Ai là vô địch dê tướng loạn 12 sứ quân ?

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân Beta' bắt đầu bởi copdeokinh, 1/1/03.

?

Bình chọn dê tướng 12sq

1. Luci

0 phiếu
    0.0%
  2. gia_mau_gai

0 phiếu
    0.0%
  3. sieudaochich

0 phiếu
    0.0%
  4. Giang_ho

0 phiếu
    0.0%
  5. Sir.T

0 phiếu
    0.0%
  6. ca_sau_

0 phiếu
    0.0%
  7. Orc(SDC xúi :D )

0 phiếu
    0.0%
  8. bulubuloa

0 phiếu
    0.0%
  1. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

ai mà bầu các người điều hành nhiều như thế?
    Ko sợ lòng người đó bị tổn hại?
    Có khi bác cá xấu nói Bm khoá hết nick bây giờ?

2. hongthienlong

hongthienlong Mr & Ms Pac-Man

Tôi bâdù cho bạn gia_mau_gai do a nghe khônng ai được chọn người khác đâu nhé. Anh ta rất có triển vọng đó. Mình mong anh loạn vào mắt xanh của copdeokinh.

3. Winner

Winner Donkey Kong

Thưa các bạn, sau một thời gian ăn không ngồi rồi, vô công rồi nghề, ban tổ chức giải con dê vàng xin được tái tổ chức giải CON DÊ VÀNG. Lý do chính thì đã nêu ở trên còn lý do phụ thì là do nhà đương kim vô địch CA_SAU, dạo này do việc học hành cũng như một số việc tổn thương tình cảm, đã quyết định bỏ chức vô địch vì anh thấy mình không còn xứng đánh với chức vô địch nữa, dạo này anh có vẻ bỏ bê cái nhiệm vụ DÊ mà nhà vô địch phải làm.
    Và thưa các bạn do muốn có một nhà vô địch xứng đáng nên ban tổ chức xin tuyên bố bắt đầu lại giải CON DÊ VÀNG. Nếu bạn nào thấy người tài thì xin đề cử, còn ai thấy tự mình có tài thì tự ứng cử cũng không sao. Ban tổ chức sẽ chọn lọc và đưa ra danh sách thí sinh trong một topic khác. Xin cám ơn. (vỗ tay cái nào, vỗ tay cái nào)
    Clap... clap... clap... clap...

4. aznkoz

aznkoz Mega Man

Giải con Dê Con Dế Vàng nào thì cho tui hết đi, tui nguyện ứng cữ . Háo sắc còn hơn ham ăn, bỏ ăn thì được, bỏ gái ko được . Gặp gái là theo tò tò từ sáng tới tối làm người ta tưởng ăn cướp theo cướp hehehe . Nào nào, bầu cho tui, tui bao fở cua gà vịt heo cho mà ăn nếu có gặp tui, còn ko thì ko seo, tui cho ăn FỞ Tượng :P .

5. Winner

Winner Donkey Kong

rồi, một đồng chí đã tự ứng cử rồi, nào bà con tham gia cái cho nó có khí thế cái nào, alo, nào nào, vô đi nào hu' hu' hu'

6. Nicola

Nicola Donkey Kong

cho em bầu bác cá sấu 1 phiếu nha, qua cái topic nào thấy bác cua WS thấy sợ luôn, em 1 câu anh đáp 1 câu liền, nể bác cá sấu luôn, lâu lâu mới thấy bác câu bài mà toàn chuyện gì đâu không!

7. Chiplucky

Chiplucky The Invisible Man

chà chà, cái này hay à nghe,.. lâu rồi không có bầu chọn,... mới vô lại được bầu rồi,... ^_^,... sao mà nhiều thế này, bầu người này bỏ người kia,.. cũng kì,.. thôi đành chọn ra người mình ghét nhất đi nhé,... ^_^,.. một vé Cá sấu,.... :mrgreen:,...

8. Kapapoo

Kapapoo Mr & Ms Pac-Man

ủa ai lôi cái Bình chọn này ra lại thế, tui lỡ bầu rồi , bi giờ muốn đổi hong được nè, nếu ai rảnh làm lại cái khác đi, bi giờ chỉ còn Luci với Ca_sau thôi, mấy cụ kia nghỉ hưu hết rồi còn đâu.

9. Nguyen_Khoa

Nguyen_Khoa Youtube Master Race

hehehe...,em cọp để cái topic này cũng hay hén,muh sao chỉ bầu chọn có mấy người đó àh,loạn 12 sq cả đống nam tướng muh :wink:
    anh nhìn vô đó thấy hình như thiếu 1 tên :wink: :lol: :lol: .thấy bầu cho ai cũng ko công bằng hết,thôi thì mình tự bầu cho mình vậy,hehe..
    Năm Dê mà hông dê thì thấy cũng hơi uổng,khà...khà...
    vậy trước tiên dê bé cọp trước nà :wink: :wink: :wink:

10. *(^_^)*

*(^_^)* T.E.T.Я.I.S

cọp mà mấy người cũng dê thì hết nói, không ngờ mod của chúng ta toàn là dân bebe không, nếu vậy ai mai mốt làm mod cũng sẽ bị bịnh này đó, thôi để tui hy sinh làm cho, hông dấu gì mấy bạn mới sinh ra đã mê trai rùi, đóan coi tui là ai nè hehe