Aion Lx 2.7 New !!

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi ttl0v3, 25/10/11.

1. DocThuThanLong

DocThuThanLong Donkey Kong

thôi đi ngủ, chờ dài cổ từ chiều rồi

2. lumisery

lumisery Mr & Ms Pac-Man

trong tình yêu đợi chờ là hạnh phúc....các đồng chí chờ đợi tiếp đi.....ta đi ngủ.....lol

3. rip[mj]

rip[mj] Donkey Kong

đúng đó, rét vậy ngủ sớm đi các thanh niên, cứ chắc chắn là sáng sớm mai có cái để chơi là ok rồi, ngủ ngon nhá :x g9

4. thdang77

thdang77 Youtube Master Race

Vô được rồi nhưng login thì lại báo không connect với server được! Thôi đi ngủ sáng mai dậy chơi sau vậy.

5. thanhvuak

thanhvuak Youtube Master Race

Mấy thằng bạn ngủ chèo queo tự thuở nào =))

6. finally1

finally1 Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi mình mới chơi, mình muốn đăng kí nhưng ở phần đăng kí, cái captcha nó không hiện lên thì làm sao mình đăng kí được đây, hic. Mấy bạn xem lại giùm mình với, cám ơn các bạn.

7. phantom_assasin

phantom_assasin Youtube Master Race

website đang trong quá trình fix lỗi, chắc bạn ngủ 1 giấc rồi sáng mai dậy là có thể đăng kí thoải mái

8. seoloi_209

seoloi_209 Mr & Ms Pac-Man

đã phát hiện bug ngay ngày đầu tiên, có chụp ảnh và gửi cho Administrator sao ko làm ngay đi, giờ mới nói
    cái này thì chắc có nhiều người biết vì nó quá đơn giãn chỉ cần thêm vài con số 0 là nó tự up. đã thế bữa này bug có lợi thì tui cũng chả bao giờ lên tiếng =))

Chỉnh sửa cuối: 13/12/11
  9. Aion LX

Aion LX Youtube Master Race

Server đã chính thức online trở lại phục vụ các bạn. Do team gặp 1 số vấn đề trục trặc kỹ thuật nên online trễ hơn thời gian thông báo. Mong các bạn thông cảm.

Chúc các bạn chơi game vui vẻ !!

10. finally1

finally1 Mr & Ms Pac-Man

Rất cảm ơn các bạn LX............................................

11. blind2

blind2 C O N T R A

bị lỗi này là sao đây mọi người :(( Untitled.jpg

12. chinh6300

chinh6300 T.E.T.Я.I.S

mình cũng mới chơi nè bạn,hum qua lỡ tay xóa bộ cài aion rồi,giờ này mà còn dow lẹt tẹt mới 46% chán gê,cho nick yahoo nào

13. hoangsinho

hoangsinho Youtube Master Race

aion LX cho tớ hỏi cái, bản cài của cậu đưa sao bung ra la chơi ah ma khi vào màng hình bi lệch giờ chỉnh lại sao

14. shirai

shirai Youtube Master Race

mình chơi thì thấy server bị delay ghê lắm, chạy đến mấy NPC mà phải đứng chờ dài cả cổ thì NPC mới từ trong vô hình mà hiện ra ^^" mong mấy bạn quan tâm đến vần đề đường truyền tí

15. finally1

finally1 Mr & Ms Pac-Man

À mình đăng kí được rồi, mình cũng mới chơi còn chưa được một hôm. Bigbear_and_mygirl, đây nick mình đây nhưng mình không biết gì nhiều đâu đấy :D

---------- Post added at 07:26 ---------- Previous post was at 07:24 ----------

Mình mới chơi nhưng thấy một số lỗi như thế này:

Thứ nhất: thanh HP không hiện lên số máu là bao nhiêu trên bao nhiêu mà phải chỉ vào thì mới biết ( thanh MP và DP cũng vậy ).

Thứ hai: mình không dùng được item: Power Shard ( chuột phải vào để đeo lên nhưng không được )

Thứ ba: Thiếu mất một thanh để để skill vào là thanh dùng phím tắt Ctrl+ ( từ 1 đến = )

Thứ tư: Việc để exp rate quá cao dễ gây nhàm chán, chỉ mới đi thụ thập 10 Aria để làm quest mà cũng đã lên tận lv9, để rồi sau đấy có làm thêm quest hay đánh quái cũng bị max ở lv 9 không lên được lv 10, vì mình mới chơi nên không biết đấy có phải là lỗi hay không, hay là phải làm hết quest campaign ở Poeta mới lên được lv10.

Mình cũng nói luôn là mình vừa mới chơi Aion, hôm qua vừa mới đăng kí đựoc cái accuont trial và chơi lên lv 10 bên Official, cũng mới chỉ biết cách craft thôi chưa biết cái gì cả nhưng mình thấy việc để exp rate cao thế này làm mất cái hay của trò chơi đi, để như bình thường mọi người còn chăm chỉ đi làm cả quest chính lẫn quest phụ, chứ lên lv vèo vèo như thế này chả ai thèm làm quest phụ làm gì, vì thế theo mình nên để exp rate như bình thường là tốt nhất và có lẽ đây cũng là cách tốt nhất để lôi kéo được nhiều người chơi ở sever Việt Nam của mình.Đấy là vài ý kiến của mình nếu có gì sai thì mong các bạn bỏ qua cho!

P/S: Còn về tình trạng sever thì mình thấy rất tốt, không thấy có tình trạng lag hay delay gì cả ( nếu ai thấy lag thì chắc do đường truyền của họ không tốt thôi ), cảm ơn LX, cảm ơn các bạn rất nhiều!

---------- Post added at 07:33 ---------- Previous post was at 07:26 ----------

Về vấn đề 1 và 3 thì mình biêt sao nó không hiện rồi, hóa ra là mình chưa chỉnh =)), khổ quá gà quá nên cứ tưởng là lỗi, xin lỗi các bạn :D.

16. theviking

theviking Youtube Master Race

vấn đề 2 mềnh dùng mãi mà . có sao đâu nhỉ

17. thanhvuak

thanhvuak Youtube Master Race

Trời đất lv cao chơi nhàm j chài. Làm 1 phát lên 55 rồi đi kiếm đồ, đi abyss, đi dp rồi còn đủ thứ nữa. Game này nổi tiếng chúa nặng chơi có được bao lâu đâu mà đòi cày cấy @@.

18. finally1

finally1 Mr & Ms Pac-Man

Thế mà mình không dùng được mới hài. Mà sao đang chơi lại bị dis rồi zz.

19. theviking

theviking Youtube Master Race

Server lại down à.. vừa vào oánh được đúng 1 con quái thì nó thông báo thế.. nản quá

20. chinh6300

chinh6300 T.E.T.Я.I.S

bẢn full cua lx cho tui vÔ cŨng thẤy mÀn hÌnh bỊ lỆch thÌ phẢi,vÌ chỈ thẤy khung id voi pass,cÒn nÚt thoÁt ĐÂu ko thẤy