All Points Bulletin [APB]- MMOG đầu tiên mang phong cách GTA[The bomb is coming soon]

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi CRIME, 20/3/10.

1. Western's Fan

Western's Fan Fire in the hole!

game nặng vãi lò 8600GT nó cứ khựng khưng sao ấy mặc dù frame tốt, nhưng nó cứ bị stutter hoài

2. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

cái trên cũng chỉ là tên là và những đồ chơi đc nhận sau quest thì phải
    nên dịch sang tv thì cũng như vậy thôi

3. cachepuon

cachepuon Donkey Kong

gmae này k mặc cái item phụ trợ như áo giáp dễ chết lắm, hix lần trước mình đi móc lốp 1 thằng nó lv cũng cao rồi mặc cái item Kevlar III, bắn gần cả băng đạn nó k chết :((

4. gaara

gaara Mario & Luigi

Đùa k thấy chỗ mặc đâu cả , toàn thấy mua bán @@ cache mặc đồ ở đâu , nói rõ 1 tý đi vào thì chỉ thấy mua vs bán item mình , còn trả thấy mặc đồ mình ở đâu, hjx mò mẫm .

5. cachepuon

cachepuon Donkey Kong

mặc đồ hả vào cái quận đầu tiên khi đăng nhập ấy, rồi ông vào cái tủ quần áo của ông ấn m lên bản đồ hiện cái quần áo ấy, rồi khi nào muốn mặc đồ thì ấn vào cái dấu cạnh bộ quần áo, nó hiện dấu x là mặc mà nó hiện dấu như kiểu hình tam giác là chưa mặc đơn giản mà, còm muốn mặc các item phụ trợ thì làm nv , rồi bạn nhìn cái chữ R ấy R của bạn cao thì nó sẽ mở ô để mình có thể mua được item phụ trợ gắn vào, R tầm 50 thì được 2 ô để gắn item

6. huykho192

huykho192 The Warrior of Light

cho mình hỏi game chia thành 2 phe cảnh cướp ah` :-/ vậy mọi người vào bên nào thế :-?

7. gaara

gaara Mario & Luigi

Ặc khốn nạn quá , dkm tức quá , mình đi tắm con bồ del char , điên cả ng ~x( 14k $ chưa mua súng để bắn xem súng nào sướng , dkm bực vãi .
    ban chơi bên cướp đi , giết ng thoái mái k sao , còn bên cảnh thì...thấy cache bảo giết ng bị - nhiều thứ lắm .
    Lại chơi lại vậy /:) .

8. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

lại bị bồ đánh ghen hả :))
    bên cảnh đi xe đâm là bị trừ thảm hại lắm đấy :)) làm cướp cho sướng

ah mà ta đứng top cái TROY rồi đấy ;))

9. gaara

gaara Mario & Luigi

Chiều k đi chơi nó làm bậy bạ quá =.=! mất công chơi từ 8h sáng tới tối , mình treo đấy tắm xong ra thấy mất tiêu @@. H là con số 0 . Ấy TROY OB rồi ah hay j thế mà TOP ? Đùa vừa log vào , có vào đc đâu . Ah lần trc TOP ở G á ;)) . Dow xong APB chưa , để tôi làm quả char nữ bắn Sniper xem sao :D .

Chỉnh sửa cuối: 24/5/11
  10. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

đang down đc 70%,sáng mai chắc chơi đc =))

chưa đọc tin ở trên web TROY ah ;)) TOP 10 cả cái CBT í,vào OB là đc 1 vk pur 100

11. Rememberme

Rememberme Mario & Luigi Lão Làng GVN

Sao em làm hết Q hướng dẫn của con Double-B lên lv 5 và em qua khu vực khác rồi mà sao nhấn I lên thay đồ không được vậy mấy bác ??
    Hix bọn Enforcement khủng quá tụi nó cầm nào làm trung liên, súng nhắm,... đồ đẹp không hà đi làm Q toàn bị tụi nó rape >"< >"< ??

12. cachepuon

cachepuon Donkey Kong

anh em vô bên cướp nhé, chăm đi nhận nv của npc nhé, mua súng mới thay được đồ chứ, còn thay quần áo thì vào cái quận đầu tiên khi đăng nhập vào game là thay quần áo trong đấy, tiền nick cũ của mình có 100k$ cơ , hiện h kiếm được 20k rồi, đang cầm con sniper 2 phát đi 1 em, mà trò này chơi súng nào nhiều thì mới lên rank súng đấy để nâng cấp súng đấy mọi ngừoi hix ngồi cài lại game mệt quá :(( muốn chơi cùng anh em quá, đi trấn lột bán xe, lấy đồ ở nhà hàng rồi đi bán kiếm tiền cũng nhanh lắm đấy, nhưng mà cẩn thận lên sao nhiều là bị truy nã đó nhé :))

13. XxlongthầnxX

XxlongthầnxX Mega Man ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

có link down load nào khác cái down bằng tool cũa nó k ovậy

14. cachepuon

cachepuon Donkey Kong

15. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

hiện tại thì chưa thấy link down nào khác ngoài cái gamersfirst đâu X_X
    có thì tớ đã ko phải khổ nạn thế này,lần sau cạch ko bh xóa client nữa :))

16. AlanLuo

AlanLuo Dragon Quest

Ko biết mọi người có bị ko chứ tớ bị delay nên ko thể nào mà lái xe đc ... Đi mà 1 2s sau nó mới nhận lệnh

17. cachepuon

cachepuon Donkey Kong

lái xe hơi khó đấy vì tình trạng này do mạng vn mình mà, còn bắn nhau thì bt ,mình chơi toàn đi nhờ xe, và h thì cũng quen dần với cái trậm 1s khi đi xe rồi, hôm nào vào lái chở anh em đi chơi :))

18. gaara

gaara Mario & Luigi

Ah ah ghê đó ah nha TOP :D , lên Tivi thê là sướng nhé RainBow , OB lại đc thưởng , uhm mấy thằng Enf ghét quá toàn bị nó hành cho lẹt đẹt tý EXP + $ , bọn chắc trang bị tới tận răng , mình súng lởm lởm =)) . Mấy ông tên j để add friend đây , tôi chơi lại char nữ : Narj .

19. gamevnn_vn

gamevnn_vn Mario & Luigi

Ai có lòng hảo tâm có thể up lên megashare cho ae được ko? Chứ thử ra ngoài hàng net down từ G1 mà tốc độ tối đa chỉ đạt 500kpbs 8-}

20. RedRuby

RedRuby Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Lạy chúa FPT hôm nay bị gì thế nhỉ ping 8.8.8.8 thì 400ms ping wa server US West thì 600-700 ms :-ss