Ak Fighter Pro V316 04-08-2010

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi HeyHiAll, 4/8/10.

1. HeyHiAll

HeyHiAll Youtube Master Race

Thử fix như thế này xem đc không:
    Actually the alt+z problem is easily solved:
    1. open hotkey.xml file with notepad (C:\Program Files\Granado Espada\release\user\hotkey)
    2. go to edit and click on find or press "ctrl" + "F"
    3. find *scp="togglezonemap"* without the stars/asterisks
    4. change the line Scp="ToggleZonemap()" to Scp='Toggle("areamap")'
    5. save and ur done
    6. open sotnw and see if it works

2. namchum2005

namchum2005 Donkey Kong

Mình mới chơi cái này thôi, mình download auto AK của bác về nhưng ko biết paste 2 cái file kia vào đâu hết ...

3. hellboycf

hellboycf Youtube Master Race

anh HeyHiAll ơi em đã sử dụng auto của anh nhưng không hiểu sao lúc vào game an space + shift 4 nó đánh bình thường nhưng khi em muốn nó nhặt đồ tự động thì em ấn Shift 1,2,3 như anh nói tại sao nó không tự lượm được và shift để con Phù Thủy buff máu cho đồng đội nó cũng không tự buff luôn ăn chết hoài ad :((. Anh có thể hướng dẫn em về phần lượm đồ tự động + auto buff máu cho gia đình cua Phu Thuy được không, em thanks anh trước thông cảm nha em mới tập chơi game này anh có giúp em với

4. MagicOne

MagicOne Mario & Luigi Lão Làng GVN

Tớ thấy cái thanh thời gian đó ko liên quan gì đến server. Như vậy có khả năng mình khống chế cho thanh thời gian ko chạy được, như vậy khỏi chuyển kênh sau 3h, được ko ta?

5. blksakura

blksakura Donkey Kong

thnx bác AK, mình dã fix lỗi Alt+Z theo hướng dẫn trên, ok rồi! :D

6. meohen1989

meohen1989 The Warrior of Light

làm thế nào để có thể xài auto skill mọi người nhỉ ,mình xài ak fighter đánh ,nhặt đồ ngon lành rồi ,nhưng xài auto skill hông được, ấn shift A ,shift Q rùi ,chọn delay ,nhưng hông biết sao để nó tự đánh đây :|

7. Chipbaby

Chipbaby Youtube Master Race Lão Làng GVN

... ko hiểu sao mình ko dùng được nhỉ đã đổi file GE rồi ..nhưng Shift+4 nó ko hiện gì cả .... có thể chỉ mình rõ hơn được ko?

8. meohen1989

9. namchum2005

namchum2005 Donkey Kong

^ vẫn ko đc cậu ơi, F4 rồi mà ko thèm nhặt nhạnh gì :(

10. meohen1989

11. nbsonha

nbsonha Mr & Ms Pac-Man

HeyHiAll cho mình hỏi chút .
    1.Mình chơi team Ber-Bru-Calyce . vậy muốn calyce sử dụng Mắt mèo và mắt ưng thì xài ra sao ,mình đọc thấy mắt mèo thì shift , là Ok .còn Mắt ưng mình chỉnh xài skill thì em ấy buf điên cuồng tới khi hết mana thì thôi ,đã chỉnh delay 200s mà vẫn thế .
    2. Cái Set Move của VIki và Cath là làm gì thế

12. amoni

amoni Mega Man

Ctrl Shift WSX hoặc RFV để cấp độ delay = 0. Chú ý nghiên cứu các tính năng của auto.

Để Viki/Cath có thể vừa đi vừa summon để train trong các map vắng, đỡ phải đứng yên 1 chỗ

13. nhimmuko

nhimmuko Youtube Master Race

tình hình là em down về đút vô ge mà không có động tĩnh gì ngồi shift chán chẳng khác gì cả hỗ trợ em cái ~.~

---------- Post added at 13:17 ---------- Previous post was at 13:06 ----------

với lại cũng chả hiểu cách sửa file ge và user.xml như thế nào nữa T.T đã share auto sao không hướng dẫn ngọn ngành ngay từ đầu có phải tốt không

14. chienbinhchet

chienbinhchet Mr & Ms Pac-Man

bác cho giúp với em muốn con nhân vật sc buff xong thì trở về stance cũ thì em làm thế nào mong các bác giúp cho

15. crush153

crush153 Youtube Master Race

Ctrl - + : 2 stance cho char 1
    ctrl shift - + : 2 stance cho char 2
    Shift - + : 2 stance cho char 3
    Các bạn nên đọc kỹ hướng dẫn trên web của pác Kiệt , để tiện hơn thì nên copy về cho vào Word để có gì quên thì móc ra xem .

16. zZWhyLoveMeZz

zZWhyLoveMeZz Youtube Master Race

nếu xã hội này ai cũng như bạn thì làm sao phát triển dc
    ít ra dow về thì cũng phải bít nguồn gốc từ đâu mà xem ngọn ngành đi
    tại sao chỉ dow về rồi chạy lên hỏi liền vậy
    hok bít bao nhiu ng hỏi cùng 1 câu như bạn rồi

17. tomson0412

tomson0412 Youtube Master Race

đành lập 1 cái topic cách sửa auto cho rồi nhỉ :D.mà heyhi ơi thiếu cái buf ele của em boma rồi đặt skill buf thì phí skill quá thêm cái buf của boma vô được hông?

18. mainhoem

mainhoem Youtube Master Race

cho mình hỏi 1 chút là hình như auto này ko chỉnh việc di chuyển riêng cho từng nv được phải ko nhỉ, mình không thể điều khiển tách riêng từng nv đc, muốn bố trí trận địa cái mà chịu :D

19. nhimmuko

nhimmuko Youtube Master Race

bạn nghĩ sao mà bảo mình không đọc ??? mắt bạn có tròng không vậy ??? tôi đã đọc hết tất cả rồi !!! ngoài việc down auto copy vào ge ra thì trang web có nói thêm gì không mà bảo tôi không đọc ? không đọc mà lại phải ghi thêm dòng "với lại cũng chả hiểu cách sửa file ge và user.xml như thế nào nữa T.T đã share auto sao không hướng dẫn ngọn ngành ngay từ đầu có phải tốt không" này vào để làm gì hả ??? người không đọc là ai đây chứ ? tôi suy nghĩ rất kĩ rồi làm đi làm lại không được mới lên đây hỏi người đã từng sử dụng mà lại bị ghi như thế hả ? Cái con người ghi câu " nếu xã hội này ai cũng như bạn thì làm sao phát triển dc
    ít ra dow về thì cũng phải bít nguồn gốc từ đâu mà xem ngọn ngành đi
    tại sao chỉ dow về rồi chạy lên hỏi liền vậy
    hok bít bao nhiu ng hỏi cùng 1 câu như bạn rồi " mới là con người không phát triển được đó !

20. amoni

amoni Mega Man

Bác Kiệt chỉ viết ai.ipf và hotkey. Ai muốn down về thì cứ việc. Việc sửa ge.exe đã có 1 topic to đùng. Còn user.xml thì lật lại trang trước.