sao lại dê được, có bầu chức 'sấu' thì bầu, ca_sau_ sẽ chiếm tuyệt đối số phiếu bầu đó(ko phải là 'sấu' mà là rất 'sấu') :roll: :roll: :lol: :lol: :lol:

17. copdeokinh

Hihi, hoan hô ! Có 1 phiếu bầu cho ca_sau_ rùi :) hic, hổng lẽ cá sấu lai... dê ????? :D
    Orc ui, cái dzụ siêu dê đại sứ quân hay á :) Hì hì, AL-QAEDA nổi tiếng thật :) còn phó tướng Luci là tiên phong của sq dê ??? Hic, mà hình như mình cũng ở trong AQD ??? Vậy là sao nhỉ ? :D

18. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Chán bé cọp lắm :( , nói rùi đừng cho anh dzô , thấy chưa anh nói nhiều quá có ngươii thương tình anh nói nhiều nên cho anh 1 phiếu rùi đó híc , mình 1 con ca_sau mà bị giờ mang tiếng là dê oa oa oa

19. bulubuloa

bulubuloa C O N T R A

ha ha, cá sấu dê, cá sấu dê. Vậy ông là cá sấu lai dê hay dê lai cá sấu hay dê xấu lai cá vậy. Thấy chư, tôi thấy ông này xứng danh "đầu sấu mặt dê" lắm. ha ha
    -"Cá sấu dê cọp. " 1câu có 3 từ thì đều là 3 con vật hết! he he

20. Winner

Winner Donkey Kong

Cho tui hỏi 1 tí, bình chọn như vầy có phần thưởng gì cho người chiến thắng ko nhỉ, ví dụ như là 1 bà chằn nào đó(CDK chẳng hạn), chứ ko thì bác ca_sau_ ko chịu đâu. hehehe, nếu có cái vụ phần thưởng đó thì gọi tui nhé hehehehe :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: