Album hình FE của taichuot nè!

Thảo luận trong 'Fire Emblem - Mộc đế' bắt đầu bởi taichuot, 10/1/05.

1. tonywhite

tonywhite Youtube Master Race

mấy tấm hình này đẹp pa` coooooo

2. congtri88

congtri88 Legend of Zelda

trời, dù sao thì người ta cũng chỉ muốn khen hình đẹp thôi mà, sao anh taichuot nặng tay dữ vậy? trứ 5 điểm thôi, chứ trừ 10 điểm thì bằng số điểm em kiếm trong 10 bài rồi, còn tonywhite khi post bài nhớ lưu ý bài viết, đừng viết giống kiểu chat, đừng chêm vô mấy từ "bất bình thường" ở ngoài. như là bình luận về hình thì có thể nói là :"hình này đẹp quá, bạn có thể úp vài tấm lên cho mình xem nữa được không? muốn xem nữa quá"....

3. taichuot

taichuot I'm Off! Moderator Lão Làng GVN

Không những trừ 10 Exp mà anh còn CC 1 lần. Không hẳn là chỉ vì 1 bài này của Tony mà còn khá nhiều bài viết khác, anh tổng hợp và xử lý chung 1 lần! Không tin, em có thể check các bài viết của Tony , xem chúng có giúp ích gì không hay chỉ là những câu nói thêm vào mà thôi.

4. tonywhite

Oh my god ....
    Tự nhiên bị trừ điểm kì quá hà .
    Khen mà cũng bị ...
    Đưa mấy từ ngữ khác do để biểu thị tình cảm cũng die ...."everything die """ hic hic ...
    Oh i see . Bạn muốn mình đăng những thông tin có giá trị cho diễn đàng à .
    I'm sorry . i know ... nhưng mà mình chẳng biết gì để đưa lên hết vì chẳng có ai hỏi mình ...
    Với lại mình có những thứ hay về FE muốn cho các bạn chơi chung nhưng mình đâu có quyền gửi file đính kèm nè .
    Giết mình chết cũng phải có lý do chính đáng hơn lý do ở trên đúng hông nè .
    Góp ý cũng là 1 trong nhiều thành phần giúp mọi thứ tốt hơn mà .
    Thôi mình hổng nói nữa ... Nói sao cũng chết ... Không thèm biện hộ luôn .

5. tonywhite

Vì mấy tấm hình mà nhiều chuyện " kinh thiên động địa , quỷ khóc thần sầu " . Làm cho mọi người không vui vậy có đáng hông ... Mình đề nghị xóa đi cái bài viết của " ai đó , ai đó " đi để " sóng yên , biển lặng " .
    Với lại mình thấy chẳng vấn đề gì mà trừ điểm ... Trừ điểm khi một ai đó biết mà vẫn phạm ... còn chưa thì không nên ... Mình mới gia nhập nên chuyện này chưa hiểu nhiều bị trừ điểm cũng buồn .... Mình góp ý thế này ... Nếu ai mới vô .. lời lẽ chưa thông nên gửi thư hướng dẫn và khi họ viết bài khen ngợi từ tấm lòng mà dùng từ hơi bị " thô " như Tony thì nên tha thứ vì họ chưa biết .
    Hy vọng Tai Chuột lãnh ngộ ý kiến này .

6. taichuot

Mình đã PM trả lời lại cho bạn, hãy đọc để hiểu về mình hơn!

Có lẻ mình hơi quá tay, bây giờ sẽ thay -10 Exp bằng -5 Exp cho Tony. Ý kiến của bạn không phải TC này chưa nghĩ đến, đã dùng nhiều lần, tuy nhiên do lần này câu văn trong bài của Tony có tính "chuyên nghiệp" quá nên thẳng tay luôn. Xin tiếp thu ý kiến này 1 lần nữa!

7. congtri88

cuối cùng cũng xong, nhưng mà lvl của ông nội kia cũng INF rồi, thê thảm nhỉ, anh taichuot nhẹ tay chút trong việc trừ điểm nhé.
    ngoài lề chút: ai chỉ tui biết cách up hình trong chữ ký đi

8. [pro]-S

[pro]-S Youtube Master Race

anh em vào đây xem thử đi
    animenfo.com/review.php?id=162&n=wzbckg&t=fire_emblem&type=anime

9. taichuot

Đối với Mem mới sau khi nhắc nhở xong, tái phạm sẽ bị trừ điểm hay cảnh cáo giống như Mem cũ. Nhưng cũng tùy vào cách post bài của từng Mem, anh online cũng không ít nên cũng nắm rõ cách viết của từng người như thế nào. Em cũng nên cố gắng hơn trong việc tham gia các topic!

Còn cách chèn hình làm chử ký em hãy vào box "Thành viên mới" để hỏi hoặc xem các topic trong ấy hướng dẫn kỉ lắm! Không hỏi câu này lần 2 nhé!

10. congtri88

okie, em sẽ năng động hơn, nếu gặp topic nào đúng sở trường của em rồi anh mới biết, chứ bây giờ em chưa thể hiện được gì đâu ;)

11. lyhap

lyhap Donkey Kong

Ha ha ha,buồn cười quá-congtri sợ rùi hén =))
    Bùn vì hổng thấy cái link hình ành nào mới hết trơn.Google mãi chỉ ra mấy tấm hình cũ xì.Anh em ai có hàn "độc"(đừng hiểu tầm bậy đó) thì post lên cho mọi người đi.Nhất là mấy hình Fe9 mới đó.Hình chụp lại trong khi chơi game cũng được.Hì,mong thấy mặt Luchino,Tanis và Wayu(quậy dữ =)))quá

12. congtri88

thôi thì em lai rai 1 cái hình cho vui vậy, coi xong đừng có nói thằng này cố ý post để làm trò mờ ám gì đó nha, lai rai thôi đó

Các file đính kèm:

13. BillGatesBoss

BillGatesBoss Dante, the strongest Demon Slayer ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

Có thể cho tui coi hình FE 4 được ko....mấy cái hình này nặng về vấn đề anime và mangan quá

14. I'm Shevchenko

I'm Shevchenko T.E.T.Я.I.S

15. ThiênHà

ThiênHà Guest

0
    có ai có hình động của Eliwood , Roy hay Hector để làm avatar ko
    poss cho tui nha xai hình Marcus chán quá

16. NguyenBaViet

NguyenBaViet C O N T R A

Tui thì khong có gì nhiều, gửi anh em 3 tấm hình của FE 4 thôi vậy.
    Tam61 dau629 tien6 la2 nang2 cong6 chua1 Lachesis, hai tam kia la hinh FE 4 Manga (dang dich)

Các file đính kèm:

17. RayBlade

RayBlade Youtube Master Race

bót thêm nhiều hình nữa lên đi chắc vẫn còn nhiều hình đẹp lắm

18. mercurystellar

mercurystellar Youtube Master Race

Hình từng nhân vật em có đầy máy rồi xóa không hết nhưng hình dạng Wallpaper thì em lại không có nhiều . Anh chị nào có tấm Wallpaper nào đẹp đẹp thương tình chia sẻ với em nha !

19. xathulance

xathulance Donkey Kong

=))

Sợ "ngực" thì coi mấy tấm này nè !

20. Fireemblem&me

Fireemblem&me Dragon Quest

sao hình xấu vậy tai chuot tui lấy được có mấy tấm à (tạm chấp nhận) mà sao không có hình FE5 vậy
    Bạn có biết chỗ nào ( link) có hình FE5 không chỉ giùm, thanks.