Ai là vô địch dê tướng loạn 12 sứ quân ?

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân Beta' bắt đầu bởi copdeokinh, 1/1/03.

?

Bình chọn dê tướng 12sq

1. Luci

0 phiếu
    0.0%
  2. gia_mau_gai

0 phiếu
    0.0%
  3. sieudaochich

0 phiếu
    0.0%
  4. Giang_ho

0 phiếu
    0.0%
  5. Sir.T

0 phiếu
    0.0%
  6. ca_sau_

0 phiếu
    0.0%
  7. Orc(SDC xúi :D )

0 phiếu
    0.0%
  8. bulubuloa

0 phiếu
    0.0%
  1. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Ca_sau để ý winner rùi nghen , bro là ai mà chọc phá ca_sau quài dzậy ??? Chắc cũng là người có quen bít với ca_sau phải không khai ra mau tên họ là chi , nick gì trên Y!M , tên tướng trong 12 sứ quân là chi , để ca_sau còn đón tiếp !
    Còn bulu_buloa nữa ca_sau dê cọp hồi nào , chưa được nhìn mặt nữa chứ đừng nói , híc có 1 cái phiếu hà , mà bi giờ oa oa oa ....... ca_sau biết d......

2. copdeokinh

copdeokinh Mr & Ms Pac-Man

Hihi, như vậy là Luci là đương kim vô địch dê tướng loạn 12sq :) còn sieudaochich và ca_sau đồng hạng nhì !!! Có ai bầu cho ca_sau 1 phiếu để chiến thắng sieudaochich nào !!! :) (hix, tại lỡ bầu Luci rùi chứ nếu không muội bầu 1 phiếu ủng hộ sư huynh ca_sau rùi, thông cảm nghen, tiếc ghê !)

3. bulubuloa

bulubuloa C O N T R A

Có phần thưởng đó, tức là sẽ được "Những người lính đánh dê" chăm sóc tận tình!
    Mà chưa có ai hỏi mục đích của việc thành lập sứ quân này nhỉ!
    Đó là tiêu diệt hết dê trên thiên hạ để chúng ta trở thành 1 bầy dê độc nhất vô nhị! Lúc đó thì tha hồ mà "dê", he he!

4. copdeokinh

Trời !!! Bầy dê độc nhất vô nhị mới ghê chứ ! Hì hì, không cần Những người lính đánh dê đâu, những con dê nì sẽ từ từ làm mồi cho cọp (hì hì, hay đói lắm đó). Hix, mà tiêu diệt hết dê thiên hạ ==> tự tiêu diệt mình ?????????

5. bulubuloa

bulubuloa C O N T R A

Đang bàn luận về dê thì con cọp này nhảy vào, bầu cho anh 1 phiếu đi nào!

6. xichlong

xichlong Legend of Zelda

ông dù vận động đến đâu cũng o qua dê cụ luci đâu , dừng miễn cưỡng , giành giải nhì đi
    lo đi kếim vợ o lo , toàn đi thi dê cụ , vậy sao khá nổi

7. alsou

alsou T.E.T.Я.I.S

Sao không ai tặng một phiếu cho ORC vậy? ông này dê có tiếng bên hàng không mà!
    mà cọp sao rỗi hơi chăng lưới bắt dê vậy? hình như mình vào đây cũng bị tóm luôn zồi! hic!hic! tiếc là chỉ có cái mặt mốc thôi! cho nên dính "chấu" cũng không xi nhê!

8. Antey2500

Antey2500 Guest

Ông cá sấu ơi bây giờ ông nhìn lại đi ông có 3 phiêu rồi .May cho ông là tui không có nhiều nick chứ có 3-4 cái gì nửa là số phiếu ông lên tới mấy xanh luôn .Nói thế thôi chứ tui đâu nở bôi bác cá sấu tới vậy mà cá sấu xấu sẳn rồi thì có gì mà bôi bác .(Xin lổi ông về phiếu bầu đầu tiên nhe bây giờ tui xin rút lại vì có nhiều nguời bầu ông rồi ,nhưng mà chết rút hổng được .Bầu cho LUCI đi anh em ơi.(mà có anh em đâu mà kêu)

9. Winner

Winner Donkey Kong

hehe, ca_sau_ làm gì mà giận dữ vậy, chỉ bầu chọn thôi mà, mà tui cung chỉ góp ý thôi, chứ bầu chọn ko mà ko co phần thưởng thì cũng ít người chịu nhận nhỉ (nếu có thì có khi tui cũng tham gia hehehe). Còn bác muốn biết Y!M của tui hả wvku@yahoo.co.uk, nick trong Loan12sq la winner(đừng trả thù tui nhé, tui yếu lắm, chưa dám ra gió lần nào đâu). Tiếc rằng tui đã bầu cho Luci rồi ko thì tui cũng bầu cho ca_sau_ đấy. hehehehe :roll: :roll: :lol: :lol: :lol:

10. copdeokinh

Hihi, dù cỡ nào thì ca_sau cũng chỉ là hạng 2 về...... dê thôi, không ai qua mặt được siêu dê tướng Luci cả !!! Bây giờ còn ai bầu gì thì bầu, nhưng tôi - ban tổ chức giải Con dê vàng - xin tuyên bố Luci đã giành vô địch dê tướng Loạn 12sq và đuợc nhận phần thưởng là 1 cái nhéo (dê quá mà). Ngoài ra, nếu ai có lòng hảo tâm muốn đóng góp gì thêm vào phần thưởng dành cho nhà vô địch thì cứ việc tặng nhé ! Phần của ban tổ chức đến đây là xong. Mong mọi người cho 1 tràng pháo tay ủng hộ Luci. Còn ca_sau thì cố gắng đợi kì thi sau, chúc ca_sau sẽ giành được ngôi vô địch từ tay Luci. Vâng, xin cảm ơn ! (chuồn lẹ :D )

11. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

yeah yeah...xin cảm ơn mọi người...hic hic luci thiết nghĩ cũng nên chấm dứt cuộc thi ở đây....hic hic...vì lão ca_sau kia đã được 7 phiếu...nếu như để thời gian kéo dài thì luci mất chức vô địch mất...lão ca_sau này nhe...sao cứ gây hấn với luci hoài...ỉ có đuôi rồi ăn hiếp không đuôi hẻ ????....úm ba la biến lão ca_sau đi chỗ khác chơi nhe !!!!

12. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Híc sáng nay đi ngủ thì mới có 2 phiếu , chiều dậy là 3 tối nay dzô híc ặc má ơi lên 7 phiếu rồi , híc kiếu này mình còn pphiếu chắc mình bầu cho mình luôn quá , dạo này hinh như có cái sứ quân nào đồng loạt bầu cho minh hay sao đó , đề nghị bà con không chơi kì dzậy nghen !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

13. copdeokinh

1 bài phóng sự của Cọp :
    Luci - với số phiếu áp đảo - đã giành chức vô địch dê tướng Loạn 12 sứ quân và ban tổ chứ đã trao giải rồi. Thế nhưng hiện nay số phiếu bầu cho ca_sau đang tăng 1 cách dữ dội và bằng 1/2 số phiếu của Luci. Luci ở trên "ngai vàng vinh quang" (!!!) mà lo nơm nớp, sợ bị hạ bệ chức vô địch. Vâng, thưa các bạn, ca_sau bây giờ đang rất có triển vọng. Xin mọi người hãy tiếp tục ủng hộ cho ca_sau. Chặng đường còn dài (7 phiếu), ca_sau hãy cố lên !!! (em ủng hộ cả 2 tay 2 chân, tiếc là bầu mất rùi :D )

14. Antey2500

Antey2500 Guest

Để tui kếu hết anh em trong sứ quân mình bắt chước mấy nguời kia bầu hết cho ông cá sấu Mà ông cá sấu này đừng giận tui nhe tui đi vận động tranh cử cho ông mà

15. xichlong

xichlong Legend of Zelda

cố lên casau , lên chức luôn đi rùi tui còn đem mần thịt nưã
    hihihiihiihihiihihi
    còn phiếu là ủng hộ ông ngaynhưng tiếc qwá, hết phiếu rùi

16. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Ặc bà con ủng hộ nhiêt tình dữ dzậy là sao hả , híc tui đâu có tội chọc ghẹo sứ quân nào đâu mà nỡ lòng nào có người kêu nguyên cái sứ quân ra bầu cho tui là sao kì dzạ , phản đối , phản đối , đại phản đối !!!!

17. Antey2500

Antey2500 Guest

Phản đối phản đối đại phản đối
    (mà vẩn) bầu ông bầu ông tui bầu ông.
    Lần này ông cá sấu có bơi ra hoàng hà củng không rửa hết oan nhé .Leo lên núi phật củng chả thanh tịnh a mi lao động đường phố lao động đường phố nhé.

18. Winner

Winner Donkey Kong

hehhee, chúc mừng ca_sau_ nhe, coi bộ ca_sau_ nhà ta mạnh hơn luci ah, mặc dù lên sau nhưng triển vọng đầy mình, trong thời gian ko xa ca_sau_ sẽ là nhà vô địch mới của chúng ta, điều đó ko còn gì để nghi ngờ nữa(và điêu đó chỉ xảy ra khi và chỉ khi cuộc thi được nhà tổ chưc copdeokinh của chúng ta cho phép tiếp tục) để bảo đảm công bằng cho người đến sau, tôi xin nhà tổ chữ cho phép được tiếp tục hehehehhe,
    (ca_sau_ phải cám ơn tui nghen, tiêc rằng tui đã bầu mất rùi, nếu ko thì...) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

19. Antey2500

Antey2500 Guest

Để lần này tui vơi ông winner tổ chức giải thưởng cho ông cá sấu cho .(bật mí nhé giải thưởng sẻ là 1 Yakhont tặng cho ông cá sấu để từ từ sài chơi )he he he he.

20. copdeokinh

Tin nóng hổi của thông tấn xã Con cọp vằn :
    Sau thời gian đầu chưa nổi bật, ca_sau đã được tăng số phiếu một cách nhanh chóng, và bây giờ ca_sau đã lên được 10 phiếu, khoảng cách giữa ca_sau và Luci chỉ còn 4 phiếu nữa --> chỉ cần 5 phiếu nữa là ca_sau sẽ giành được ngôi vô địch của Luci rồi !!! Ngôi vô địch của Luci đang bị lung lay dữ dội !!! Cuối cùng ai sẽ là vô địch dê tướng đây ??? Xin hãy đón xem cuộc tranh tài đầy gay cấn giữa Luci và ca_sau !!!