All Questions for The Sims 2 !!

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi JAKASAI, 1/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

Bạn bấm vào máy nghe nhạc ....rồi chọn lệnh dổi sang một loại nhạc khác là xong ,cái này đơn giản mà ???

2. H.5.T

H.5.T Youtube Master Race

ua co ban dia the sim2 xay nah duoc ha

3. H.5.T

H.5.T Youtube Master Race

anh minh hieu xay nha duoc chua anh minh hieu sao anh chang tra loi ro.

4. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

Trùi ui shock wa' di bộ u mới biết là có bán đĩa sim 2 xây nhà huh , trong sim 2 đã có phần xây nhà lúc bán ra rùi ! U làm gì mừh lụy Minh Hiếu dzữ dzậy ? Còn thiếu gì người seo không hỏi !

5. Black Mckenzie

--->Vì lý do duy nhứt là lúc đó có một mình Hiếu online !Trúng Hiếu lại ko rành cái này nên ko chỉ bạn ấy đc >__<

6. iamglotiss

iamglotiss Mr & Ms Pac-Man

7. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

thay đổi nhạc là sao?ý là đổi wa bản nhạc khác hả?thì khi mở máy nghe nhạc lên thì tìm và click vào "next song",còn TV thì làm gì có nhạc mà đổi,nói chung là nói rõ đi thì mới chỉ dc

8. Black Mckenzie

------>Ừ hèn gì Hiếu cũng thấy có gì lạ lạ ,TV thì làm gì đổi nhạc đc !Nhưng máy nghe nhạc thì ok mà bạn ???!

9. iamglotiss

iamglotiss Mr & Ms Pac-Man

uhmmm, cho mình hỏi làm cách nào để up nhà lên vậy, tớ biết là câu này có bạn hỏi rồi nhưng mà ko biết là ở chỗ nào, lười tìm quá (X_X) ,help!!!!
    to hiếu: 22-9 là sinh nhật u hả? ;))

10. Black Mckenzie

Chết .có người biết bí mật rùi (ê mèo đừng nói ai nha )!
    Dễ mà ,up nhà lên đây thì trước hết phải có link hình của nhà bạn muốn up ,rồi chèn vô bài viết như sau : [​IMG]

11. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

Áhhhhhhh, Hiếu cung Virgo hả ? :-O Trùi ui , shock wá ! Cho hỏi ngoài lề nha , Hiếu là nam huh ? ehèm , hay àh nha , mấy u tính tặng gì cho hiếu vào ngày sinh nhật của hiếu đây? Máy nghe nhạc có mấy bài dở òm , chả thích nghe tí nào ! Mà không biết trong EA games có mục download nhạc của các ca sĩ ưa thích của mình để chèn vào game khi chơi không ha ?

12. LovelyBoy4444

Vụ này mới biết à nha,Hiếu thích gì nà?cung Virgo là những người chỉn chu,chín chắn nhưng hơi nhút nhát(trong ts nói :D )lại rất lịch sự(e hèm,nói hồi chắc chết vì cười mất :;) )Hiếu thích gì?Hay tui tặng con sim của tui cho Hiếu nhé,sim tui cung virgo(khửa khửa khá ý nghĩa nhỉ, :D ko thì thích gì cứ nói)ok ko?(khoan mấy bài hát trong sim nhiếu bài hay mừ,ai nói ko có bài nào hay,à mod cho bàn ngoài lề 1 chút nha,hình như box sim nên lập 1 mục dành cho giao lưu nhỉ,cái này cũng cần thiết mà,mấy bạn thấy sao,cho ý kiến,nếu cảm thấy dc thì ai đứng ra lập topic này đi,ko thì để tui)

13. kinado

kinado The Warrior of Light

Làm sao biết sinh nhật mình nằm trong cung nào? hichic.. Kin bó tay khoản này. Kin sinh ngày 5-6 đó. Mấy bạn coi dùm Kin coi Kin thuộc cung nào heng..

14. Black Mckenzie

Thôi :D Mấy u đi lạc đề Yu la bây giờ !
    -->Gì cũng đc :'>

---->Nhưng mà sao kì vậy ,nhìn ngày sinh là biết cung gì sao ?Hiếu thấy lạ quá !

15. xuantam

xuantam Dragon Quest

Cho mình hỏi, Sim 2 có thể xây nhà với các đường lượn sóng hay ko nhỉ, toàn xây nhà trông vuông vức quá, ko khoái

16. Black Mckenzie

Được chứ ,cụ thể là cái của Hiếu bên Skin ,lot ,obj , đó ,bạn vào đó coai rồi down về thử đi ,hay lắm đó !

17. lythuchanh

lythuchanh Mr & Ms Pac-Man

Hix....sao khi tui cài sims 2 có đầy đủ chức năng đó, tui down cái daemon tool về cài đặt, đổi tên lại ổ đĩa và đã chơi được. Mừng quá, mà khi tui restart máy lại thì...máy khởi động không được nữa, nó đứng luôn. Tui đã khởi động lại nhiều lần rồi mà vẫn vào windows không được. Vậy đây có phải là do đổi tên ổ đĩa mà nó bị hư không. Bây giờ không biết làm gì nữa. Hix....

18. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

Ây ya , chắc Maron phải lập một topic về cung hoàng đạo wá ! Chứ hồi đó có 1 topic cũng như vậy nhưng mod khóa lại rùi , tui cứ tưởng mí u bít hết chớ !

19. LovelyBoy4444

khỏi Maron ơi,để tôi ra tay cho,à ko thì có gì thiếu sót hoặc sai sót thì Maron sửa nhé
    Trc hết,ta cần phải biết cung hoàng đạo có ở phương tây,người phương tây wan niệm rằng có 12 ngôi sao,mỗi sao có 1 cung,và nếu ai sinh vào những ngày qui định là nằm trong cung đó thì sẽ dc cung đó chiếu mệnh(còn truyền thuyết của mấy cung đó tui ko biết,để maron giải thích cho)Mỗi cung qui định 1 tính cách khác nhau, trong ts của chúng ta chỉ nói về 1 khía cạnh nhỏ của vấn đề này,vì còn nhiều điều liên wan đến mấy cái cung này lắm
    sau đây là ngày tháng của từng cung đây(tức là ai sinh vào khoảng từ ngày nào-> ngày nào thì thuộc cung nào):
    Ma kết(capricorn):from(f) 22/12 to(t) 19/1
    Bảo bình(aquarius) :f 20/1 t 18/2
    Song ngư(pisces) : f 19/2 t 20/3
    Bạch dương(aries) :f 21/3 t 19/4
    Kim ngưu(taurus) :f 20/4 t 20/5
    Song tử(gemini) :f 21/5 t 21/6
    Cự giải(cancer) :f 22/6 t 22/7
    Sư tử(leo) :f 23/7 t 22/8
    Xử nữ(virgo) :f 23/8 t 22/9
    Thiên Bình(Libra) :f 23/9 t 23/10
    Thần nông(scorpio) :f 24/10 t 21/11
    Nhân mã(sagittarius) :f 22/11 t 21/12

20. LovelyBoy4444

mà đường lượn sóng ở đây cũng chỉ là những đường vuông vức chứ đâu có cong thật đâu phải ko?
    To Kin:theo như cái mình nói trên thì Kin thuộc cung song tử đấy,à mà cho mình hỏi cái này,người trong avatar của Kin là ai vậy?Là Kin hay là ai?,ko dc giấu giếm nha,có việc wan trọng đấy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.