Ak Fighter Pro V220 14-03-2010

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi HeyHiAll, 15/3/10.

1. slowwind

slowwind Mr & Ms Pac-Man

cảm ơn bạn nha....đoán bệnh chuẩn quá....auto ngon ơ rồi

2. bachlinhlung

bachlinhlung Mr & Ms Pac-Man

Bác AKiet dạo này bận công to việc lớn ở đâu ít vào nói chuyện cùng anh em quá nhỉ \m/\m/

3. HeyHiAll

HeyHiAll Youtube Master Race

Nếu muốn ko rớt thì xài wiz như thế này để ăn SP là tốt rồi, đâu cần sửa AI nữa.
    Những ai muốn tiết kiệm bình SP thì chọn chế độ "Delay Auto Levitation", wiz sẽ chạy loăng quăng dưới đất một lúc rồi bay lại.

4. miennguoc

miennguoc Mario & Luigi

Bác AK làm thêm cái auto phát hiện của SC đi, để farm feso không còn là độc quyền của Jack nữa:)

5. amoni

amoni Mega Man

Cái này hay đó :)). Dành riêng cho Scout/Lorch (nếu tay không)/Diego (máy chém khó chém trúng lắm)

6. slowwind

slowwind Mr & Ms Pac-Man

sao hôm nay vào game thấy mấy dòng quảng cáo auto vẫn hiện lên bt mà auto ấn shift+4 chẳng thấy gì thế này

---------- Post added at 19:08 ---------- Previous post was at 18:37 ----------

cho hỏi cái nữa là nếu muốn jack xây trụ tản ra( xây khoảng cách các trụ xa nhau) thì phải làm thế nào

7. Tihsllub

Tihsllub Youtube Master Race

1. có thể trong quá trình update của launcher đã auto fix cái client, yêu cầu xem lại file ge.exe
    2. shift Y/H/N
    p/s: box GE ko check bài post nữa sao? post ở box này chả thấy lên bài, mới spam ở box sro về =.=!

8. princekai

princekai C O N T R A

Bác nào cho hỏi, auto này còn xài đc hok, mới tập chơi chiều nay :D Thấy có người xài PhanTom với cái này, ko bít newbie thì nên chơi loại nào, mới 2x mừ thấy đuối quá :(

9. KuKuMaLu217

KuKuMaLu217 Youtube Master Race

cho hỏi phiên bản này Auto Scout buff stance Sinh Lực xài làm sao...Shift 6 ( Kiểm Tra Khoảng Cách và Call ) mãi mà ko đc ???

10. amoni

amoni Mega Man

_Newbie nên xài phantomx, còn nếu chắc chắn thuộc hết các hotkey thì xài cái này, đảm bảo chỉ có hơn chứ không có kém
    _Autobuff scout sinh lực là đầu tiên bấm Ctrl -/ctrl shift -/Shift - để set base stance cho Scout tùy vị trí của scout trong team là 1 2 3. Tiếp đến bấm Ctrl Shift I/K/, tùy vị trí scout. Có thể là 135(inten forti medi) hoặc 145 (inten acce medi).

Tương tự với nút + thay vì nút - để set advance stance và O/l/. để set buff stance vet của scout

Ngoài ra, tốt nhất nên set check time và call. Đừng set check khoảng cách và call

11. joeblack80

joeblack80 Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi chế độ auto res , chỉ xài với team có sc ha ? Em có team romina-cath-sc arnis . Muốn chuyển quyền hs cho romina khi đồng đội chết có được không , phải set thế nào vậy ?

12. redknight3

redknight3 Youtube Master Race

Bác Akiet oi! Bác chỉnh lại cái auto SP đcj ko? E choi team 5ter ber scout. Khi bật auto sp cho 5ter + ber thì ko auto sp đc. Khi để auto sp cho 1 mình 5ter hoặc 1 mình ber thì mới auto sp. Còn set từ 2 con trở lên thì ko auto dc :(

13. amoni

amoni Mega Man

Y chang. Con nào có hs (emilia/sc/Rom) đều tự động hs

14. redknight3

Ah tiện thể chỉnh auto sp bác chỉnh hộ luôn khi chuyển map thì ko mất chế độ auto sp, vì như vậy khá bất tiện khi CW

15. HeyHiAll

HeyHiAll Youtube Master Race

AutoSp vẫn chạy tốt cho cả 3 nhân vật, và không phải đặt lại khi chuyển Map.

16. KuKuMaLu217

KuKuMaLu217 Youtube Master Race

còn về phần auto ném đạn .. mình để vào mà nó ném lia lịa có cách nào set time ném đạn cho char đc ko ????

---------- Post added at 12:10 ---------- Previous post was at 12:07 ----------

đã fix đc rồi...cám ơn bác Amoni nhiều ....

17. redknight3

la thiệt , e test mấy lần nó vẫn vậy làm lúc pvp cứ phải canh mana suốt :(

18. lhacmac

lhacmac Youtube Master Race

pak heyhihall cho tui hỏi tí nha , tui train ele dùng stance vua phù thủy là chính , nhưng tui muốn sử dụng thêm các buf bàn tay lửa , ngọn đuốc băng giá , cơ thể điện ở stance khác thì chỉnh phím nóng thế nào ạ .
    thanks for reading

19. amoni

amoni Mega Man

Phải có bổ sung thêm =)). Nhờ bác AK viết hộ cái buff advance stance của Ele là xong.

20. MrHaoHao

MrHaoHao Guest

Em xin hỏi các bác 1 chút

Team của em train là Mus FL, Mus Os, Scout

Vậy em phải đặt hộp đạn và config auto ntn cho đúng? Vì mỗi lần mus Os mà dùng hộp đạn là con Mus FL cũng quăng hộp đạn thép luôn=>die vì đứng yên lụm hộp đạn thép.

Mong các bác giúp đỡ....