Ai tin không

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi Diethaicho, 31/3/04.

1. vietthien_ga

vietthien_ga T.E.T.Я.I.S

hi..c sao lại sợ nhỉ tui cũng muốn thử sức của mình đây , bác có muốn chiến với tui không nào

2. kechienthuat

kechienthuat Donkey Kong

Chà chà topick này nên đổi tên là nơi khiêu chiến đi,mà chủ most đâu rồi vậy ra tay đi chứ,câu bài loạn xị mà chẳng bị trừ gì cả,sao các bác không xử lý gì vậy,hay bác chủ most cũng có vấn đề .

3. Great Se7en

Great Se7en Dragon Quest

Trích:
    Chà chà topick này nên đổi tên là nơi khiêu chiến đi,mà chủ most đâu rồi vậy ra tay đi chứ,câu bài loạn xị mà chẳng bị trừ gì cả,sao các bác không xử lý gì vậy,hay bác chủ most cũng có vấn đề .

Ông câu bài thì có ấy.

4. vietthien_ga

vietthien_ga T.E.T.Я.I.S

trích dẫn từ :
    Ông câu bài thì có ấy

hi..c đây là một bài viết rất điển hình về việc câu bài , Đừng nên bắt chước

5. bluerose1

bluerose1 |Cực Kì Xinh Đẹp|Lina|

hehe tui cũng về nhà từ hôm 19 rùi hehe,dạo này lười đi chat lắm,đang ở nhà tập luyện warcraft nhưng đánh mãi vẫn chưa thắng được 2 thằng máy,công nhận đánh war craft khó thật,nó chẳng như đế chế đánh được cả 7 thằng hehee

6. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Tại mới chơi thui mừ! Iem là luôn đi sau thiên hạ! Ngày xưa nhớ tụi nó tuyền chiến Star thì tụi iem mới nghịch War II. Bây giờ thì thiên hạ chuộng War III nhưng iem vưỡn miệt mài với AOE. Tuy nhiên iem đã cài và chơi War III được 3 hôm rùi. Chơi mãi một com nomal mừ có xong đâu. Sao nó đánh giỏi thế không biết (giống y như ngày xưa mới chơi đế chế ^_^. Mấy thằng com khốn kiếp rùi có ngày mày biết tay ông)

7. bluerose1

bluerose1 |Cực Kì Xinh Đẹp|Lina|

không đánh được con normal đâu,đánh con easy còn khó đấy chứ hehe.nhưng khó đến mấy tui cũng luyện được một tuần rùi,bây giờ đánh kinh pphết.chơi mới có 3 ngày đã thắng cả những thằng đánh mấy tháng,siêu chưa.đánh war chủ yếu đi luyện tướng thui

8. kothebiet

kothebiet Mr & Ms Pac-Man

không có gì là không làm được cả bác dietthaicho nói rất đúng rất có thể làm được bác hồ đã dạy không có việc gì khó chỉ sợ lòng không bền mà lị.....thực ra chuyện na không có gì cả đâu tôi đã từng chơi phải 19 con nông dân và lên đời 4 ỏ phút thứ 15 cơ 16 con len đời 4 phút 16 đã nhằm nhò gì ngày mai tôi pót anh lên cho coi

9. vietthien_ga

vietthien_ga T.E.T.Я.I.S

hi..c thôi thôi xin mấy cha tốp lại giùm đi , đây là AOK chứ không phải là WARIII đâu mà bàn luận kiểu đó chứ , còn mấy bác mà không đấu lại máy easy thì hơi bị dở đấy , tui chấp 2 máy khó nhất

10. whereismylove

whereismylove Youtube Master Race

bac danh voi may easy ha no ko pha bac chu gi. 16 dan ma hadest no bup lien tuc coi chi co dut thoi hehe

11. khongminh_hoang

khongminh_hoang Youtube Master Race

[-x lam` sao lai ko thật chứ :))
    nếu lão ta chơi deethmath :))
    dúng vậy ko nhỉ anh em :))

12. fantasy_x30

fantasy_x30 Donkey Kong

ô thì hắn ta đã nói là máy tính mà, thế mà cũng bàn tán nhiều quá, máy tính thì lúc nào mà chả có sẵn tài nguyên để lên đời, lúc trước tui bỏ cả buổi trời để xem máy tính đánh như thế nào mà có quân sớm vậy,thì ra là nó đẻ có 5-6 thằng dân là lên đời rùi,ko biết là tài nguyên ở đâu nữa.chắc là máy nó có sẵn tài nguyên luôn