Ai là vô địch dê tướng loạn 12 sứ quân ?

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân Beta' bắt đầu bởi copdeokinh, 1/1/03.

?

Bình chọn dê tướng 12sq

1. Luci

0 phiếu
    0.0%
  2. gia_mau_gai

0 phiếu
    0.0%
  3. sieudaochich

0 phiếu
    0.0%
  4. Giang_ho

0 phiếu
    0.0%
  5. Sir.T

0 phiếu
    0.0%
  6. ca_sau_

0 phiếu
    0.0%
  7. Orc(SDC xúi :D )

0 phiếu
    0.0%
  8. bulubuloa

0 phiếu
    0.0%
  1. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Thì đó biết chứ sao không , 1 em kiếm thì chỉ được 1 phiếu thui đó , còn ca_sau hả quá trời người kiếm luôn , con gái Hàng Không tìm nè , ngày nà cũng kiếm nên mới có nhiều phiếu bầu oan cho ca_sau vậy đó chứ :( , ca_sau chỉ chỉ bài cho mấy sis thôi mà bị nghi ngờ là dê thiệt là oan quá trời nè :(

2. anhsangcaonguyen

anhsangcaonguyen Donkey Kong

Thì ra là vậy, chứ mình nói chuyện với cá sấu thấy cũng đàng hoàng lắm chứ đâu có bậy bạ gì đâu nào. Mà thiệt nha, con trai cứ bị con gái gọi là DÊ mà mình cũng chẳng hiểu nữa, tại vì mình không sờ mó trêu ghẹo gì đâu chỉ nói chuyện bình thường mà cứ bị gọi là DÊ. Bộ chỉ có con trai thích con gái chứ con gái không thích con trai à, Cá sấu và CĐK là gì vậy, nếu chỉ là bạn anh me ngang hông thì mình thấy CĐK đang nghía cá sấu đó. Vì không để ý người ta thì không có lúc nào cũng gọi người ta là dê được

3. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Đó thấy chưa thánh nhân đãi kẻ khù khờ mà , mấy bro thấy chưa , có người binh ca_sau nè :) dzui quá , híc nhưng mà đây là sis hay bro anhsangcaonguyen đó :) . Còn cái này nữa ca_Sau với cọp đeo kính là bạn thui mà , huynh muội thui , vì đã gặp nhau đâu mà ... nói dzậy cọp sợ trốn luôn thì tèo ca_sau

4. Winner

Winner Donkey Kong

ca_su_ nói vậy là sai rồi, ca_sau_ và copdeokinh làm sao mà la huynh đệ được, em cọp duyên dáng nhà tao làm sao mà là huynh dệ của đương kim vô địch ca_sau_ được(tỷ muội thì được đó:lol: :lol: :lol: :lol: ) hehehe
    Còn ASCN thì tui nghĩ là sis đó, chẳng qua là chưa đọc hết topic này đó thui, chứ đọc hết mà xem ca_sau_ rất xứng đáng là nhà vô địch của giải CON DÊ VÀNG đó(luci mạnh như vậy mà còn thua nữa là....) :lol: :lol: :lol:

5. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Lại thêm 1 ông nói tốt không nói toàn đi nói xấu mình ,híc kệ ai nói xxấu cũng được có mấy cô không tin là okie rùi hihi Luci thua là tị dzì Luci kiu nguyên cái Al_Qaeda của Luci bầu cho ca_sau đó chơi áp phe phiếu bầu đó , híc trúng cử mà sợ thí mồ luôn

6. Winner

Winner Donkey Kong

Vậy hả thì ra Luci chơi gian hả, thui được để tui điều tra vụ này nhé, chứ không để nhà đương kim vô dịch oan thế này thì ko được rôi :lol: :lol: :lol: :lol:

7. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

chời....an gian mới ghê...hic hic...luci không ăn gian mừ...dê thì có dê thiệt, nhưng để anh em tính nhiệm bỏ phiếu chứ an gian làm chi...hic hic oan quá...mất chức vô địch, bi giờ còn bị uỷ ban kỉ luật điều tra nữa...chóng măt....nhức đầu.....xỉu !!!!

8. copdeokinh

copdeokinh Mr & Ms Pac-Man

Hì hì, tình hình càng ngày càng gay cấn thưa các bạn, bây giờ chúng ta có 2 đồng vô địch ??? Hix hix, làm thế nào đây ? Cứ tranh nhau từng phiếu một !!! Khó nghĩ quá !!! NHức đầu quá !!!
    TigerHunter nói là ai bị dê nhiều mở cái topic này --> ý nói Cọp sao ??? Hix, sao lại nỡ nói thế !!! (mà hình như đúng thiệt) Hix, mà cái nick của TigerHunter ác quá !!! Nhưng mà... hổng sợ đâu, cọp chỉ sợ dê thui :D
    Trùi, ascn lại còn nghi ngờ cọp với ca_sau nữa hử ??? Hix, vậy thì phải nghi ngờ cọp với Luci, rồi với Kenny_roby... nữa nè ! Vì Cọp có nói mấy người đó dê mới đưa lên danh sách bình chọn chứ ! :D Hì hì, Cọp và ca_sau là huynh muội, chứ sao tỷ muội được ??? Hix, hổng lẽ ca_sau...... ???!!!?? thôi hông dám nghĩ nữa đâu !!! Bây giờ bà con nghĩ sao nè ??? Ngừng giải CON DÊ VÀNG tại đây và chấp nhận 2 đồng vô địch dê tướng hay tiếp tục bình chọn nè??? Hic, giải này xem ra rắc rối quá !!! Còn Ủy ban kỉ luật nè (đồng chí Winner phải không nhỉ???), cứ điều tra tiếp đi :) Nhưng mà theo cọp thấy, cả 2 người đều xứng đáng hết :) Cọp có ý kiến, bây giờ chơi kiểu "Bàn thắng vàng", ai được 1 phiếu nữa trước coi như là đoạt giải :) Hì hì, bà con theo dõi dùm tui coi ai được 17 phiếu trước nha !

9. Winner

Winner Donkey Kong

Thôi thay mặt uỷ ban kỷ luật, tôi winner(cái chức này ko biêt ai trao cho mình ý nhỉ???) xin tuyên bố :
    _Tui ngừng việc điều tra về việc chơi gian của luci(cái này là do ca_sau_ nói) vì không có thời gian ( nếu ko muốn nói là khó quá ngoài khả năng của winner).
    _Theo như tình hình của giải hiện nay thì nếu có kéo dài thêm nữa thì cũng không thể phân định thắng thua (điều này ngoài dự đoán của giới chuyên môn). Cho nên tui xin thay mặt ban tổ chức cũng như nhà tài trợ( cái này hơi vượt quyền... thông cảm nhé :lol: :lol: :lol: ) xin ngừng cuộc thi va chúng ta đã có 2 nhà vô địch : luci và ca_sau_ !!!!!!!!!
    _Điều thứ 3 là ... vì ko dự đoán là có 2 nhà vô địch cho nên phần thưởng của giải CON DÊ VÀNG ko thể chia đôi trao cho 2 nhà vô địch được >>>>xin lỗi 2 nhà vô địch ko có phần thưởng xứng đáng hehehe ....................... (chuồn lẹ......) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
    trước khi chuồn cũng kịp hun nàng cọp duyên dáng 1 cái

10. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Lôi nó lên là lôi nó lên , hic xin hỏi lại lần nữa là huynh đài nào đã ưu ái cho ca_Sau 1 lượng phiếu khổng lồ như vạy dzạ , anh em thương ca_sau kiểu này chắc mang tiếng quá ( lần sau không cua được ai nữa :) lol ) . Winner phải không , giả bộ làm ban kiểm tra rồi gian lận phiếu tiếp phải không :)

11. xichlong

xichlong Legend of Zelda

ông luci muốn về chức 1 o?, tui kiêu nguyên gia đình ba xã lên bầu cho huynh là huynh lên liền chứ gì, hhehhehehehehehe
    nếu muốn hối lộ gì đê. hehheheheheheh
    toi casau:huynh muốn o?bào đảm xuống hạng 2 liền. nhưng phải có gì hậu tạ nha

12. Winner

Winner Donkey Kong

Xin lỗi mọi người mặc dù đã tuyên bố giải CON DÊ VÀNG đã kêt thúc nhưng những người chưa bình chọn không tán thành và họ vẫn cứ bầu chọn( cái này ko phải ý winner à). Và cũng để chiều lòng dân, Winner xin được thông báo lại về giải CDV : sau 1 đêm ngắn ngủi, do có sức hút của tuổi trẻ ca_sau_ đã vươn lên dẫn đầu với 22 phiếu (thêm những 6 phiếu) vượt qua cả người đồng vô địch luci (tối qua) người có 16 phiếu. VÀ lần này thì chắc chắn ko ai có thể giật nổi giải CDV của ca_sau_ nữa rồi. Giải này đành giành cho ca_sau_ . Nhưng do hôm qua giải thưởng đã bị tiêu xài (cái này thi ko biết ai tiêu... :( :( :( )cho nên vẫn ko có giải cho nhà vô địch ca_sau_. Mong nhận được sự thông cảm. :lol: :lol: :lol: :lol:

13. copdeokinh

copdeokinh Mr & Ms Pac-Man

Hihihi !!! Chúc mừng ! Hôm nay chúng ta đã tìm được nhà vô địch dê tướng, người lãnh giải nhất giải CON DÊ VÀNG !!! Ban tổ chức copdeokinh xin tuyên bố : Giải này kết thúc tại đây (hix, 10 trang rùi còn gì, nhưng nếu ai muốn câu bài tiếp thì cứ việc, cho cọp ké với). Ban tổ chức xin trân trọng trao giải cho ca_sau, giải thưởng thì đã bị thất lạc (hì hì, Winner ơi, nghi quá !!!), thôi thì ca_sau nhận đỡ món quà tinh thần nhé ! Mọi người cho 1 tràng pháo tay nào !!! (và ai có điều kiện thì cứ việc tặng quà nhé, ban tổ chức chỉ có chừng đó thôi vì kinh phí hạn hẹp mà lên net hết cả tiền rồi !!!)
    1 lần nữa, xin cảm ơn quý vị đã nhiệt tình tham gia bầu chọn cho giải CON DÊ VÀNG :) Xin chúc quý vị sẽ đoạt ngôi của ca_sau trong kì giải sau (hehehe) :D

14. Winner

Winner Donkey Kong

đấy nhá ko phải winner nói đâu nhá, nhà tổ chức chính thức thông báo rồi nhá, ko có gì hối tiếc nữa nhá, thôi nói vậy thôi chứ về nhà đi vợ con còn mừng chứ cứ ở đây thì vợ con ca_sau_ lo lắm đấy he he he :lol: :lol: :lol:

15. NV

khán đài rực rỡ...nào đèn nào hoa...mọi người tươi cười, ca_sau chiễm chệ bước từng bước đường hoàn ( hic hic nào thì có bước nhanh đước, già quá mừ, với lại cái đuôi dài thòn xấu quắc nữa...hic hic ) lên sân khấu nhận giải Con Dê Vàng....mọi người hoà trong niềm vui và tiếng cười...
    ___đâu đó, một hốc kẹt nào đó, nơi mà quanh năm chỉ có gián và chuột ghé thăm...một tiếng nấc lên, rồi thút thít khe khẽ...rồi quá giới hạn...nó đã bộc phát OA OA OA OA...luci quằn qoại...lăn lộn trong sự đau khổ tột cùng...đau khổ của đương kim vô địch bị soán ngôi...nhưng thật vô lý khi cái cúp đó đáng ra của luci.....OA OA OA OA....chả lại cho taaaaaaaaaaaaaa !!! con ca_sau khó ưa kia...câm thù mi quá nỗi rồi...luci định thầm trong lòng sẽ làm một điều gì đó điên rồ...và nhóc đã...
    ___trong bóng đêm của cánh gà...nghe đâu thình thịch bước chân ( Xin 5 phút cho nhà tài trợ !!! Bước chân cha Long Quân xuống biển...mẹ Âu Cơ lên núi...bước chân Tây Sơn thần tốc...bước chân vượt dãy Trường Sơn...Nâng niu bàn chân Việt-tên luci đó !!..)..đầy uất hận của luci đang chạy như bay ra để giật lại cái cúp, đồng thời song phi đá lão ca_sau xấu xa kia...nhóc con đã tiến sát mục tiêu và...hey zaaaa...RẦM....luci đã vấp vào bục khán đài...ngã lăn quay..đập đầu vô mông lão ca_sau ( mông cứng gớm )....và chết tốt...
    ___Cuộc đời sinh ra khốn khổ..nay chết còn khốn khổ hơn...Ca_sau đi ngang qua xác thân tiều tụy của luci ( vì mấy ngày mất ăn mất ngủ do me lúc các nữ tướng hái hoa mà nhìn trộm )...khóc một bãi...sau đó lũi thẳng vào nhóm nữ cuồng nhiệt viên hâm mộ và vui tới sáng...xác luci vẫn nằm đó...ngày qua ngày...hic hic !!!

16. sat thu vo tinh

sat thu vo tinh Donkey Kong

Ối trời ơi thế là chết thằng bạn thân của mình rồi, phải đi thông báo ngay thui. Cảnh cáo tên Luci cấm có làm gì vợ bạn tui à nhe(làm gì bạn tui thì được) :lol: :lol: . Càng ngày càng thấy Luci nguy hiểm, mặc dù bị Cá sấu cướp mất chức vô địch dê nhưng vẫn không vì thế mà từ bỏ ý định tôi lỗi. Đề nghị bà con, chị em để ý đề phòng nhé :lol: :lol: :lol:

17. Winner

Winner Donkey Kong

nạn nhân khốn khổ winner không biết chuyện gì xảy ra đâu, mọi người đùng nói ra nhé, tội nghiệp thằng bé ,) thực ra thì mình cũng tự cảm thấy khổ lém rùi hu hu hu :lol: :lol: :lol: :lol: )

18. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

To newbie : Luci hướng dẫn mấy bạn vừa qua đây nè thấy chưa không tốt như mấy bạn tưởng đâu he :) . Cũng ghê gớm lắm đó . Híc híc kéo 1 chút cho đỡ mất MP

19. NV

wê wê...cái lão ca_sau xấu xí kia...nói gì sau lưng ta đó...hehe may mà ta thấy nhột nhột lưng nên pò vô đây coi đó, quá đáng thiệt, ca_sau coi lại đi nhé....mặt cận hẻ.. ( hic hic mà đúng là mắt lão cận thiệt, tu luyện mấy ngàn năm trên núi tuyết rồi mà )..nhìn kỉ coi ai nhất bảng thế...hehehe luci coi dzị mừ hiện lém...chỉ đi vớt được mí con nai con thôi...( hic hic tự khai mới ác chứ )....còn ca_sau thì gia không bỏ nhỏ không tha luôn....huhuhu dám giành mối làm ăn của luci nhe.......ta sẽ báo chù...hehe

20. Winner

Winner Donkey Kong

hic hic chán mấy lã này quá, cái này nó đã đi vào dĩ vãng không ai muốn gợi lại, sợ đau lòng mấy lão, vậy mà mấy lão vẫn cứ lôi nó lên. Ai lại vach....cho người xem....thế bao giờ không cơ chứ lại, thôi cho nó xuống nhé, đừn có lôi nó lên tội nghiệp he he he