Aion việt hóa OPEN

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi trungndt, 26/9/10.

1. phuc popping

phuc popping Youtube Master Race

quoctinh11, tôi cũng thấy bạn ở SV aion VH, z bạn đã tìm ra SV nào mới chưa?
    DUCANH rất nhiệt tình ko bít bây h còn SV nào giống như z ko nữa?

2. hoangkh123

hoangkh123 Youtube Master Race

H dang tạm trú sv world mấy hôm, anh e qua đó chơi tạm đi, làm Q xanh lên lv lấy set 55 rồi pvp cho vui

3. mrzaoo

mrzaoo Mr & Ms Pac-Man

Aion Word sao mình ko vào đc nhỉ, đến đoạn login nhập Id, pass xong nó đơ ra chả có phản ứng gì cả.

4. killerzezo

killerzezo Youtube Master Race Lão Làng GVN

alo anh Mom oi choi ban aion world.tk nhe em Docco day anh add nick em vao roi lien lac lam_sd_tq

---------- Post added at 10:33 ---------- Previous post was at 10:27 ----------

y nham anh Mom oi ban infinitive nhe anh nhe hihi ban nay rate thap choi moi vui anh ah nho doc dc tin nhan nay bao lai cho em nagy nhe

---------- Post added at 10:37 ---------- Previous post was at 10:33 ----------

anh em choi ban ìninitive nnhe ai da tung choi Aion Vh cua ducanh ah

5. phuc popping

phuc popping Youtube Master Race

mình là BLACKMAGIC đây nè DOCCO

6. daoduytung3000

daoduytung3000 Mr & Ms Pac-Man

trang web ko chịu nổi sự khủng bố của hacker nên đã tạm chia tay các bạn.

7. quoctinh11

quoctinh11 Mr & Ms Pac-Man

có làm web đau mà ko chiu nỗi thiệt bó tay....chỉ là mở sv để người ta test và phát hiện bug để team fix thui...mà còn bảo là sv mai online dù ko còn ai chơi vì đây là tâm huyết...Nhìn cái web là biết chỉ tạm bợ thui...chứ 1 team chuyên nghiệp như vậy mà làm cái web còn thua cả aionvn.com nữa....

8. hoangkh123

Thôi đồng chí qua topic Aiontitan down laucher về vào chơi với anh em tí nào, sv PVP vào đánh nhau mấy bữa cho vui chứ h sv cày kéo ngán lắm

9. tr4nphuonj

tr4nphuonj Youtube Master Race

sặc!! bác nào đã từng chơi mấy cái SV private của mấy bọn nước ngoài thì mới biết ...bọn nó kinh doanh items nghĩa là phải bỏ tiền ra thì mới có được những item vip ... các bác việt có ai bỏ ra khoảng 2000 credit (bằng 20 usd) để mua 1 cái áo trong game chưa ??... nói túm lại vào đó chơi gặp asmod (ely), giống như là '' anh ơi xin tặng anh vài k abyss point xài chơi '' ha ha ha

10. KIBAN_DEATH

KIBAN_DEATH C O N T R A

Mọi ng tạm trú sv Aion World ( http://worldaion.myvnc.com/index.php ) vài tuần đi. Hiện nhóm MMOgates Network đang fix sv L2, nên dự án Aion có thể sẽ dời đến tháng sau.
    Sv World hiện h Asmo đang rất mạnh >"<, nhìn lên bảng rank của sv thấy Elyos lép khỏi tả. Ai chơi World vào chung Legion Holy Knight ( race Elyos nha các bác ) nhé, mọi người gom vào chung cho dễ đi forstress, sv xài client 2.0.0.4, có cả pet và map 55

Chỉnh sửa cuối: 18/10/10
  11. hoangkh123

Bạn nói gì mình ko hiểu, sv titan là sv VN và nó là sv PVP, admin, GM đều có tiếng Việt là tiêgns mẹ đẻ, liên quan gì đến sv nước ngoài

12. danhvc

danhvc Youtube Master Race

13. phanhoanghai

phanhoanghai C O N T R A

Sv chạy phiên bản napf vậy bạn