ai muốn trao đổi về ma thì vào đây

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Yaz, 15/8/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lonely2002

lonely2002 Youtube Master Race

vay ban co choi silenthill2 chua

2. Red Devil

Red Devil -> Ah ! I'm Burning Moderator

Vậy có bác nào có mã trò Tomb Raider III The Lost Artifact khong?Tui đang chơi đến bài Willard's Lair mà quên nhặt cái gì đó như cái xà beng,tim thấy cửa và nhặt được cái Cairn Key mà không mở khoá được?

3. Red Devil

Red Devil -> Ah ! I'm Burning Moderator

Vậy có bác nào có mã trò Tomb Raider III The Lost Artifact khong?Tui đang chơi đến bài Willard's Lair mà quên nhặt cái gì đó như cái xà beng,tim thấy cửa và nhặt được cái Cairn Key mà không mở khoá được?

4. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

chắc bác ngứa miệng rồi
    em chơi cả 4 bản RE mà chả xài cái hướng dẫn nào cả
    đề nghị bác ăn nói cẩn thận hơn kẻo anh em nổi khùng đó
    nói anh em chơi cheat với hướng dẫn là đụng chạm tự ái của gamer rồi đó nha
    bác nào có thẩm quyền đề nghị trị gã huypm này đi :evil: :evil:

5. Yaz

Yaz Legend of Zelda

Đúng vậy bác hãy chứng minh đi, mà nếu bác nói vậy chắc bác cũng đã chơi phần kiếm tiền mua đồ chứ vậy kỉ lục của bác là bao nhiêu nào, mà hỏi thiệt bác G crazy-wolf bộ bác vừa chơi vừa để đồng hồ bấm giờ kế bên hay sao mà bác tính chi ly mà trật lất hết, đúng là chơi RE phải chạy nhiều hơn phải đi nhưng với cái kiều victory của bác chắc là nhân vật do bác điều khiện sử dụng dopping rùi nên mới chạy nhanh như vậy cho nên mới victory sớm như vậy.
    Ai đồng ý hãy cùng hô lên yeah yeah @@@@@@@@@@

6. Zealot

Zealot Youtube Master Race

Tui ủng hộ chú simba cả hai tay luôn. Bác G crazy-wolf nổ quá xá rùi.
    Bác nói vậy thì bác phải chứng minh cho mọi người thấy chớ....he he he :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

7. ke_thuc_dem

ke_thuc_dem Youtube Master Race

ah` thưa bác "sói điên" bác nói bác đi ma1,2,3 mà ko cần bản chỉ dẫn hả? tui nghi ngờ bác nói dóc quá hà . vậy để chứng minh tui xin hoi bác đi ma1(re1) trong vòng mấy tiếng vậy?

8. vua-tro-choi

vua-tro-choi C O N T R A

à các bác có biết hản có tò game MA nào mới mới ko ấy trò đó tui đã chơi về nước hét6 rồi các bác co biết ko?

9. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

xin thưa là em chỉ cần 1h56 thôi , khi phá đảo xong còn được khuyến mãi 1 cây tiểu liên ,1 cái chìa khoá ,1 cây bazoka :lol:
    RE 2 thì lâu hơn mất 3h45 lận ,RE 3 thì chỉ hơn 2h một chút
    RE X thì mất hơn 2 ngày :cry:

thật ra đó là các mức kỉ lục của em thôi, còn lần đầu tiên chơi thì mất nhiều thời gian hơn ,Vd :RE1 thì cần 1 week , RE2 thì 1 tuần rưỡi ( không nhớ rõ) , REX thì gần 30h

10. ke_thuc_dem

ke_thuc_dem Youtube Master Race

bác sói điên ơi , tui nói bác đừng có buồn nha, bác nói dóc quá trời tui nói thiệt nha ma1(re1) thì cho dù chơi hay cách mấy cũng phải 3 tiếng đó dzậy là bác nói dóc rùi (ha ha)

11. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

sao bác biết em sạo
    khi em về nước thì ở RE1 nó có cho em 1 tấm hình và ghi số giờ chơi lên đó luôn mà
    bác về nước được mấy lần rồi ,có được mấy món đồ thưởng rồi kể em nghe xem nào :evil: .

12. Dragon_Killer

Dragon_Killer Youtube Master Race

Có phải Re1 là đi nhân vật con gái không,mình không nhớ rõ tên nữa,nếu mà bác đi chỉ trong vòng co hơn 1 tuếng quả thật là quá hay luon rùi đóa,trò đó tui thấy cũng hơi khó,vì chơi ở phần khó thì đạn của mình rất ít lại hay gặp ma cóc nữa.

13. Dragon_Killer

Dragon_Killer Youtube Master Race

Cánh cửa đó ở tầng hai trong tòa nhà thị chính đóa,chỗ đẩy hai bức tượng để lấy ngọc đỏ đóa,ai đã lấy được thỉ chỉ giúp nghen.

14. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

em đã nghiên cứu lại kĩ các bản RE về phần thời gian rồi và số thời gian cuối cùng khi về nước ở RE là phần thời gian action
    có nghĩa là thời gian các đoạn phim lẫn nói chuyện sẽ không tính đến ,chỉ tính thời gian đi ,soạn đồ thôi.
    thời gian mà em về nước máy cho là 1h59 cần phải cộng thêm khoảng 10 phát phim nữa tổng cộng là 2h09 ,cứ như vậy mà các bác tính lên

15. Snow Lion

Snow Lion Youtube Master Race

Game ma còn có Vampire 1,2 trên PS nữa cũng đươc lắm... tuy nhiên mình chưa chơi hết Vampire 2 ... Ai có HD cho mình với...

16. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

grừ...grừ
    các bác không đọc kĩ lời của em hả :evil: :evil:
    em đã nói rằng đó là mức thời gian kỉ lục cơ mà
    có nghĩa là em chơi hết RE1 hơn 10 lần mới lập được
    lần đó em chơi độ với thằng nhóc cùng xóm ,qui định là dùng 1 save vừa về nước nhân vật chirs xem coi ai thắng ai.
    em và thằng đó phải chơi lại từ đầu dưới để kiếm save sự chứng kiến của cha chủ quán hết 3h rồi mới bắt đầu độ
    có nghĩa là em đã có trong người 1 cây tiểu liên bất tử rồi

17. Yaz

Yaz Legend of Zelda

trùi đất sao hổng nói trước làm tưởng bác quăng chuối lúc chơi heavy mod chứ heheheheheeh cầm cái đó bất tử thì còn nói gì nữa, mà sao hổng độ chơi chế độ heavy đó vậy mới đích thực là độ chứ mà độ kiểu bác nói thì còn chuối lém

18. tanthutakken3

tanthutakken3 Youtube Master Race

Bạn đang bí ở đoạn 7 tảng đá har?Bạn hãy chạy ngược chiều kim đồng hồ bắt đầu từ tảng đá thẳng trước mặt,cứ đến mỗi tảng đá bạn lại bấm vào nó (bấm X)cus lần lượt từng tảng đá cho đến hết 1 vòng và gọi điện thoại,sau 6 vòng chạy như vậy bạn hãy kiểm tra lại hòn đá phía bên tay phải sẽ thấy có 4 giòng chữ thần chú ở phĩa dưới và chỉ việc sắp xếp cho đúng là xong.

19. HISKORY

HISKORY Youtube Master Race

thui em xin các bác , hễ nghe tới ma là em thấy lạnh người rùi , các bác cứ lúc nào cũng ma ma , em ghê lắm. nhưng em thấy cũng lạ , nghe bác G Crazy nói em cũng thấy chuối wá , bây giờ mới biết đó
    à , em có lời khuyên bác King nhé , bác là vua rồng gì mà saao nhát chúa vậy hử , em cũng sợ ma , vậy mà em vẫn chơi giữa đêm đó , có sao đâu

20. dragon_ball_84

dragon_ball_84 Youtube Master Race

mình cũng sợ ma như các bác đó nhưng mình lại khoái chơi mấy trò ma mới la chứ.mình chơi đủ cả đó.ma1,2,3,và veronnicaX,ma6 minh cũng về nước luôn rồi nói thiệt chứ o nổ đâu.duy nhất ma1 là mình bỏ o chơi nũa vì thấy chán wá.[​IMG]

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.